Thắc mắc Các MOD và BQT cho em thắc mắc tý

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NhócTđ87, 18/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. -Hiện tại thì trên sever mình có 20 sever trong đó có 2 sever là NonPk . Còn những sever còn lại là PK , nhưng trên danh nghĩa 1 sever PK thì được khoản bao nhiêu map là được PK .
    -Sever như thế này là rất đẹp rồi nhưng vấn đề giữa các guil tranh chấp nhau , nếu đã có 1 sự quyết định kỹ lưởng giữa 2 chủ guil rồi mới dẫn đến đối dịch 2 phe , đã gọi là đối địch rồi thì tại sao lại có việc nonpk không PK được như thế thì chẳng khác nào đối địch cũng chỉ là vô ích đỡ tốn zen đỡ đánh nhầm lẫn thành viên trong guil .
    Em để ý Mu VQ mình các chủ Guil toàn từ tuổi 25 trở lên nhiều quyết định đối địch là 1 quyết định lớn họ phải snghi kỹ rồi mới đối địch , khi đối địch em nói thật kể cả trong Blood đi nữa cũng chém nhau được
    Chứ đối địch xong chui xuống các map nonpk trian tỉnh queo thế thì đối địch làm gì cho mệt
    -Nếu em nói sai xin các bác đừng ném gạch đó chỉ là 1 thắc mắc của em thôi
    -Mu đã ít even mở mắt ra chỉ cắm đầu treo , canh bãi .... chẳng có even nào vui hơn
    P/s : Xin các thớt ai không thích thì cũng đừng chửi vì cái đối địch giữa 2 guilk này là 1 truyền thống của MU từ đó giờ rồi mà bây giờ lại bỏ đi thì còn gì hay . Nếu được thì xin ADM tạo thêm những Even Mini cho ae chơi để tạo thêm không khí 1 tý .

2. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

đối địch chủ yếu ăn nhau ở map cầy MT chứ những map rs bt, toàn nv yếu mà

coixuongkk, Hoang VinhNhócTđ87 đã thích.
  3. chủ yếu cái map inc cày rs vs k4 cày mt thôi

4. quan trong là bọn pro hay gà gì đối địch xong cũng chui xuống đấy train và mình chả làm gì được

5. muốn cày nhanh thì k4 chứ làm quái có map nào khác

6. vãi chấp máy thanh niên đáy làm gì mệt

NhócTđ87 thích bài này.
  7. tốt nhất là bạn vào map vua :D

NhócTđ87 thích bài này.
  8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bây giờ là quá nhiều Event rồi bạn. Liệu bạn đã tham gia hết event chưa ?. Còn vấn đề DD trong games thì cứ tìm nhau mà PK, họ sang nonPK thì họ chấp nhận bị ks có thế thôi.

9. bạn đi mà ns với mấy G dd của bạn ý ?
    làm gì đến mức thắc mắc lên tận Mod vs GT

10. Nhiều Blood Chaos Devil Maya Medusa .... đấy là giờ sự kiện của game còn Even Mini là những even ngoài do BQT và GM tạo ra để góp phần sôi động hiểu không ạ

11. And lưu ý P/s hộ ok

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tôi thừa hiểu bạn nói j, và nói thật với bạn là bạn chả đủ khả năng mà theo đến cùng đâu :)). Có những event như Tracy( giải cứu công chúa), Đua ngựa, Bơi, Bóng Đá, Đấu trường sinh tử ...., rồi tất cả đi vào quên lãng or xảy ra tranh cãi ko có hồi kết.

coixuongkk thích bài này.
  13. Thưa bạn những even đấy không hợp về thể loại MU có số lượng người chơi đông như này even pk giữa các class quy định số poin rồi về đồ đạc các kiểu những even như vậy thì sao lại phải tranh cãi

14. Cái event xóc đĩa nổi tiếng mà ko có trung gian nào vào tổ chức,buồn thậc

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ai bảo bạn là ko hợp thể loại :)). Có quy định cả đấy nhưng vẫn đâu hài lòng dc đa số, và có đủ kiên nhẫn để theo dc đến cùng hay ko ? Hay là lại tranh cãi này nọ gây mất tính cạnh tranh trong game.

16. còn rất nhiều even hay nhưng không có người tổ chức chứ nói cái tính cạnh tranh thì mu này đã từ lâu rồi giàu trùm nghèo thì tòn ten theo sau thôi còn mấy đứa ko giàu cũng ko nghe thì xổ số kiến thiết mang niem vui den mọi nhà

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mấy event kể trên hầu như là giàu nghèo, top hay ko top đều như nhau hết . Chủ yếu là hay xảy ra mâu thuẫn tranh cãi mà thôi

NhócTđ87 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi