Góp ý Anh e vào góp ý có nên cho đổi chao ra jewel

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi taodai2304, 1/10/15.

?

Có nên cho đổi chao ra jewel

1. 24 vote(s)
    61.5%
  2. Không

14 vote(s)
    35.9%
  3. Sao cũng đc!!

1 vote(s)
    2.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. không đổi là tốt nhất. giảm drop chaos, bỏ Quest của bc là ổn nhất thế là hết ai kêu chaos giảm giá

2. xin lỗi chứ chưa chắc bạn đã biết nhiều hơn tôi đâu....ai cũng đòi hỏi như bạn thì chỉ làm đau đầu BQT ra thôi tốt nhất có như nào mình dùng như thế đi

3. chẳng cần giảm drop hay bỏ quest BC làm gì, nếu drop cao, nhu cầu ít hơn trước thì giá chao sẽ giảm và nó chẳng ảnh hưởng đến B S. Hiện nay là khá ổn về vấn đề B S C rồi người chơi có thể dễ dàng có w1 hơn trc nhiều vì chao giờ giá giảm và dễ kiếm :)

4. đang nói muốn tăng giá chaos thì bỏ quest với giảm drop, nhiều thứ cần dùng chaos chứ có phải riêng w1 đâu. nếu cho đổi thành jw thì những bãi nhỏ sẽ toàn acc phụ

5. hiểu ý bạn rồi nhưng ý mình là BC thì là tính năng của game nên ko bỏ được, còn drop chao nhiều thì nó sẽ giảm giá và sẽ có lợi cho những member thiếu thốn w1 ấy. Còn chao lên giá drop giảm=>> chả thay đổi dc gì thiệt thòi chính lại là new member thôi khi mà kiếm cái w1 sẽ lại đắt hơn ấy :D

6. bác vác 25 30c ra đổi 1B xem chúng nó có lao vào dâng hiến B cho bác k :D

thanghv96 thích bài này.
  7. ukm thấy mấy bạn kia chê C giá thấp nên mới đề xuất. còn bc1 ko có quest thì sv trước đã làm thế rồi. mình cũng ko nhớ bv hay thiên mệnh nữa

8. Tôi đưa ra ý kiến cho mọi người bàn luận. Tôi chưa có câu nào đòi hỏi bqt :) tôi nói đổi chao và pd nhưng bạn chỉ nói mình vấn đề chao nên nhắc lại.

9. Chính xác là như vậy. Giá jew tầm dao động 120-130 bạc thôi ae chơi giải trí nhje nhàng ép đồ. Để giá jew giờ cao quá :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi