Thắc mắc Bảo Hiểm Đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NetHoangHa, 2/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình mới chơi ko biết chế độ bảo hiểm đồ thế nào mong anh em và GangterMU giúp đỡ
    Vidụ: mình có cái W2.5 +10 bị hack ác nó vào nó phi shop cái W2.5 đấy thì mình có sử dụng bảo hiểm đồ để lấy lại đc ko , và lấy lại có yêu cầu gì không

ThằngBoom thích bài này.
  2. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

BH thì sẽ k bị phi vào shop. Nc là nó sd như đồ khóa k thể GD cũng k phi shop đc. Còn muốn BH thì cho vào "Hòm đồ ảo" ngoài web và chọn tính năng "Đăng ký bảo hiểm đồ"

ThằngBoomtocbacvjp đã thích.
  3. Sao lại cho vào hòm đồ ảo làm gì. Để ở hòm đồ chính rồi ra wep vào chỗ ngân hàng có dòng bảo hiểm đồ và kích 2 lần chuột trái vào món đồ mà cậu muốn bảo hiểm là ok

4. CTV cho tớ hỏi tiếp 1 chút . cái W của tớ +10 nó đập lên 11 bị mất thì bảo hiểm có lấy lại dc ko . vì thằng bạn mình nó chơi ở quán nhà mình bị soi mk

ThằngBoom thích bài này.
  5. Đang bảo hiểm hình như không quay đk mà

ThằngBoom thích bài này.
  6. vậy hả . cám ơn nhé

ThằngBoom thích bài này.
  7. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

BH r thì lsao mà cho vào xoay đc. Khi BH thì nó như là đồ thuê of ADM vậy k bán, k gd, k phi shop. Nc chỉ dùng đc thôi k lzj đc # cả. Vì thế trc khi BH cần cân nhắc :))

ThằngBoom thích bài này.
  8. bạn cho lên hòm đồ ảo rồi chọn Bh là oke mà :D đã bh rồi thì sao mà phi shop được nếu không có mã ưu tiên :D

9. thank anh em nhé mình đã hiểu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi