Góp ý Cảm ơn Tommai đưa ra Góp ý Hay! GangterMU vào xem xét!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZzQuyDozZ, 22/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :)) bỏ rsmt là đẹp mục đích của BV là vui chơi giải trí nhẹ nhàng mà đùng 1 cái ko khác gì sv HN cày hộc máu ra.
    Tự nhiên thêm cái point vc rồi lại rsmt nữa cày đến éo bao giờ đây.
    chính sách trước đây của GT là cày point= hoa quả đã đủ mệt lắm rồi, giờ thêm 1 đống cái của nợ này nữa.
    ko cày thì ko đc. mà cày cũng ko xong.
    sv BV giờ thành PH or HN cmnr ko còn là BV nữa. ko thấy cái lối đi riêng nữa rồi :))

2. thế ông thánh này m đập búa hộ T lên 13 cái , ngu còn thể hiện , khôn hết chỗ khôn

3. Mình đã bôi đỏ: * Topic này chỉ để cảm ơn Tommai đưa ra ý kiến hay và gửi tới GangterMU, ai không liên quan đừng cmt vào nhé.

Vậy mà một số thành phần thiếu bản lĩnh cay cú mình từ Phục Hưng qua Bá Vương vẫn vào Comment cho bằng được =]].

Bên PH acc mình đã đặc biệt rồi, qua đây mình mua thêm Master nữa nên Cả SV cũng chỉ có duy nhất 1 acc quá đặc biệt khi tính tổng EXP cao gấp đôi so với TOP 2 Phục Hưng cũng như acc max 800 MT bên này. Công sức - Tiền bạc - Tâm huyết bỏ ra chỉ trong 1 phút mà mất hết thì ai cũng cảm thấy mất hết hứng thú để tiếp tục cuộc chơi.

Topic này GT đã đọc rồi, nên nhờ Mod khóa Topic lại. Để tránh những thành phần cay cú mình từ PH sang vào comment. Còn lại mọi chuyện là Quyết định của GangterMU và các Admin. @TuyệtTình.Cốc @qdung93

Last edited: 22/6/16
    HungArs thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi