Góp ý anh em sever vương quyền chú ý trộm cắp

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hanvn2810, 13/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hanvn2810

hanvn2810 Hiệp Sĩ

tên dũng
    số đt : 0979321660
    những acc chơi trong vương quyền : Limousine, TanVuog18

anh em chơi game chú ý đề phòng chú này, em nhờ chơi hộ mà ăn trộm của em cái wing2.5 DW + 1 gậy TV+13, em phải nhờ đến admin can thiệp mới biết là bị trộm, em đã pm xin trả lại nhiều lần và bây h ko nghe máy nữa rồi. em cho lên diễn đàn để các bác đề phòng tránh bị như em

chú dũng có đọc dc pic này thì cũng ko phải suy nghĩ nhiều đâu, đồ chú ăn trộm của a a ko đòi nữa đâu, cám ơn chú, nhờ có chú mà a có nhiều time làm việc khác hơn là cắm game, a cũng xóa số đt chú rồi, chúc chú chơi game vui vẻ

BaBykool1 thích bài này.
  2. ghê vồn ae kiểu gì vậy

3. Mình tên Dũng
    bạn tin tuởng người bạn ảo đó rồi đưa cả MUT thì ko mất đồ mới lạ. Chính bạn đã tạo cơ hội cho lòng tham con người trỗi dậy, lòng tin ko đặt đúng chỗ hậu qủa là như vậy đó.
    P/s: mình tên Dũng nhưng ko phải cái thằng ăn trộm đồ của bạn nhé :D. Vừa vào thấy ngay tên mình hoảng vkl

nguyenvietduc thích bài này.
  4. ^^... đưa mã ưu tiên thì thớt khổ rồi. .chia buồn nhé

5. tieudamta

tieudamta Hiệp Sĩ

Anh ấy ko đưa mã UT mà vẫn bị mất đồ nhé , mà lấy đồ ko lấy hẳn chỉ tráo cánh W2,5 luck 3% dame +9 thành cánh w2.5 +0 . Ăn trộm h cũng có lương tâm thật

BaBykool1 thích bài này.
  6. Không chính chủ cũng giao dịch được à ?

7. CÓ ng không tham thì để đống tiền cũng ko vơ, còn kẻ tham thì một tí một tẹo cũng đớp hết.

8. anh em cay mit rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi