Thắc mắc Cái Tên Lập

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ThuanBUCAC, 13/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ThuanBUCAC

ThuanBUCAC Guest

GT vào giải thích cho tớ và các AE hiểu tại sao tớ đăng bài lên lại bị khóa ..
    -Vì cái tên sao . Nếu cái tên của tớ vi phạm nội quy tại sao vẫn lập đc.
    -Còn tớ vào chưa nới bậy 1 câu nào xúc phạm đến ai trong Diễn đàn cả
    -MOD khóa bài của tớ chỉ Vì cái tên .. Nếu cái tên đó bị cấm sao GT vẫn cho lập
    Mong GT vào Trả lời cho tớ 1 câu .. Để cho bạn mod vs tớ k phải hiểu nhầm

MrBossBV, AnhChamSocDatSmile đã thích.
  2. tất cả cũng chỉ vì cái tên ^^

3. ThuanBUCAC

ThuanBUCAC Guest

Cái tên nếu đã không lập đc thì lúc đầu phải k lập đc rồi ... Nếu bây giờ kêu vi phạm thì để GT giải quyết và cho lời giải thích chứ

AnhChamSoc thích bài này.
  4. anh đã nói rồi diễn đàn nhà người ta chú lại không nghe anh

5. tôi nghĩ chả liên quan gì đến tên vs tuổi tên người ta lập chả đụng chạm vào ai kiểu này chắc lại vỗ ngực xưng tên

6. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Việc lập tên nick, đã có quy định rồi. Bạn không chịu đọc gì cả.

7. toantuan

toantuan Hiệp Sĩ

Tuy không liên quan nhưng cũng góp ý: topic đang hỏi, chưa có câu trả lời rõ ràng đã bị khoá

8. ThuanBUCAC

ThuanBUCAC Guest

tớ thấy lập đc thì lập thôi cậu à vì đó là tên NV trong game của tớ lên tớ lập cho tiện thôi cậu à thông cảm chơi lâu nv này rồi

9. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Chào bạn,theo như mình quan sát và theo dõi thì topic của bạn lập ra có lẽ không phải do cái tên, Tmod qdung93 có thắc mắc cái tên nick diễn đàn của bạn và 1 số bạn khác vào buông lời xúc phạm và để tránh tình trạng xung đột xảy ra và có nhiều lời lẽ khiếm nhã,nên qdung93 mới khóa topic lại theo mình nghĩ thì là vậy,chứ không phải do tên nick diễn đàn của bạn mà qdung93 khóa topic.

DiepVienS2AnhChamSoc đã thích.
  10. quy định là quy định nhưng GT thuê Mod về là để phục vụ AE gamethu chứ k phải thuê về để soi mói (nói thẳng 1 câu) nói thật đừng tôi k đụng đến ông nhưng tôi thấy ông làm chặt chẽ quá mức đồng ý là sai vi phạm nhưng chả ảnh hưởng đến ai thì có cần thiết phải soi mói thế không

11. ThuanBUCAC

ThuanBUCAC Guest

tớ lập ra xin ý Kiến GT vs AE trong game nếu có ai xuk phạm thì khóa ng xúc phạm thui . chứ khóa toppic của tớ có vẻ k hợp lý cho lắm

12. MasterPie

Vì phục vụ anh em nên mới phải loại đi những cái xấu trên diễn đàn đi. Đến lúc chửi nhau um sùm, hoặc có ai xúc phạm đến bạn, bạn lại gọi mod.

Còn quy định là quy định bạn à, tôi chỉ làm theo thôi. Nếu có góp ý, bạn và mọi người nen góp ý với thái độ lịch sự và trên tin thần xây dựng. Không phải chửi nhau như vậy đâu.

13. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

ok ghi nhận ý kiến của bạn,và mình sẽ mở lại topic đó cho ban,hi vọng anh em không nên mâu thuẫn quá mà buông ra những lời nói khiếm nhã xúc phạm nhau.

AnhChamSocNgaoBai87 đã thích.
  14. tôi có chửi bạn à

15. MasterPie

Bạn yên tâm về vấn đề này. Tuy bài viết bị khóa nhưng GT vẫn giải quyết được cho bạn mà.

16. MasterPie

Tôi nói chung chung, không nói riêng ai cả. Bạn có góp ý, tôi luôn tiếp nhận.

17. tôi nói vs cậu nhé cậu không đụng đến tôi đâu nhưng tôi xin góp ý thôi cậu để ý hay không là tùy ở cậu tôi vs cậu k thù cũng k liên quan đến nhau AE tất cả chỉ vì đam mê game thôi như trích dẫn lời của bạn bạn nói người ta "phun ra những lời " ở như topick của cậu đăng trên đầu cái tp mà cậu chào AE BV và GT ấy dù người ta có sai xử xong ok nhưng cậu lại nói những lời " kick thích" như thế tôi hỏi cậu thì cậu cho 1 cậu trả lời vì sao Mod lại có thể ăn nói vs game thủ như vậy người ta đánh kẻ chạy đi chứ k ai đánh kẻ chạy lại

AnhChamSocMasterPie đã thích.
  18. MasterPie

Bạn cho tôi xin cái đó được không?

19. của bạn đây[​IMG]

MrBossBVAnhChamSoc đã thích.
  20. những lời lẻ của cậu tôi hỏi cậu có kick thích hay là không còn có hay không AE xem tp này đều rõ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi