Thắc mắc Án oan sao BQT k khắc phục

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Vinataba8x, 18/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BẢN TIN CHÀO BUỔI SÁNG MU VQ 18/04/2016
    _VỤ ÁN OAN THẾ KỈ VẪN CHƯA ĐI TỚI HỒI KẾT : như tin đã đưa hôm qua nhân vật Hải SoLo nghệ danh GWHot có mua bạc của 1 người dấu mặt. Đã nộp tiền cho bên bán đủ. Bên bán đã nhận tiền đc nhưng k trả bạc mặc dù đc gọi điện và nhắn tin nhắc nhở sau 6h mới trả lời quên ấn chấp nhận. Và thế là GWHot đã bị block ip cả 4 qcc và bắt nộp phạt.
    Có thể nói GWHot là 1 nhân vật khạc lửa nhả đờm có tiếng trong cộng đồng MUVQ. Nếu a nhận số 2 thì chắc chắn k có ai vỗ mông ưỡn bụng dám nhận số 1.có thể lí do đó nên a có k ít kẻ thù. Và a đã bị chơi khắm. Chỉ vì 1 lí do lãng nhách và sự làm việc thiếu chuyên nghiệp của người cầm cân nảy mực.
    Thiết nghĩ lỗi đã đc ae nhắc nhở trong box diễn đàn VƯƠNG QUYỀN rất nhiều.nhưng cách làm việc trì trệ và k kịp thời đã gây ảnh hưởng trầm trọng tới cộng đồng dân mạng
    Tôi xin thay mặt cộng đồng VƯƠNG QUYỀN đề nghị BAN QUẢN TRỊ chấn chỉnh lại bộ máy. Sửa chữa sai sót. Trả lại công bằng cho những thường dân vô tội bị kẻ gian hãm hại.
    CÔNG TÂM MINH BẠCH
    đói quá bản tin đến đây kết thúc đi ăn đã. Vụ việc sẽ dc tiếp tục cập nhập. Quý độc giả hãy like và CM ủng hộ. Vì lợi ích chung của cộng đồng. Hãy sống bằng cái tâm của người lương thiện. Đề nghị mấy thành phần thừa nước đục thả câu vào khạc nhổ làm ô uế. Đây là lỗi từ những người cầm cân nảy mực. Nếu k đoàn kết thì 1 ngày bạn cũng sẽ vào tròng vậy nên hãy đòi lại công bằng cho bản thân. Thân ái cháo quyết thắng

2. =)) cho t xin phép cười vào mặt lũ dog cmay một cái thật to nhé. Hahahahaha. Lũ ếch nhựa ảo tưởng. Sớm muộn cũng trả giá vì cái nhân cách chó gặm đó thôi mà. Kakaka.
    Chú @Vinataba8x đăng ký cho ku Chó em Hải Solo vủa ccú 1 cái nick diễn đàn để nó vào chửi tổ tông ba đời Admin như trên FB xem nào =))

mayxanh1102, Quang MinhKiên99 đã thích.
  3. @GangterMU vào giải quyết cho bạn ấy đi

4. 1 tiểu nhân đã lên tiếng =))

5. skyrim999

skyrim999 Hiệp Sĩ

6. Úp úp

7. sao TP này không thấy chửi bới nữa nhỉ. Tôi như GT tôi cũng trả thèm giải quyết luôn.

mayxanh1102 thích bài này.
  8. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Đã gửi cho anh Fan vụ này

skyrim999 thích bài này.
  9. skyrim999

skyrim999 Hiệp Sĩ

mong sớm nhận dc tin nhắn của anh Fan cám ơn admin GT đã giúp đở ^ ^

10. nhìn avata thấy thớt vina này xấu xấu mà viết bài hay thế :D

Vinataba8x thích bài này.
  11. Giải quyết chưa

12. Chưa. Buồn

13. up.

14. skyrim999

skyrim999 Hiệp Sĩ

tình hình là anh gw đã dc thả em cám ơn đội ngủ bqt rất nhiều nhưng bạc ảnh mua vẫn chưa nhận dc mặc dù đã nạp $ vào sdt người bán , mong admin block cái tk đã gài anh ấy mua bạc và chuyển bạc cho anh ấy.
    @GangterMU @fantasymc @ViperMUHN

Vinataba8x thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi