Thắc mắc adm mod zô ác check dùm em ạ.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi namsieunhan, 18/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chả là có cái ác gẻ .65mt.trước có 1 bức thư.em đọc rồi em xóa.bbe cũng chả có.mà tại sao em zô ác là có thông báo bạn có 1 bức thư.

2. chả hiểu cái gì :))

3. Cậu đọc nguyên văn cái bức thư lên đây xem nào

namsieunhan thích bài này.
  4. mk xóa mất rồi /vớii lai cũg dc 1time r.

5. Cậu có nhớ cái chi tiết nào ko, thời gian, địa điểm

namsieunhan thích bài này.
  6. mk k bạn ak.the mk mới pải nhờ adm.ma mk chả biet tag adm vào ne.

7. Vậy cậu ko nhớ được bức thư thì ai giải quyết cho cậu, ít nhất phải biết bức thư nói về cái gì thì admin mới lấy lại bức thư cho cậu được chứ

8. mk k cần lá thư đó.mk cần mỗi khi zô game k thấy cái đó là dc.bơi mk get những cái k có mak cứ thôg báo có

9. 2 bác giúp em với ạ.chả là em k khoái nhìn thấy cái đó.mà em đã xóa rồi ạ.nhung vẫn thông báo

10. có thế mà cũng kiến nghị lên đây ak

11. k pai la khiến ngị.ma là đang có lời nhờ mod adm giúp xóa.tại mk k thick mak.

12. Mk là gì nhỉ. Nãy giờ đọc hiểu là (mình) đúng k. '' MÌNH''=''MK'' =)) nói thật lâu lâu gặp mấy chú mấy e nt dịch lồi con mắt ra luôn.ấn F lên vào chỗ gửi thư rồi có cái nào coá đi

vinhnct2 thích bài này.
  13. same here, thư read hết rồi mà cứ báo có thư mới :))

14. sem.xoa het nhug van báo

15. Đồng ý với bạn này. Có thể là giờ mình già rồi nên khó tính hay sao mà cứ gặp cái kiểu "mk", "vk", rồi "dk" (cái này dịch ra 1 đống từ)... là cảm thấy rất khó chịu. Không biết giới trẻ giờ có nhớ câu nói của Bác không nhỉ, "hãy giữ gìn sự trong sáng trong tiếng Việt"!

16. đều có chủ .vị ngữ,đọc cái la ra mak

Vinataba8x thích bài này.
  17. dm siêu nhân tin cót

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi