Thông báo Báo lỗi/Phản hồi lên SS8 [Thông tin không cụ thể sẽ xóa]

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thanh Nghị, 25/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Admin xem hộ em cái bó tên sk với nhé. còn ko đưa đc lên chợ ảo nữa buồn quá

2. khi nâng câp ss8 minh ko căm chuột được, cứ khoảng 1h là dis. Mình đã xem lại máy và tưởng lỗi win nên cũng đi cài lại win. Nhưng vẫn ko được, ở ss6 mình cắm 24/24 chẳng sao cả. Và lỗi khi thu nhỏ game để làm việc khác cũng dí luôn. Giờ ko biết làm thế nào để cắm, nên cú phải trông. Về đêm là chịu thua. Có ae nào bị lỗi giống mình ko. Anh Fan có cao kiến gì giúp với để em cày cuốc. Ae nào biết khắc phục xin chỉ giáo. Thanks

3. Family No2

Family No2 Cư Dân

Mong AD fix lại <Mũi tên vô tận> để không giới hạn thời gian 10 tiếng sử dụng. Tiện cho ae cày kéo !

4. Cấu hình MU có vè nhìn hơi chán bác Fan ạ... nhìn cấu hình ss6 đẹp hơn... mà bác Fan nên chỉnh Hòm đồ về góc bên phải ý.. mỗi lần vào game lại phải đưa hồm đồ về vị trí cũ ngữa mắt lắm

5. Lỗi 1 môt số đồ thần cả ở game lẫn web đã báo trong 48h khi nâng cấp SS8 mà bác Fan vẫn chưa fix

6. ttoanit

ttoanit Chiến Binh

Gậy chiêm tinh từ +15 về +6 ADM vào giúp
    Acc : hoangtu187
    char: braviax
    không hiểu tại sao gậy chiêm tinh của đang công 15 lại trở thang cộng 6 được.
    mong adm vào xem xét chỉnh sửa lại giúp. nguyên thủy cái gậy em mua về là công 15.

Last edited by a moderator: 9/9/14
  7. - Acc: dienhoacv
    Lỗi giầy vải thô thần banekeu.
    Đổ đã cho lên chợ trời.

- Acc: mitomxao
    + 1 Giây vải thô thần banekeu
    + 2 mũ thiên kim thần Cloud.
    + 1 Mũ, 1 Quần thiết phiên thần Rave
    + 1 Tay Trâu Xanh thần Berserker
    + 1 Giầy Ngọc Bích thần Norus
    Các đồ để trên chợ ảo.

Kính mong bác Fan Fix giúp!

8. Vẫn bị lỗi không max tốc độ 770 khi đã cộng skill.

9. Gửi: Admin

Hôm nay, 2 account của mình bị mất chế độ bảo vệ acc, hệ thống yêu cầu phải ccapj nhật lại và phải đăng ký lại Bảo vệ acc.
    Mình chơi trên 1 máy duy nhất, đã đăng ký bảo vệ acc, và lâu lắm rồi bây giờ mới lại bị lỗi này. Lại chỉ bị 2/3 acc.
    Việc đăng ký lại chủ yếu là mất thời gian, nhất là hiện nay bản SS8 load chậm hơn nhiều so với SS6 nên thời gian tốn khá nhiều.Cái chính là lo, nếu hệ thống trục trặc, ngày nào cũng phải làm lại thì mệt quá.

Mong rằng AD kiểm tra lại hệ thống giúp anh em member.

2 acc của mình bị: baopg và bimbim2010.

Trân trọng cám ơn.

10. sao đổi 302 skill lấy đc có 3433 poin dư là như thế nào ạ. mình tưởng phải là hơn 4k chứ ạ.chán quá

11. hôm trước em có lập topic xin bác fan fix lại lỗi hiển thị đồ thần . do sơ suất nên em ko để ý vẫn còn 1 món bị như thế. mong bác fan fix giúp nốt cho em để tiễn 2 món này làm nnt cho sớm ạ. kính mong bác fan giúp em lần cuối. em xin cảm ơn ạo:-)o:-)

12. zerodn

zerodn Cư Dân

Admin fix giúp cái chân này bị mất dòng.

Các file đính kèm:

13. acc thanh93vl2 không thể cộng được 1 điểm master nào, tại sao vậy? 140909_224623_117.jpg

14. Báo lỗi của chủng tộc eff
    nhiều khi ko tự động thay bó tên được.dùng chuột trai đeo bó tên lên cũng k được
    và lúc bị như thế muốn sử dụng bất kỳ món đồ gì để đeo lên người cũng k được
    bắt buộc phải đổi máy chủ khác

Mong Fan xem sét lỗi này

15. Báo lỗi sách ma thuật cao cấp không hiển thị ngọc và không mang được lên người. Mong admin fix giúp sách đã lỗi 1 tuần nay nằm homf đồ tưf hôm mua gây nản quá anh ạ

16. acc vuongtq1
    nv MISA
    lỗi nhẫn Topaz rất nhanh hỏng 10H là đỏ lòm !

17. Acc gajnhawe
    lỗi bảo hiểm đồ trả top tháng tháng 6

18. Acc gajnhawe

19. Acc gajnhawe

20. Gửi anh FAN: Báo lỗi chủng tộc Elf
    các Elf nào có lỗi tương tự thì vào đây trình bày 1 thể nhé
    +từ trước đến nay vs chủng tộc eff khi bắn hết tên là tự động thay bó tên khác,sang ss8 này gặp phải lỗi sau :
    khi hết tên bó tên không tự thay được,nó cứ hiện bó tên ở đầu trỏ con chuột và ghi :
    - ống cung tên đã được thay đổi nhưng bó tên k tự đeo len người dc.dùng chuột trái để đeo lên cũng không được.và khi bị như vậy thì k đeo hay trang bị được bất cứ gì ( ring .pedan.sói.TM....) lên ngừoi
    với bó tên +15 chỉ bắn vài giây là hết mà mỗi khi hết 1 bó tên là bị như thế.lại phải thay đổi máy chủ rất bất tiện
    eff chỉ có cách bắn tên để train hoặc PK.nó k tự động thay bó tên.mà cũng k đeo lên được thì ef bó tay
    Mong Fan sớm fixx lỗi này nếu k Eff k thể cày cuốc được

k thể thay bó tên trong khi đã báo ống cung tên đã được thay đôi
    cứ tháo 1 món đồ nào xuống là k thể đeo lên trù khi đổi máy chủ hoặc đổi nv

Last edited by a moderator: 11/9/14
    GendBG thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi