Thắc mắc Bao nhiêu lần rs thì làm được nv3

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi kindichi, 9/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. kindichi

kindichi Hiệp Sĩ

Mình đang chơi soul rs 72 lần, lên đánh dơi lửa ở Tarkan thì rất nhanh mà lên Aida2 đánh quỷ vương toàn 52 damge, không biết bao giờ mới xong được nv =((

2. Cậu lên tham khảo ae t làm nv cho con dw lúc 15 lần.an nhiều bùa bả vào cậu ah.keo theo giàn buff nữa cho nhanh

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Rs ít vậy bạn lên muợn elf buff max UN để kéo theo. Như vậy mới nhanh và dễ dàng.

4. Mượn con nào khoẻ khoẻ đánh cho bos gần hết máu rồi cho acc chính nhảy vào đánh! Kiểu gì chẳng ăn dc! 72 lần thì làm tốt rồi!

5. mình chỉ cho bạn cách này nha, tìm pt nào có elf buf ước nguyện chui vô, cứ lấy buf rồi lên đánh hết buf lại về lấy tiếp
    mấy bữa nay mình giúp free cho mấy ông rồi, mà gặp nhiều ông số nhọ đánh gì 20 con phượng hoàng ko rớt cọng lông nào nên cũng nản ^:)^

6. kindichi

kindichi Hiệp Sĩ

nhưng mình thấy bảo để pt thì ko rớt vật phẩm mà :">

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Buff xong thì tắt pt đi, hết buff lại pt vào.

8. Lần làm NV 3 ít nhất là 3 lần Rs :D

9. hải ninh

hải ninh Cư Dân

đang làm nv3 cho 4 nv phụ. rs 20 lần có ef buff 350mt. 2nv dơi vs sừng quỷ thì dễ. 5p là xong
    còn nv phượng thì khoai hơn tý :)) dame toàn miss ( chưa bùa )

10. đánh phượng hoàng cứ vác vào stadium ra bãi 2 3 con chui vô chuồng kế bên mà quay rồng ra ko tốn máu

11. mượn ef buff max ene buff dame to lại phát rơi nv luôn

12. nv3 len stadium đánh cũng rơi à ae

13. 0 lần rs + 400 lvl =)) . Lên chợ ảo dùng skill đô la thần trưởng để thu phục Dơi Lửa, Phượng Hoàng và Quỷ Vương
    Tiếp theo dùng Skill Bless (số lượng 3-5v) để thu phục những tay chơi rảnh time để họ phục vụ (pt) tiêu diệt ác thú nhiệm vụ 3-2, 3-3 :D
    Với 0 rs 400 lvl + 60 phút bạn hoàn toàn có thể sở hữu nhân vật cấp 3 0 rs =))

14. điều kiện như bạn tôi bỏ tiền ra mua acc cho lẹ rồi đổi tên mắc gì làm nv cho mệt, đó mới gọi là đô la thần chưởng =))
    bạn chưa tiếp thu hết tinh túy của đo la thần chưởng đâu =))
    tổng thiệt hại mua 3 vật phẩm nv với thuê F buf chắc bằng giá acc max rs =.=

15. nếu tự làm thì dw chắc hơn 100 lần rs mới làm nổi

16. thôi vứt acc 10 lần tôi làm cho :D

17. có e buf làm nhanh thật . mình vừa cho ef buddunbQB 50 lần làm có 30'

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi