Góp ý A Fan làm theo đúng như Webzen đi A

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chocoliebe, 4/6/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Adm ăn là ăn cái event nạp thẻ với lô đề số học, chứ dăm ba cái này adm tính gì mà cấc ông bảo adm ăn. Chẳng qua lão ko thích vậy thôi

2. Mu hà nội giờ không còn bảng sắc của riêng mình nữa, ví dụ như cái cánh thất tinh và pet muun 2, sau khi sang SS15 admin ruồng bỏ chính 2 sản phẩm mình làm ra

3. Ko phải ruồng bỏ bác ak nó gọi là theo thời thế mà thế thời bác ak

Daulauto thích bài này.
  4. Daulauto

Daulauto Cư Dân

nên điều chỉnh cái đầu thằng thần kinh đang làm admin tạm thời ấy. còn MUhn thì từ 1.0 đến ss12 vẫn ok với cái truyền thống dễ chơi, dễ hiểu, dễ kiếm đồ mặc, gà hay đại bàng thì cũng đều có đất sống... cho đến 1 ngày có 1 con lợn luôn tự nghĩ mình là khôn lên làm admin. chắc nó đang đau còn hơn hoạn vì tất cả những gì nó tính toán đều bị phản đam. nguyên quả phản đam mà ae cắm hết acc từ ss12 và ss15 có nên nhổ ra hay ko còn tùy thái độ của nó. thích thì bố thí luôn cho thằng giẻ rách cũng chẳng tiếc. Riêng cái cách mà gamer đang khinh nó tầm này cũng đủ vỡ mồm con lợn rồi. nguyên nhìn tổng 3sv + lại ko = 1/2 cái sv ss12 là đủ hiểu, cái bảng mang tiếng là liên sv mà ngồi nhìn 3 tiếng ko ai nói 1 câu =)). khôn ngoan lắm thì oan trái nhiều thôi.

Kalima7, Vip&Pro, L3n0v05 người khác đã thích.
  5. Daulauto

Daulauto Cư Dân

nó tát vào mặt người chơi. hạ giá trị của mọi thứ ng ta từng bỏ tiền ra mưa. mà tiền càng ngày xưa to lắm chứ. khác gì nó lừa người ta. thời thế cái m....Ẹ gì??.
    hành động của nó chính xác lừa đảo chiếm đoạt. nên nhớ cái game này là nó mượn đểu của webzen, rồi nó xin đểu người chơi và lừa đảo tất cả.
    thử hỏi sau vụ này còn ai muốn để cho nó lừa tiếp??? còn ai muốn thương hại cái loại ăn cháo đá bát tiếp.
    nói chung cái kết nó đã hiện ra rất rõ ràng rồi đấy.
    .......
    Ở cái xã hội này nên nhớ quét rác cũng là vinh quang. còn cái loại nham hiểm, lừa đảo, chiếm đoạt, cổ xúy tệ nạn cá độ... thì tất nhiên là phải xếp dưới đáy.
    ..............

Kalima7 thích bài này.
  6. Thằng loz quân đơ chứ thằng nào cầm admin nữa, =)) tầm này chửi chết mẹ nó đi, ngại đé0 gì

Kalima7, HoneyDaulauto đã thích.
  7. Lấy acc chính ra mà chửi nó cần gì acc clone, sợ đé0 gì thằng quân đơ

Daulauto thích bài này.
  8. Ko ăn,ko tốn thì chúng nó lạp thẻ để thờ tết à.
    Khóc thuê cho ad à .
    Quen ad thì về bảo nhìn mấy con game của Vinagame mà làm gương,
    Đã ít người chơi rồi lại còn thích hút máu.vét cả cái sever ra có bằng 1 phòng của SS 12ko.

Daulauto thích bài này.
  9. Khóc nhiều chẳng làm đc gì đâu. Cái sai, cái thiếu sót của mình lại biến thành AMD hút máu, game nát, mất bản sắc,.... Các kiểu. Càng khóc lóc nhiều càng thể hiện mình yếu kém thôi. Mỗi game 1 cách quản lý, mọi sự so sánh đều khập khiễng !

10. Thế nào là khóc,thế nào là thiếu sót của người chơi.người chơi bỏ mấy trục triệu,cả trăm triệu vào game ,đầu tư các kiểu nó fix một phát mất mẹ vài trục triệu.
    Game ko nát mà trước 10 người chơi bây h.ko còn nổi 5 người,ko nát mà nó cắm mẹ hết acc.có những acc đầu tư cày quốc hàng trăm triệu.
    Khóc thuê cho ad thì bảo vào mà nhìn lại game.
    Bảo fix để giảm acc rác ,mà acc rác ko giảm toàn acc vip bán bỏ game .

Kalima7, Daulautotakurou đã thích.
  11. Tao chả bênh ai, nhưng mà ý kiến thì ý kiến hẳn cái to to ý

12. Mà cảm thấy ko chịu đc dăm ba cái chi phí con con đó thì nghỉ, chơi cave tính tiền bcs, chịu :))

13. Chuẩn bị tiền đi săp ra sv mới mà đua top lấy đồ :))

giahuy1608 thích bài này.
  14. Ui game này nhiều thằng đàn bà có chim lắm. Mồm thì chửi bới người ta, mồm thì nghỉ, nhưng tay với mắt thù vẫn vào diễn đàn dòm ngó bới móc, chửi bới... Sao ko khinh cái game này như cách chúng nó chửi đi nhỉ, khinh bỉ adm đi, khinh bỉ Mu đi, dòm vào ăn *** à?

15. Không chơi đc thì nghỉ thôi
    Đòi hỏi nhiều quá

kingstorm thích bài này.
  16. Cắm đc thì các bố cũng cắm hết rồi,cave bán đc thì bán mẹ r.còn cái loại nhặt rác bán *** ai mua đây.
    Ko fix giới hạn cắm thì còn cái củ cải

takurou thích bài này.
  17. Cái nào là cái to.nó mà nhỏ thì chúng nó ko thì nhau cắm acc,bán acc.
    Nhỏ thì acc đã ko mất giá.

18. Đời người chơi game có báo nhiêu thời gian đâu. Thích thì chơi, ko thích thì nghỉ. Chơi để giải trí, đừng đầu tư nhiều sau đó suy nghĩ tiêu cực. Họ tạo ra sân chơi, họ có quyền lực để tạo cách chơi.
    Túm lại, họ tạo ra sân chơi, ko thể đáp ứng tất cả. Dẫu sao, giàu chơi theo kiểu giàu, bình dân theo kiểu bình dân. Đều tốt cả

Mr Nô thích bài này.
  19. Mình nạp tiền vào mà *** được tôn trọng thì mình chửi thôi, còn bọn đầu đất óc cứ.t nói nghỉ mới không nghỉ thì ngậm mẹ mõm vào, đé0 phải việc của chúng mày thì câm và cút, lũ chó cứ thấy cứ.t là lao vào ngửi

20. Bố mày chơi hay nghỉ đé0 phải việc của chúng mày, diễn đàn này cũng đé0 phải cái ổ chó của chúng mày, đé0 phải việc động đến lông chân của chúng mày mà chúng mày đã sủa to thế, có tật giật mình à, clone của thằng quân đơ đấy à, lũ bợ đít

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi