Các lỗi cơ bản của ss4,mời admin vào xem

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KIMNAMJOO, 2/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái đầu tiên là tôi thấy bất tiện là ss4 ko cho phép tải GG 1 lần.nhà tôi dùng đóng băng ổ.nên cứ khi nào bỏ cái này ra thì vào đc ko phải tải.
    cái thứ 2 là tôi thấy bản ss4 này quá nặng,quái trong game thì thưa thớt,đồ cuối thì ko mặc đc ở lv đầu(nhưng cánh cấp 3 thì lại đeo ở lv 10 thế mới chuối =)) ) tôi có cái đồ cuối +9 muốn ép lên +13 cho vào máy luyện chaos thì báo là lỗi đồ ko đc =)).tăng agi nên đên 32k mà điểm speed vẫn chỉ dừng lại ở mức 563 =)) điều này quả là vô lý.tại sao lại hạn chế theo kiểu dở hơi thế nhỉ admin.lên arena thì chạy lên nó lại đẩy mình xuống tôi phải gồng cả tay lên để đi nó mới vào đc.vào tới nơi thì ôi thôi quái thì các bãi lèo tèo mấy con cứ mỗi lần giết đc nó thì lại thấy nó mọc cho khác (cái này chỉ khổ cho dk,DL).điểm kinh nghiệm lại thấp(đã chống hack còn cho kinh nghiệm thấp thì có mà bọn em Ngã hết ah anh cường =)) )các map thì bật M lên còn không bằng cả ss3.đấy là nhưng lỗi tôi đã mắc phải của game mong admin xem xét lại ss4 không hack nhưng đừng có hạn chế cả speed thực của nhân vật thì pk nhau đến đêm ah.mà sao SOMM khủng thế một mình chiến liền 1 lúc 2 chú DK rs trên 1k =))

2. ơ thế ko ai mắc phải những lỗi như mình ah

3. Mọi người chán nản,hãm tài cái ss4 này.....

4. mà chẳng thấy admin ý kiến ý cò gì với anh em nhỉ =))

5. rồi dần dần admin sẽ khắc phục nhanh thôi, anh em thông cảm chút

6. vankiensau

vankiensau Hiệp Sĩ

mồm bác oác thế kia có đoc. kỉ ngoài wep kô vây.moi thử mà bỏ đồ vào ép à có bi. điên kô ==))

7. đóng góp đó là đúng nhưng có thể mọi người chưa buồn post lên thôi .....

8. volacaigi

volacaigi Chiến Binh

soul khung wa chien ac lam the ma bao la can bang suc manh chung toc do thi den luc gan rs moi mac dc>>>>>>>>>>chan lam bo mu s4 de anh em ADMIN cha co y kien

9. doan720411

doan720411 Guest

Chán SS4 Về lại SS3 đê admin

10. hy vọng là admin sẽ lắng nghe ý kiến của bạn

11. tôi thì bị lỗi thế này ko thể nào viết đc tiếng như bt nó toàn tiếng linh tinh và ko the nào move đc

12. Có thằng đang nằm mơ giữa ban ngày :)) Chắc tại đêm vùi đầu vào cày game quá đây mà =))

13. doan720411

doan720411 Guest

cắt mẹ chim giờ ngày tao đi chơi với nY đêm về cầy game

14. đố ai lấy cái sừng và cái sớ+1 viên chao để ép vé blood đấy.trời ơi nhiều lỗi quá ss4 ơi là ss4 anh cường ơi là anh cường không nhanh có mà ngã hết với nhau thôi;))

15. Mấy bố này ấy à.cho sang chơi ở mubv mới biết thế nào là lễ độ!!!!

16. tinhphuho

tinhphuho Cư Dân

hjx do cuoi thi de trong thung do cho dep 20lv cuoi bo ra lau chui dau mo cho do bi han rỉ hich? chan' that

17. tinhphuho

tinhphuho Cư Dân

ko bit các ban nghĩ sao chu co do ma ko dung duoc thi choi lam sao danh lam sao dc ss4 nhieu loi qua' len nhieu anh em bo luon rui len it nghuoi vao dien dan nay cho y' kien hjx keu? nay minh cung nghỉ sớm mất thui

18. kinhkong113

kinhkong113 <font color=Yellow><b>Đông Tà</b></font>

Có vé devil với blood cũng để làm gì. Có được đâu.
    Ai thích thì vào game tôi cho ko đấy.
    Lại còn *** giao dịch được với thằng bán máu nữa chứ, chỉ có mua của nó chứ cấm có bán cho nó được cái gì =))

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)) class3 muốn đi bc 1>7 và DV 1>6 thì mua card shop là đi dc tất.cả dv7 và bc 8 cũng thế:))

20. linhnguyet11

linhnguyet11 Guest

chủa lên ss4 thì các ông cú rối lên đòi lên ss4,lúc lên rồi đang cần phải chỉnh sủa thì lại đòi ve ss3.đúng là có tròi mói chiều đuọc các ông.để tù tù ADM còn chỉnh chú.ông nào thích cú nghỉ đê,góp ý thì không có toàn ăn nói lung tung.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi