Góp ý 1 SV dành cho tân thủ <500 lần rs! có nên hay khổng?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Niky, 13/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như tiêu đề ở trên: bây giờ vào BV hầu như không còn thấy bóng dáng tân thủ nữa. 1 phần: có lẽ là do SS8 quái khỏe hơn, AE tân thủ k thể train đc, 1 phần: do đi đâu cũng gặp toàn rs 1000- 2000 lần... họ không bị ks thì cũng bị pk. thử hỏi dame của 1 tân thủ thì làm sao có thể ks quái vs dame của các a tài đã rs nhiều và có 40k-50k Point ( chưa tính điểm MT ở đây). Cái cảm giác dame quái thì ít, đi đâu cũng bị các Pro rs cao ks hoặc PK thì ai còn muốn chơi!..........Game có sôi động hay không cũng 1 phần nằm ở những ng mới muốn khám phá từ đầu. Vậy sao GT không tạo Đk cho AE tân thủ đc chơi = cách tại riêng cho họ 1 SV để train. để cho họ còn thi thố vs nhau.

SoLonGiBuoi thích bài này.
  2. úP CHO BẠN

3. sao mình thỉnh thoảng lên ảena mà toàn nhìn thấy tân thủ đo nhỉ
    hay mắt minh hoa ^^;));))

4. ss8 giới hạn MT tùy vào số lần rs nên ko ai chơi tuân thủ nữa
    ss6 thì ngược lại ^^ rất nhiều ng chơi tuân thủ và rât pro :D như tớ chẳng hạn

5. anh còn chưa khoe tân thủ mà chú đã khoe rồi ==b-)b-)

6. Xăng lên giá nên mubv cũng phải khó chơi hơn chứ :)

7. =)) e trẻ e khỏe e chạy trc hihi

8. vì tân thủ bị lãng quên nên rất cần 1 nơi dành riêng cho họ mà! quái yếu hơn, Pk vs những ng không chênh lệch rs qua nhiều. tạo cảm hứng cho chính họ. 5SV thi bjo co 1 SV dành cho tân thủ chẳng hạn......
    Mình thì mình cũng chẳng chơi tân thủ đâu. chỉ là SV ít tân thủ quá, giảm nhiệt nên mình góp ý thôi ;)

9. Tân thủ mà c nhìn thấy toàn là hàng kẹp nách của 1 nhân vật top nào đó đấy. Cứ thử PK mấy thằng đứng vòng tròn cạnh 1 thằng mặc đồ SSK xem :))

10. tân thủ thì lại vui rồi :D

11. kiểu như x5 bên SS6 :D

12. Tân thủ thì lên dungeon có mà đầy.

13. tân thủ toàn là acc nhỏ của mấy thằng chơi lâu năm thôi ah. như mình 4 acc tân thủ nè =))) tân thủ mới chơi thì ít lắm gặp có 3-4 người

14. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

sếp cứ đừa MG tớ mặc sét sop vũ khí thuê,tân thủ 400 lần hẳn hỏi train quái 150k ^^,ko ngon thì gì

15. thêm event PK .......... Tân thủ lại tiếp tục là món ngon cho các pro. SV 2,3,5 thì bị pk, vào sv 1,4 thì k ks đc các pro afk cả ngày. Nói chung là ......;));));)) Tân thủ đã hết đường sống. Bá Vương cần nhiều ng chơi mới khám phá lại để có thể trở lên sôi động, chứ thật sự k cần những tân thủ của chính các pro chỉ để cầy %MT hay chỉ đứng dungeon cả ngày để vui vẻ vs socola hồng.

mrkennedy thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi