Thắc mắc Cái Tên Lập

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ThuanBUCAC, 13/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Ban chịu khó nhìn lại kỹ giúp mình xem nhé.

2. xem lại ntn đê =P~

Last edited: 13/6/16
    DatSmile thích bài này.
  3. @Designer m xoá cmt t hử :))
    T cũng đến ạ !!!!

4. T xóa đâu , có sai thì bị xóa :))

5. mới sang BV dc vài ngày đã khoá 2 pic hỏi của mem rồi. ko hay tý nào cả.
    từ ngày chơi diên đàn bá vương đồng tham gia diên đàn gamethuvn.net lần đầu tiên tôi thấy có MOD hỏi ý nghĩa của kai tên acc mà mem lập.
    noi thật vs các MOD nè, nếu người ta đặt tên khó nhìn thì gửi tin nhắn cảnh cáo, hoặc gửi 1 tên yêu cầu đổi tên diễn đàn khác để dễ dàng hoạt động trong diễn đàn, đằng này lại hỏi ý nghĩa kai tên là j, ở pic của người ta làm j chứ,
    song lại còn lôi luật nọ luật kia ra. nói thật chứ 100 ae chơi diễn đàn chưa chắc có dc 10 ae biết hết luật, nhất là kai luật đặt tên acc đăng nhập trong diễn đàn này.
    tôi hỏi ae nhé có kai luật nào mà GT đăt ra là " MOD vào hỏi ý Nghĩa tên diễn đàn của Mem không "
    hay đây là 1 biện pháp để ae chú ý đến MOD mới của bá vương vậy. ????

6. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Cũng xin chào bạn và tôi đang là người mà bạn đã copy cm của tôi vào topic này.Trước hết để tôi nói với bạn,về cái câu đánh kẻ chạy đi chứ không bao giờ đánh người chạy lại,đúng nếu như người ta biết nhận ra sai lầm của mình và quay đầu với chính nghĩa.Nhưng tôi lại hỏi ngược lại bạn với những kẻ luôn luôn không biết hối cải đã bị cảnh cáo bị phạt 3 4 lần thậm chí banned cả nick diễn đàn mà vẫn tiếp tục mắc lỗi thì bạn xử lý thế nào,tôi đã nhấn mạnh trong topic đó là có những thành phần có tiền sự về việc chửi nhau đã bị banned không biết bao lần mà không hề hối lỗi.Luôn văng ra những thứ tục tiu vô văn hóa nhất,thậm chí xúc phạm người ta con chưa đủ còn lôi cả bố mẹ người ta vào rồi trù ẻo bố mẹ người ta chết,Tôi nghĩ nếu là bạn chắc bạn cũng ko ngồi im mà nói cái câu đánh kẻ chạy đi chứ ko đánh người chạy lại đâu nhỉ.Cậu không hề biết gì về đối tượng mà tôi đang nói nên cậu không hiểu cái đó tôi cũng thông cảm.Và lần sau nên tìm hiểu kỹ rồi hãy copy bài để bắt bẻ chúng tôi bạn nhé.

7. tôi hỏi bạn đây có phải những lời bạn cmt k bạn chỉ nên trả lời Có hay không chấm hết

8. có quy định nào nói MOD vào pic của mem hỏi ý ngia kai tên của mem ko cậu. cho tớ 1 đường link

DatSmile thích bài này.
  9. đi thẳng vào vấn đề nhé
    cá nhân tôi và ít ae nữa .
    không thích tâm tư , suy nghĩ , thái độ ,cách ứng sử của bạn CTV đối vs các mem BV
    bạn hay coi lại cmt của bạn mấy ngày gần đây thôy , chứ chẳng cần kể lúc bạn qua BV làm việc
    ae không thích bạn nữa , bạn hãy rút lui hoặc để trống chức danh đó cũng được .

DatSmileHiep Song Te đã thích.
  10. :)). :)). lần đầu làm chuyện ấy.
    Tự Dưng thấy buồn cười :))

Các file đính kèm:

Hiep Song Te thích bài này.
  11. tôi hỏi bạn đây có phải những lời bạn cmt k bạn chỉ nên trả lời Có hay không chấm hết

12. E thắc mắc cái TP của Member hỏi vấn đề về gảme. thì T=mod lại đi hỏi lại tên Diễn Đàn mang í nghĩa gì ???

cuongzquaytayz thích bài này.
  13. bạn này cứng quá.

DatSmile thích bài này.
  14. nếu như ae BV có ai mà như bạn nói : trong thời gian nhắn bị cảnh cáo 3,4 lần mà vẫn cố tình vi phạm thì bị sử sử lý . thì không ai là không đồng tình cả

15. bjo lại còn trò này nữa nè. sang pic của a mà xem MOD khoá ko cho ae vào commet nhưng lại mở ra chem gió vs nhau song lại khoá vào, a đến lạy sống mấy MOD này
    http://diendan.gamethuvn.net/thread...ng-nh-mod-vs-cac-ae-o-bv.917113/#post-8194920

16. tôi không cần biết tiền sử hay tiền án gì ở đây nhưng đã sử lý gọi là xong chấm hết còn người ta vi phạm ok lại sử lý k lẻ GT thuê mod về để xử lý 1 lần rồi ngồi chơi xơi bát vàng k phải lzi à

17. còn bạn làm Mod như thế nào để cho AE gamethu yêu mến cậu nhìn @hungvxhb đi kìa tôi k phải phân biệt chứ cậu đấy làm mod AE đều nhiệt tình chào đón bạn ấy trong game

18. Vâng. A xem ảnh e Up kìa. cmt thì bị dete.
    thắc mắc về game thì lại nói 1 nẻo.
    bài viết của A thì 3 cmt cuối T=mod chém gió. :))
    @TuyệtTình.Cốc Cá nhân Bác thấy e kích bác à hay sao mà bác xoá cmt góp í của E, mà e nói luôn > trả có lí do gì mà member cmt đúng chủ đề + ko xúc phạm tới ai mà lại bị như thế.
    CÒn Bác cảm thấy T=Mod kia làm việc bộp Chộp + thiếu năng Lực thì Bác đề xuất Sa Thải đi.

19. Người ta không trải lời thì thôi. Menb hỏi thì mod vào chém gió linh tinh.
    Không biết thì nói cmn luôn là không biết lại còn bầy đặt

DatSmile thích bài này.
  20. Trong đó có tao à , lâu rồi có biết chém gió là gì đâu , ai cảm thấy năng lực đủ thì đăng kí với Admin , còn cảm thấy chê trách ai có thể lập topic nhờ admin , không nên tranh cãi làm gì cho mệt , chứ đừng ở đó có cũng chê , mà không có lại kêu .
    Thế gian được vợ hỏng chồng chả nhẽ lại được cả ông lẫn bà !

cuongzquaytayz thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi