Thắc mắc 10 ngày mất mt, mong BQT cho 1 lời.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ™TuLong, 14/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. - Ngày Thần Long sáp nhập Vương Quyền mình được quy đổi 193 point mt thành 589 level mt
    - Ngày 05/07 mình thấy quản lý acc có sự kiện " khám phá lục địa MU", mình tham gia thử và bị âm mt
    - Sau khi sever bảo trì mình mất luôn mt và chỉ còn 200 mt
    - Mình nhận thấy trường hợp mình bị lỗi chứ không XÓA -TẨY-ĐỔI CHỦNG TỘC dẫn đến mất hoặc giảm level mt như nhiều trường hợp ADM không muốn giải quyết nhưng gần chục ngày kêu gào, liên lạc bằng mọi cách có thể liên lạc nhưng không được hồi âm hay giải quyết
    Thực sự biết là có thể BQT bận chưa có thời gian quan tâm, mình cũng rất kiên nhẫn nhưng mình rất cần hướng giải quyết rõ ràng- dứt khoát, nếu:
    1. Lỗi người chơi, ADM nói 1 câu mình hoàn toàn chịu trách nhiệm không phàn nàn, thắc mắc gì thêm
    2. Nếu lỗi hệ thống, ADM nói "Ok tôi sẽ fix cho bạn, nhưng giờ tôi bận 10 ngày/ 1 tháng sau tôi mới fix cho bạn được" mình cũng vui lòng chờ đợi
    3. "Tôi không fix cho bạn, tôi không muốn nói lý do", Ok -> mình chỉ cần 1 lời, cũng không cần lý do

Cái mình cần là sự tôn trọng tối thiểu của BQT dành cho người chơi. Tag/nhắn tin....ADM vẫn OL đều đều, chẳng lẽ 1 câu "tôi bận" khó nói thế sao !?!?!

PS: sr nếu có gì đó nóng nảy, diễn đạt chưa đúng (chắc do tác dụng phụ của 10 ngày ăn hành + 6 lon con cọp mới uống). Cảm ơn MOD đã quan tâm nhưng đừng gộp topic, thà để chình ình đấy 1 là có acc đủ mt chơi - 2 là mua thêm hành ăn tiếp ;(

KhachPhongTranBachCongTu đã thích.
  2. 2 chữ thôi "vô cảm"
    lỗi 1 đống ra ko quan tâm, thuế giao dịch % vẫn thu đều đều.
    khách hàng giờ là con nghiện ko dứt ra được nên ai cần ai?
    chả biết nói gì hơn, đúng là ở đây "cần sự tôn trọng tối thiểu"

3. cũng tình trạng giống như bạn trên. bị trừ -167 mt. Mong admin cho 1 lời để an tâm đầu tư cày cuốc. Cái này cũng là do nhiệm vụ 15 nhận 1 tỷ exp bị lỗi

4. @trungviet2k thím nói hộ admin fix giúp cái. biết bao công sức bỏ ra h lại thế này

5. Up

™TuLong thích bài này.
  6. mãi mà không thấy mt đâu. up cho GT fix phát. làm cả 1h đồng hồ mà lại không co mt

7. Ko biết mấy ADM bận trời biển gì mà 1 loạt topic báo lỗi dài cả km ko thấy ADM nào phản hồi thấy chán :D

8. Chuyện thường tình mà. Tập sống chung với những thắc mắc cho quen đi bạn :v

9. ADMIN đã gộp vào 1 topic rồi mà ko chịu trả lời hix hix

10. chắc ko biết nên trả lời thế nào. Cái này là lỗi hệ thống thì admin có thể fix lại như cũ đc mà. hay admin chờ gộp lại rồi xử lý 1 lần

11. ad bên này ko thấy tôn trọng người chơi gì bảo sao gộp sv thần long vào.sợ cứ tình trạng này thì gộp vài hn nhé.lzj thì làm mọi người thắc mắc cũng nên cho 1 câu nói để mọi người còn biết.trả bù cho bên hà nội

12. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

Haizz mình nghĩ admin nên chiêu mộ Mod và cấp quyền để họ cùng hỗ trợ giải quyết các vấn đề trong game và trả lời anh em.

™TuLongTapPKSV10 đã thích.
  13. suonggio1982

suonggio1982 Hiệp Sĩ

mình cũng bị mấy ngày rồi , cứ làm xong nhiệm vụ 15 vẫn thấy thông báo được 1 tỷ exp mt nhưng vào game chả đc gì cả ??? admin cho 1 câu trả lời đi bạn ???

14. công nhận admin giờ vô trách nhiệm thật. mình thật sự thấy cái điều này nửa năm trở lại đây. mình rất buồn. hồi xưa mu diễn đàn sôi động lắm hàng tháng còn có báo nữa cơ, mod hỗ trợ rồi gửi bài giúp tới admin. giờ cũng chả còn. Có lẽ theo mình nghĩ ADMIN đang phát triển hướng đi mới tập chung vào mu mobile nên bỏ bê tất cả

15. nản thật.chẳng biết nhiều việc đến đâu nhưng giờ các anh í chẳng sát sao với memb dc như trước. :D

16. Vẫn biết là các bác bận phát triển MU mobile nhưng cũng chỉ là đa dạng hoá nhu cầu khách hàng, chủ lực vẫn phải là MU pc. Hi vọng là các bác bỏ 5p cho công sức mà người chơi phải bỏ ra 5-10 tháng để có được số mt trên!

17. ko biết bao nhiêu công sức tiền bạc đổ vào h bị 1 cái lỗi game nó làm cho như thế này @@

18. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

Admin nên tập trung giải quyết các vấn đề của anh em phát, cái gì cũng phải tốt một cái rồi tới cái khác, vụ đưa MU lên mobile là tốt, nhưng nói thật để gank tốt và chơi ngon thì Laptop và PC vẫn là nhất, cái mobile chỉ để anh em chém gió, ngắm game và treo máy thôi.

19. cảm giác như kiểu bị adm bỏ mặc ấy, tủi vchhhhh

20. xin lỗi mấy ông ad nghĩ gì chứ tôi có khùng mới mua đt cắm mu mobile cho chết pin ah, đt chỉ để chăm sóc rau thôi =))
    người chơi mu pc thật ra phần nhiều là anh em đi làm chơi game ôn lại tuổi thơ, ko ai rảnh mà ôm đt suốt ngày.

Last edited: 15/7/16
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi