Góp ý ai có quyền xem xét dùm

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hoangdieu, 15/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GameThuVN(06_15-20_18-0009).jpg GameThuVN(06_15-20_20-0010).jpg

HanhPhucMoi thích bài này.
  2. toà án bịnh bạn ơi :)

3. hoangdieu thích bài này.
  4. Cho nó ngồi tù nó sáng mắt ra ngay

5. hoangdieu thích bài này.
  6. bên đây nghiêm thế , bên Phục Hưng mấycậu HN thì thôi rồi, chửi xuyên ngày đêm, sang đây mà chửi nữa thì bị vào nhà đá ngồi đó

7. bên XQ chắc cũng chẳng kém đâu nhỉ! làm như mình lịch sự và bị đổ oan lắm :)) rồi sau này cũng chẳng hơn PH đâu!

8. XQ chẳng có đâu bạn ah ? game văn minh lịch sự mà bạn lại deo dắt về sau cũng thế ? ý của bạn đang muốn đẩy game đi vào con đường mất lịch sự ah? đúng quả thật trứng nào tật ấy , đánh chet cái nết không chừa

9. vớ vẩn, mấy con dog đi pk đêm bực nó chửi thì bị nó cho lên dd còn người bị pk thì chịu ức chế ~_~ còn mấy việc khác cũng tương tự có phải tự nhiên nó chửi người ta vô cớ đâu nhỉ. Nói chung phải xem xét 2 chiều OK

10. Cái này thì sever nào cũng có cậu à.Xoá nick này thì nó lại lập nick mới thôi.

11. Lần sau đi đường chú y vô a...xã hội giờ nhìu phân trên đường lắm đi trên đường k để ý là giẫm lên phân đấy a à

12. hoàng sa,trường sa chào đón ae

13. Đã du côn còn đặt điều cho ng tốt :D ừ thì coi như bên HN họ chửi thì k lẽ tự nhiên ng ta chửi. Hay ng ta chửi ng ta nghe. Đầu to như bỗng mà óc chỉ như con kiến thoy sao? Chàng trai với mệnh danh VÔ VĂN HOÁ top1 PH :)) cái này là a @TuyệtTình.Cốc nói nhé :D XaQue BÁ KIẾN thật. Kiki =))

14. Tấm hình kỉ niệm ae mình hum wa đẹp lắm a. Kiki. GT đang xem xét trao tặng huân trương đó :))

hoangdieu thích bài này.
  15. đó , thằng em chọc 1 câu mà cả 1 mớ người vào quây , nói gì thì nói tật xấu của HN đang thể hiện đây rồi, còn 1 cái tật xấu thế này nữa , có 1 một số thành phần chuyên lập acc nhỏ để xin vào LM XaQue để nghe ngóng tin tức tình hình của LM chủ thành nữa cơ , SD thì chanh thủ cắm ngay đêm để kiếm ít nguồn SD rồi rào, cho lên a e BacGiang lưu ý vấn đề này , trước đây LM XaQue ttẩy chay rất nhiều lần mà không hết được,

16. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Cứ tiếp xúc nhiều đi sẽ biết em ạ ở Ph thì chẳng ai còn lạ gì,Còn giờ anh chính thức làm việc tại bá vương rồi thì có muốn chửi bậy cũng khó,nói chung đã gây chú ý rồi thì sẽ được quan tâm chăm sóc đến nơi đến chốn thôi :D

hoangdieuHanhPhucMoi đã thích.
    • vâng anh. thực ra chuyện này trả lq tới e tẹo nào mà bất bình wá mới nhảy zô thoy. chứ e cũng đc lãnh giáo qua ở bên pic e mời chủ G XaQue vào rôi`. ko muốn lôi chuyện cũ ra nói nhưng mà cũng hiểu đc phần nào rồi a ak. đồng ý ai cũng có lúc thé này thế kia, nhưng mà e ghét nhất kai loại tỏ ra mình trong sạch trong khi nó đang BỐC MÙI :D

17. PK vui thui mà em nó chửi dữ quá, luk mình ol acc phụ mấy tụi PK mình có nói câu nào đâu, cùi bắp thì phải chịu, ai chơi chửi, ai có quyền cho em nó chức danh Văn Hóa Game dc ko ạ ;))

18. Nhân tiện đây @qdung93 hum bữa gửi a @GangterMU giúp tớ 1 pic tương tự thế này chưa xếp. Mà sao tớ thấy chúng nó vẫn nhăn răng chửi bới um ti???

hoangdieu thích bài này.
  19. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Gửi rồi, sếp GT đã nắm rõ tên nhân vật luôn ;).

HanhPhucMoihoangdieu đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi