Thắc mắc Báo lỗi xoay vk và tỉ lệ ảo

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Vinataba8x, 1/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vào lúc 21h10 hôm nay t có làm chuột bạch quay nỏ thánh nữ shop+12 lên 13. Có video ngoài GR. Nó lại ra vk chao.gt có thể hồi lại vk và nliệu. Đó là lỗi. Tôi khẳng định vì đã có video. Còn tỉ lệ chắc ảo quá. +10 lên 11 95% cũng xịt

BaBykool1 thích bài này.
  2. @_Lệ trong tim. Nhờ ctv chuyển hộ cái

3. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Tên nhân vật của bạn là gì ? và bạn xoay ở máy chủ nào ?

4. mình đã xem video thấy quay 13 mà cho 6b 4s bị chuyển thành xoay vk chao cái này là lỗi tại bạn ko nhìn rõ ko phải lỗi ban quản trị còn tì lệ 95% xịt là bt

5. Tên nhân vật Thangkute. Sv 14 lúc 21h10.có vi deo ngoài gr ad ơi. Hi. Thấy 100% mà quất ra cái gì gì ấy

6. Yêu cầu bạn cung cấp video để chứng thực cho hành vi mà bạn đã tuyên bố ở trên

7. Đề nghị bác k copy hình của e nhé. Video ngoài gr. Đang lên đt nên k úp vào đc đây. Hix hix

8. Đang tính úp ntn lên. Dự phòng 1 em nỏ rồng +10 shốp 12 op.mua thêm 1 em nỏ rồng ex luck hp thẻ 100k hồi chiều. Ai ngờ trắng tay :D

9. 5b 5s bạn ơi. Nếu cho sai thì nó sẽ báo lỗi và k thể xoay.rõ ràng là chọn kết hợp bình thường. Còn nếu như 6b4s mà vẫn cho kết hợp thì là lỗi. Đưa lên là để ban quan trị biết và sửa thôi chứ k trách móc hay ý kiến gì. Còn việc trả hay k nguyên liệu cũng k qtrọng lắm. Mong muốn ae ai có lỗi đưa lên để bqt tổng hợp khắc phục cho nhah. Sớm đi vào ổn định. Ss mới k thể tránh đc thiếu sót. Lỗi này lỗi nọ

10. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

6b và 4s nó chuyển về nâng cấp kiểu khác rồi, hiện đã add lại nỏ ở hòm đồ ảo

Vinataba8x, tocbacvjpBaBykool1 đã thích.
  11. ^^ thớt đếm nhầm ghê gớm 6B4s hahaha

12. Thank bqt. Cứ tưởng 100% sướng quả này cho cả cây lên 13 thu gom 1 đống b :D. Cho lên 2 3 lần mới lấy đthoại quay.1 lần nữa cảm ơn và sớm đưa sv ổn định cho ae quẩy. Vẫn đang hơi lag và lỗi

13. Ad kiểm tra lại giúp chưa thấy nỏ đâu ạ. Với tạo pt N acc khác k vào đc

14. K biết lỗi hay ss XI là vậy nhưng stadium nếu chết sẽ về maket ạ

15. Nhờ ctc nào đọc đc vào gửi hộ ad với ạ

16. hoàng sa truòng sa la của vn mà ^^

17. Úp úp. Mod lệ đâu giúp cái nhỉ. Ad bảo trong hòm đồ ảo mà tìm mãi kthấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi