Thắc mắc ADD cho em hỏi tí

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi liengdayroi789, 28/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. liengdayroi789

liengdayroi789 Cư Dân

CÓ chủ acc SjeullGa đã tự nhận mình là người Của TG bảo em là chuộc đó lại giúp em và bảo em trả 100k thẻ vitle và bảo em xóa bỏ topic tố cáo XuanTkuy23 là sao em ko hiểu mong ae giải thích giùm mình với có lẽ nào MG SjeullGa là ng đã lừa đảo mình ko Mong add xem set vu nay va xu that manh em cam on nhieu

2. nói chuyện hay top pic bạn lên chụp anh lại đưa ra bằng chứng cụ thể người ta mới phán sét và kệt luôn được
    ác SjeullGa kia là ác bên G xa quê
    có mùi lừa đảo cẩn thận

3. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

1. Vấn đề của bạn mắc phải 100% là lừa đảo.
    2. Admin không bao giờ yêu cầu bạn nạp thẻ chuộc.
    3. Yêu cầu bạn viết tiếng Việt có dấu.

liengdayroi789 thích bài này.
  4. liengdayroi789

liengdayroi789 Cư Dân

vậy hả cậu may mà mình chưa mua thẻ để chuộc đó ko thì lại bị lừa tiếp

5. liengdayroi789

liengdayroi789 Cư Dân

hiện tại cậu MG GjeullGa đang rao bán đồ tại lorenmk toàn bộ tài sản đó đúng là của mình 100% mà sao lại thế được nhỉ

6. Trước khi sang BV có thành phần bẩn tính biết char Phục Hưng chuyển sang nên đã đặt tên nhân vật tân thủ giống tên một số nhân vật của PH, để khi PH chuyển char sang thì bị trùng tên phải đặt tên khác ( Trong đó có kẻ cố tình đặt tên giống DK SieullGa nhưng mình đã nhanh tay tạo nhân vật tên đó để khi sang thì sẽ del và đặt lại tên cho acc chính hehe); những thành phần xấu không đặt được đúng tên nên bây giờ có rất nhiều cái tên gần giống kiểu như trên top chủ top nói đến.
    Cơ mà không biết tại sao những char có những cái tên nhại lại, na ná như thế lại có ở guild XAQUE của LM BacGiang. Mình biết có cả char tên Si3ullGa hay rao bán đồ đạc lắm rồi có lúc tự xưng là mình mới kinh. Thấy sợ những cái thành phần đó.
    Chủ top bị lừa là xui rồi nhưng thực sự chưa thấm gì so với những quả lừa tinh vi, hiện đại hơn mà trước đây thành viên ở PH bị dính chưởng của lũ xấu xa. Những kẻ xấu thì càng ae nó càng thịt mình lúc nào không biết mới đắng lòng @@.
    Hi vọng toàn án binh bên BV sẽ giải quyết quyết liệt, triệt để và không dung thứ cho những acc lừa đảo và những acc liên quan đến kẻ lừa đảo.

MasterPie thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi