Bang hội CANABIS - Mãi là anh em - Mãi là đam mê

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PXTHANG, 30/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin slot vào guild với bạn ơi

PXTHANG thích bài này.
  2. noria sv5 gặp t nào (Olympiacos)

3. Guild có ae nào bên hàn quốc ko kk

4. có 2 -3 ae đang sinh hoạt tại Hàn nhé. ông đam mê chơi MU giống ae, muốn chiến đấu cùng G thì nộp đơn vào G và để lại SĐT để t cho vào group nhé

5. SAU ĐÂY LÀ LOẠT BÀI KỂ VỀ NHỮNG CÂU CHUYỆN CỦA GUILD CANABIS. Anh em đón đọc trong topic này nhé.....

05/10/2019 - Phần 1: CANABIS là gì - CANABIS từ đâu mà đến

- Để mà nói, AE chúng tớ không phải là cư dân lâu đời ở lục địa MU gamethuvn. nhiều ae từ nhiều vùng miền khác nhau, chơi nhiều phiên bản MU 6.9. và đã gặp nhau ở 1 phiên bản 6.9 ban đầu khá oke. AE đã cùng nhau xây dựng CANABIS thành guild top1 của SV trong nhiều tháng liền. trong đó có những AE luôn là top1 class sau ngày đua Guild. Ngày chúng t rời bỏ mảnh đất cũ này, là ngày mà guild CANABIS vẫn đang đứng trên đỉnh vinh quang. Nhưng t là chủ guild đã quyết định từ bỏ tất cả với chỉ lý do duy nhất: adm chơi không đẹp, sever không bền. Nhà đang đẹp, đập đi và cùng nhau đến một vùng đất mới hứa hẹn hơn, khốc liệt hơn

....Pic1: những ngày tháng hào hùng cũ của CANABIS...

- Những ngày tháng sau khi từ bỏ chốn cũ, từ đôi tay trắng không biết bắt đầu từ đâu. Cái duy nhất còn lại là mấy chục con người trong group không bỏ t mà đi. Ngược lại, anh em luôn hỏi " mày đã tìm đc bản MU nào hay chưa.." , " có MU gì oke không rủ t chơi cùng với..." , " t vẫn log acc vào SV kia nhưng không có ae t buồn vl..."
    Rất nhiều câu chuyện khiến t phải thôi thúc mình phải làm cái gì đó. Bản MU bền, chuẩn thì t đã biết, nhưng quan trọng là ở SV đó t không có gì trong tay cả, làm sao gồng gánh và đưa ae đi lên đây. Đầu tư acc top thì cần rất nhiều tiền, nhưng hướng đi đó không bền, và có 1 điều ở SV gamethuvn, NÚI CAO CÒN CÓ NÚI CAO HƠN. mình khỏe cũng ko thể nào bảo kê hết đc ae, và khi đó ae sẽ mau chán. SV cũ đang là top1, đang bá đạo, sang đây phải làm sao cho ae hiểu đây là môi trường tập hợp tất cả các cao thủ MU từ xưa đến nay. Muốn phát triển mình phải chơi theo một phong cách khác, một chất riêng mang màu sắc CANABIS

...Pic2: những ngày đầu tiên chập chững qua sever mới, nơi hội tụ tinh hoa MU và đầy ắp những cao thủ...

Chắc hẳn các bạn đã nhìn thấy cái tên VipBunoo, người anh cả cùng mình gồng gánh guild trong những ngày đầu. Có a sát cánh công việc của e nhẹ nhàng hơn nhiều ^^ Đây là con người ảnh hưởng lớn nhất đến Guild (trừ mình ra :))) )

Câu chuyện tiếp theo như thế nào......các bạn cùng đón đọc nhé....

6. guil ít nhân vật khủng bạn nhỉ

7. Hi. câu chuyện còn dài mà b. và Guild mình ko đi theo con đường mua nhiều nhân vật khủng bạn ah

8. Sau trận chiến tối 07/10/2019 :)

9. trận chiến X5 hay x1 đó

10. X5 chứ ae :) Guild mình toàn ae mới mà X1 sao đc @@

11. QUY ĐỊNH NỘI BỘ GUILD CANABIS và nhóm ZALO:

1. Nhóm Zalo chỉ phục vụ AE chém gió, gọi nhau ongame.
    2. Không cờ bạc cá độ trong nhóm ZALO
    3. Khuyến cáo AE giao dịch game có trung gian tay to. Không có trung gian mất tiền tự chịu
    4. Không vay tiền VNĐ, không vay bạc SLL với AE trong GUILD. Guild chơi vui vẻ không vì mục đích bá chủ. AE lên đồ từ từ không phải vội.
    5. AE guild cùng nhau giúp đỡ mạnh lên. Nếu phát hiện ai vi phạm quy định trên t tự động kích out G để ae tìm môi trường khác phù hợp hơn

CANABIS:
    _Không cờ bạc, không vay mượn, không lừa đảo
    _Hỗ trợ nhau về : CÀY KÉO, LÀM NHIỆM VỤ, CÙNG NHAU PK KẺ ĐỊCH MẠNH
    _Không khuyến khích hỗ trợ về tài chính

Ai vi phạm t xin phép tự động kích out ra G để ae tìm môi trường sinh hoạt mới phù hợp hơn!

Thân ái ! _Olympiacos_

12. Mình mới chơi lại! mua dc acc mg x5
    Cho mình xin vô G với dc ko

13. Để tránh 1 số thành phần cố tình phá GUILD, trước khi vào guild ae vui lòng inbox mình info, sdt để mình check thông tin. nếu ko phải các thành phần vào G xong đi phá ae khác mang lại tiếng xấu thì rất welcome

TinhDoiDoiGian thích bài này.
  14. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Mình ko trong G nhưng bạn có thể cho mình 1 sloss cày dc chứ

15. oke. nếu không ngại cứ inb mình sdt mình add zalo vào sinh hoạt cùng group của G, không trong G cũng đc, trong đó dễ tìm nhóm hơn

hunghdz thích bài này.
  16. 444444444444444444.PNG

Tổng kết đua G tháng 10. Thành tích vẫn như cũ và phần thưởng nhỏ cho anh em guild duy trì mối quan hệ =))

17. upload_2019-10-15_15-57-2.png upload_2019-10-15_15-57-2.png

Cho mình hỏi 2 bác nộp đơn vào G có ở đây không để t xác nhận info nhé
    Đợt này 1 số thành phần phá game vào G để phá G nên ae thông cảm làm chặt tí. hic. tránh để ảnh hưởng đến tân thủ trong guild

18. Đã trở lại và ăn hại gấp chục lần =))

PXTHANGTinhDoiDoiGian đã thích.
  19. Chơi nv nào? Để gặp nhau chào hỏi câu.

Thu MuộnPXTHANG đã thích.
  20. Đam mê vô cực :))

Tây lông nó cũng muốn chơi sever của FAN

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi