Góp ý 1 trong số lý do ae nghỉ game nhiều ^^

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi A Promise, 16/7/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. A Promise

A Promise Black Mask

Nửa tháng vừa rồi bận bịu ko onl đc.

Nay vào chơi, thấy Arena thì đìu hiu, ko xum tụ như trước đây :D

Rồi bem nhau vs Guild NamSach, pk đang vui thì mấy hàng khủng ở LenGừnMU cũng tham gia.
    Ok, càng đông thì càng vui thôi :D Mình chơi game chỉ thích PK.

Nhưng hỏi thật thanh niên ATULA: Dùng auto với 1 con DW cùi, có đáng ko?

Game dạo này thưa người chơi hơn, có người mà pk cùng lẽ ra các ông phải lấy đó là niềm vui, là động lực để thấy rằng đầu tư tiền vào cái game này vẫn còn giá trị.

Chính mày (nói là mày cho nó vuông ^^) và những thằng như mày, góp phần bào mòn dần người chơi ở game này. Thật tiếc...

Đăng cái clip lên ko fải để kiện cáo, vì nói thật kiện cáo chẳng để làm gì, hơn nữa tính tôi ko thích nói nhiều trong, nhất là lên diễn đàn "khóc lóc".

Đây là vấn đề nỗi buồn giữa người chơi với nhau, cảm thấy hụt hẫng khi những thành phần top tủng phụ thuộc/ lạm dụng auto 1 cách quá đà. Khiến những member dù tâm huyết đến mấy cũng nản dần đều :D

À còn thanh niên Zeus cũng auto mà tôi ko muốn đăng lên, cảm thấy ăn con DW cùi này khó quá thì thôi. Chơi tộc "Chúa Tể" mà phải auto để đối phó với "Soul cave", nực cười :D

2. Cái này k phải auto vì atula k có auto pk :))
    Soul tele chết có cái bóng lên chỉ cần dame vào cái bóng đấy khi bạn chết đến đủ kc nhìn thấy cái bóng là đã lăn ra chết rồi k tin có thể tự test :))

saytotaHau Nguyen đã thích.
  3. Block bọn này lại xuốt ngày aututu
    Ak mà sao xuyên tường nó đánh mà lại gần nó é-o pk nhỉ autu lỗi chăng

FuckBaby thích bài này.
  4. ko phai autu nhé autu thì phải trong toạ độ nó thấy người mới pk. khi chết ông để lại cái bóng ấy khi ông chay tới gần cái bóng sẽ chết cứ tét đi :D

5. Pk qua đc tường hả ae. Giờ mới biết:))

FuckBabyadmin1992 đã thích.
  6. Chán thật . Tele chết mà cứ để lại bóng của mình .người ta vụt vào đấy thì vẫn bị chết nhé . Cầm suol vào mà tét đi . Kém thật

Hau Nguyen thích bài này.
  7. úi giời, acc tụi nó đã xịn, mà lại còn chơi cái trò sida này, giờ thì mình đã hiểu lý do vì sao nó lại "nhanh tay" thế.
    trên thị trường có biết bao game MU, tại sao lại chọn game này? chẳng phải là anti hack tuyệt vời, ít lỗi sao. giờ cái này khác nào hack.
    mong @fantasymc block hết tụi này lại chứ không chắc mình và nhiều anh em khác cũng bỏ game.
    Atula và Zues ...... buồn cho 1 thế hệ.

zzbaokezz, Hunter87AnhChienPro đã thích.
  8. "Hack" mà bạn:), đợi xem FAN xử lý vụ này sao, ko thì nghỉ game là vừa. haha. ăn sao được tụi nó.

Hunter87 thích bài này.
  9. Bạn có dám lập 1 cái tốp để fan chek ip tôi cho rõ ràng k .nếu tôi dùng autu tôi xẽ chịu hình phạt khóa ác 1 năm ngược lại bạn cũng vậy

Hau Nguyen thích bài này.
  10. Bạn hỏi tất cả ng chơi suol khi suol tele chế có để lại bóng của mình k

11. bạn xem video, giây 22 nhé, đừng cói nguỵ biện, đoạn có có tele ko??? đoạn đó dứng ngoài bãi cỏ mà ở trong bem ra như đúng rồi, giỏi....

12. thằng ngu mày nghỉ autu PK no cung fang xa dc thế cơ à=)) tet thì *** tét nói nhiều. autu pk thi no cung chỉ bém trong toạ độ thôi ko thấy người no cũng ko bém nhé cái bóng của suol chết còn lên cứ vả vào bóng khi người thật đi qua đúng kkhảng cách sẽ chết

13. Anh @fantasymc vào xem các em anh này, chán thật :)). Khóc to lên các em ơi.

14. Nhưng ở tromg nó vẫn để lại bóng . Nếu k tin tét thử xem . Còn t chơi chả bjo autu . Nếu autu những quả tele của bạn giết đc ng chắc .lấy ác kak tét thử cẩn thận đi bạn

15. Mấy thằng ngu này cãi to lên, cãi cố vào

16. :D cảm thấy chán game thật sự, Fan bảo k chơi được thì nghỉ, sử cái lol nó nuôi gia đình tao đấy :))

zDonghiz, roberttv92Hunter87 đã thích.
  17. Bán cặp acc MADARA TheHeaven giá lợn chết! ae ai mua ib nhé!

Sessnd thích bài này.
  18. mấy thằng lại có dịp khóc to=))

19. Bán cặp acc DL - F Metrology - IDonCryI đây

20. TieuTh0nNu

TieuTh0nNu Chiến Binh

@fantasymc lại bảo không auto đi a fan :))))
    Quả này thì lại khét nẹt quá oánh xuyên tường autopk của atula xịn quá
    @fantasymc mới ra cái block autopk vv thì fai thế này fan k xử lý nghe vẻ là fan bán autopk :)))

Sessnd, ngayhomqua890roberttv92 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi