Thắc mắc Admin xem xét !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi chanvl1994, 31/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sáng nay em có tải pb SS11 về chơi thử. E có đi ép 1 món đồ là DLD ở noria sv5 nhưng do mạng hơi lag nên vừa để đồ vào tự nhiên mất kết nối chưa kịp ép. 1 lúc nào ngưng kết nốt và bị out game. Em có vào lại game thì DLD biến mất và vẫn đứng vị trí đó . Em không hiểu chuyện gì xảy ra :3 mong AD xem xét lấy lậi d

BaBykool1 thích bài này.
  2. đã ss11 rồi àh

3. tên nv, tên tk, thời gian cụ thể mới giải quyết được

4. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Để đồ vào mà tự nhiên mất thì vào lại vẫn có bạn bạn nhé. Chỉ có xoay xịt hoặc lên mà mất mạng thì mới mất hoàn toàn thôi, phiền bạn cung cấp tên nhân vật và máy chủ, ngày xoay.

BaBykool1chanvl1994 đã thích.
  5. có khi do phiên bản mới lỗi k ạ mong a giúp bạn ý

6. Tên nv: PlayBoy , ngày 31/1 , máy chủ 5. Em chưa ấn Ok để xoay thì nó mkn, có thể do máy e nó lỗi như nào hoặc do game nên em mong AD kiểm tra giúp đỡ.

7. Còn thiếu thời gian kìa, phải nhớ mang máng lúc mấy giờ chứ check mới nhanh, định bắt BQT căng mắt soi code à :)

8. có vip vào là vụ này gần như thớt yên tâm rồi chúc mừng :D

9. Sv còn mới thì mấy lỗi như này là bt. Đừng quay thử ở bản mới. Xương lắm

10. hihi hôm qua xoay cái wing 2.5 dk luck lên 14.. không cho bùa.. thế là đi.. max nhọ :(

11. giúp em với @ViperMUHN em cbj đặt chuột ấn ok xoay thì mất kết nối. có thể do máy tính hoặc do mạng nhưng em rất buồn mong anh giúp đỡ em xin cảm ơn và hậu tạ :((

BaBykool1 thích bài này.
  12. thì thím cứ bình tĩnh.. vip vào vip check mới biết thế nào chứ :D.. cái này vip giỏi lắm.. bên phục hưng trước anh em quay đồ xịt là kêu vip cái sang thứ 2 có hàng ngay :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi