Bài dự thi của g sparta - lời chúc chi em 8/3 vui vẻ - xinh đẹp- hp

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi duytung0010, 3/3/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Cái ảnh thứ 3 có thêm 1 con DL tên ChienHoang nữa tề , cướp cô dâu à chủ tp =))

duytung0010 thích bài này.
  2. ĐÓ LÀ = = HỌ NHÀ GÁI CỦA CÔNG CHÚA. onion11

3. Tôi đc thanks nhìu hơn onion17 .

nhưng ko có admin TTH :(

duytung0010 thích bài này.
  4. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

1) đang làm đám cưới
    2)lấy vua phải gọi là hoàng hậu or Nữ hoàng. gọi công chúa gì nữa =))

Last edited: 7/3/12
  5. Có tiền là phải chia em với đấy nhé đạ ca :))

6. onion3 TÔI ĐÃ HỎI LÀ CÓ ỔN KHÔNG? BỰC MÌNH MẤY THẰNG BÌNH LUẬN VỚ VẨN. XEM XONG KHÔNG THANK >> LẠI....
    CÁC CỤ THỜI NAY CÓ 4 CÂU THƠI TẢ VỀ MẤY THẰNG NHƯ VẬY

KHÔNG NGHE CAVE KỂ CHUYỆN
    KHÔNG NGHE NGHIỆN TRÌNH BÀY
    KHÔNG NGHE SAY CHÉM GIÓ
    KHÔNG NGHE CHÓ SỦA LINH TINH.

7. Bino

ông ám chỉ vậy thì đừng trách người # lặng lời.muốn thank lắm hả.muốn có ngay cả rổ.thích thì comment nào cũng được thank ok

8. nghĩ về cách coment nhé bản. Lịch sự và sử dụng não 1 tý không người ta cười.
    :-*

:)) tôi xem bài ai tôi cũng thank! Và không ý kiến ông cũng là người dự thi chém gió đúng lúc? Muốn người khác tôn trọng thì cũng phải tôn trọng người khác trước! Cũng cảm ơn vì ông tích cực ý kiến về bài của tôi chúc ông giải noben văn hóa việt nam!

9. Bino

cái này t nói oy éo nói lại nữa

t comment chưa nói gì thiếu văn hóa.nhìn lại cái cách cậu trả lời đi nhé.ai căn mông ai?
    ai ám chỉ ai là CHÓ.thôi thì tôi cũng éo thèm nói vì tôi viết tôi có văn hóa,có biết cắn như bạn éo đâu.càng nói càng thấy chán :-*

bạn # tôi!cái vô vị t éo bao giờ thank :-*
    ai cũng như bạn thì mất hết ý nghĩa của cái gọi là thờ anh thanh

Last edited: 7/3/12
  10. onion10 MÌNH CHỈ NHẤN MẠNH NHỪNG THẰNG NHƯ THẾ... AI NGỜ CÓ TẬT GIẬT MÌNH. ÉO BAO H THANK NHƯNG BÀI VÔ VỊ >>> VĂN HÓA QUÁ LÙN ( KO CÓ LỬA SAO CÓ KHÓI ) NGHĨ VỀ MÌNH XEM HƠN NG KHÁC KO HĂNG RA VẺ NHÉ.

11. Bino

thế nào là văn hóa lùn.vô vị cũng thank thì lập trường để đâu =))

lửa nào ,khói nào?

12. :)) thế chú thử nghĩ cái bài chú bao nhiêu người xem ? Bao nhiêu người thank? Chú nói thế hóa ra bài chú cũng .... ( suy nghĩ tế nhị :)) )

13. Bino

nhiều người xem vì hấp dẫn hả.nhiều người thank vì hay hả?
    spam thì nhiều trang ngay.ví dụ như cái việc t đang làm đây này >:)

14. :)) chú nghĩ xem người ta đã mất công úp bài + nghĩ nội dung. Ko phải bài nào cũng hay như bài của chú. Người xem xong >> thank là biểu hiện tôn trọng chủ topic thôi. Cậu xem đó smod xem bai nào cũng thank. đó là thể hiện sự tôn trọng ng khác. Như chú ko tôn trọng a anh cũng vậy, trình chém gió a vượt mức lv cho phép đấy.

15. Bino

t có suy nghĩ của t và cũng éo phải mod nên k cần như làm như mod(cái đó gọi là lập trường) thấy bài nào cũng thank thì éo phải là t nữa
    VD: diễn đàn có 40k mem.t lập 1 topic và có khoảng 1/10 số mem đó xem ai cũng thank (như ông noi) vậy số thank sẽ là bao nhiêu? mở cái não ra cho nơron nó phát triển nhé :-*

Xin nhắc lại éo họ hàng gì nên éo cần xưng chú bác ở đây !ngại lắm thế nhé :-*

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi