Góp ý AE Phục Hưng đã sang. Góp 1 với GT 1 chút...!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi HungArs, 26/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vậy là ae PH đã về với ngôi nhà chung BV.
    SV đã trở lên đông đúc hơn, nhộn nhịp hơn.
    Đồng nghĩa với việc các ae cần nhiều nơi cày cuốc hơn.

Vì thế mong @GangterMU xem xét và mở thêm 2-3 sv nữa. Để 5 sv như trước thì đẹp.
    Để ae có đất mà lập nghiệp...! Tránh tình trạng cắm PO kéo dài làm ảnh hưởng tới sân chung MK =)))))
    Tks...!

2. Đã sang và đang rất bối rối, không biết đi đâu và đứng ở đâu, đi đâu cũng gặp người tà người (quái ít hơn người) =))

hoangdieuHungArs đã thích.
  3. mở thêm sever la hợp lý r vì hiện tai đất chật ng đông =))

hoangdieu thích bài này.
  4. Sẽ có thêm ae quay lại ,mở thêm 2-3 sv nữa là đúng rùi :)

5. 1 sv cho còn cạnh tranh nhau. :)) cho ica mở PK

hoangdieu thích bài này.
  6. Icra mà cày đc MT là cũng mệt lắm đấy =)))

hoangdieu thích bài này.
  7. Cứ bình tĩnh. Ngao du tìm hiểu mấy ngày đã bạn nhé...!

hoangdieu thích bài này.
  8. Sợ các ae quay lại lắm @@

hoangdieu thích bài này.
  9. Ngày xưa chơi bá vương,người đông nhất là ở icr vs arena :)

DatSmile thích bài này.
  10. Bây giờ icra vắng bóng lắm =))))

11. Vài bữa nưa là lại đâu vào đấy hết thôi :)

12. sẽ có mà .đợi ổn định sv GT sẽ mở nhé ae

13. GT mở arena như arena của PH thì vui lắm , cứ đến giờ là bem nhau loạn xạ tranh bãi ấy chứ

14. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

không treo dc ở đâu thì vào uruk mà treo, trong đó mt cao phết đấy =)). Có điều là cứ liệu liệu xem 1p có chết 1 quái không đã :P

15. Vấn đề cày poid vợ chồng GT cho cách 1000 lần thôi , vì BV 1 ngày được reset 1 đến 2 lần , nếu cách 100 lần reset mới được 10 poid vợ chồng thì rất lâu anh em BV mới đạt được 5000 poid

16. bên PH có dc 20k point VC thì cày bục mặt ra mới đc , lại phải tốn tiền hạ rs nữa , cahs 1000 lần thĩ dễ dàng quá ko phải hạ rs

17. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Tôi phải bỏ 13k bạc để hạ 2 acc và 40k bạc reset online Web. Bạn cứ tưởng tượng nó tốn kém thế nào nhé :D.

18. Sạo bồi nó vừa vừa ấy. Cả sv k thằng nào nó bỏ bạc ra mà rs đâu nhé. Toàn rs zen thôi. Câu 40k bạc này nghe hơi phí. Cày thuê 1.5m 1 acc còn k thèm thuê. Đi đâu mà tốn gần vậy. Cặp dk sum 1 trong những cặp Vc đầu tiên Ph. Tốn 13k hạ rs. 260tỷ zen. 1.5 tháng ngồi cày 10/24h

zztieuquizz thích bài này.
  19. 50k bạc bạn chỉ + được lên 6xx mater ở BV thôi. so vs bv chỉ là muỗi thôi. :)) chơi game cứ thiệt tí lại kêu.hiện giờ bọn tôi đang kém các bạn 5k poin đấy.bọn tôi đầu tư kém cái gi sao các bạn gộp vào lại hơn bọn tôi 5k.bọn tôi k ý kiến thì thôi các bạn ý kiến nhiều thế

hoangdieuNetCo đã thích.
  20. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Anh có thời gian còn em thì không!

Cày thuê a Trường không chịu. Đành phải reset online thôi. Máy ở nhà auto click, đi làm mang điện thoại canh tầm 40 45p bấm reset 1 lần. Chính tay em nạp thẻ mà bảo em nói xạo. Có a Trường phụ thêm 1 thẻ 500k mua bên Đài tận 700k.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi