[Về diễn đàn] Chân dung những người con ưu tú của muhn offline tháng 12/2009

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi cubeopro, 11/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trời ơi sao lại đem cả triết học vô diễn đàn cơ à em Hi.

Last edited: 14/12/09
  2. Cứ độc thân hội như anh đây thì hóa lại hay, hôm qua lại được đi chơi cùng em Hà nè, vui ơi là vui... :))mà có sao đâu, cũng dựng tóc gáy nhưng không phải vì sợ mà vì hạnh phúc=))

3. toàn ông xấu zai wa chán tiếc thật mình không đi được

4. vanquyanh

vanquyanh Cư Dân

Ông anh độc thân lại hóa độc đắc => nhất anh đấy. Em cũng nhớ anh lắm hôm nào bố trí được thời gian nhất định anh em mình off tất niên nhé

5. Mịa thằng này mày mà mách tao cho cái Ass vào đầu như chơi ý chứ :)). Dám à ku ? =)).
    đúng là lần đầu đứng cạnh người Đẹp có khác cảm giác lâng lâng thế nào ý :) . phải không cả nhà hĩ hĩ. cho chàng vỗ tay nào kakakaka.

Last edited: 14/12/09
  6. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

^^ Chít rùi, sao Hà lại được anh em ưu ái quá vậy, ngại chít đi được ấy...
    To nhóc Nam: Em méc người iu của Đang thì thừa rùi, vì chị là chị em Đang thì méc có nghĩa lí gì đâu?
    To anh Quý: Anh Quý ơi! Anh cứ an tâm, nếu chị nhà anh mà lườm thì anh cứ nói là em có gia đình rùi, con gái em 3 tuổi rùi, bữa nao em khoe nhé.
    To anh Tuấn: Anh zai ơi! Được làm em gái anh là nhất em rùi đó nha hí hí ^^
    To em Đang:
    Em à! Chị không dám là người Đẹp đâu, em chêu chị thì nói với mình chị thui, chứ không anh em lại cười chị thì chị ngại lắm à.

7. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Bé hocon ăn nói hư quá, tẩy chay nó đê.

8. Cấm Hỏi

Cấm Hỏi Yêu Ngọc Linh

Ở Việt Nam thì Các mác Lê nin là nhất rồi, không có cái lý luận nào hơn nữa đâu :)). Còn về việc lập bộ môn triết học á: anh lập từ lâu rồi :)). Không những chỉ là 1 bộ môn mà còn nâng cao thành hệ tư tưởng và đường lối lý luận nữa cơ. Thế ở trường chú có được học bộ môn tư tưởng Cấm Hỏi ko? Nếu chưa thì phải đi học ngay đi không thì kiếp này uổng phí =))

9. bigbar0

Gửi anh Quý:
    Đây là con gái em nè anh Quý, anh thấy có giống em không?

^^ đây là con gái em, năm nay cháu hơn 3 tuổi anh à.

10. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

oai chị hà có con thật rùi ah.hihix chắc chị dùa cho mấy anh bỏ cuộc ý mà cả nhà nhỉ

11. Trước tiên xin chúc mừng em và bé, trộm vía cháu nó kháu khỉnh quá, sắp sửa nhờ đi mua rượu cho bác tuấn được rồi.=))
    Xét về góc độ chuyên môn thì cặp mắt và cái mũi cháu rất giống mẹ, khoảng cách giữa 2 khóe mắt nhìn càng giống, tuy nhiên mới chỉ là cảm quan bằng linh cảm nghề nghiệp:))( trên thực tế cuộc sống rất nhiều người có bề ngoài giống nhau mà) nhưng ở một giác độ nào đi chăng nữa thì bác cũng xin chúc mừng chúc mừng, lần sau off nhớ cho cháu đi cùng nghe em! bác mừng tuổi cho con ef đồ full luôn.>:D<

12. vanquyanh

vanquyanh Cư Dân

Gửi em Hà: Anh nhìn cháu thấy giống em nhưng sao nhìn nó cũng giống con gái anh thế nhỉ? Cháu nhà anh cũng hơn 3 tuổi (18 tháng 09), tiếc là không có cái ảnh nào trong máy. Vài hôm nữa anh sẻ post lên để em và mọi người xem có giống nhau không nhé!

13. vanquyanh

vanquyanh Cư Dân

Hổ con bị thằng pé gọi là bé kìa =D>

14. bigbar0

^^ cám ơn các anh nhiều nhiều... Em thật là hạnh phúc quá đi.
    To anh zai: Tết anh nhớ mừng tủi cho Bi nhà em nha, đồ full đó em để giành, khi nào anh có con trai em tặng cho cháu em hí hí.
    To anh Quý: ^^ hi hi hồi nào anh rảnh thì chụp hình cháu post lên em coi với nha.
    To SeeLells: ^^ chán em thiệt đó nha, chị nói vậy màem bảo đùa là thế nào nhỉ?

15. thằng Hi mawyf bảo tẩy chay ai? mách thằng Nam Chym Sun cho Fat bây giờ Lao Nào.
    Ha ơi không phải em Ha đâu không bao giờ gọi Hà là Chị đâu ^^.
    Hi xin Lỗi ta nhanh còn kịp,
    hĩ hĩ hôm qua đi uống Cà Fe với Hà và thằng Nam Sun mình lại không ngủ ddc hix hix.

16. Hà đã có Chồng đâu mà đòi có cháu . định Nhảy Bước à Hà thế là không tốt.
    mà còn truyện tối qua Đang thắc mắc giữa Hà và thằng Nam Sun là có tí vấn đề gì gì ấy Đang thấy nó thế nào ấy nha. vụ này điều tra rõ.
    thích nhất câu "
    "

Last edited: 15/12/09
  17. bigbar0

Híc híc, ác thật... dám đưa chuyện riêng tư của chị lên diễn đàn à? hư đó nha, chị không thương đâu nha.
    Em đi uống cafe thì làm sao em ngủ được (em uống cafe không quen đó à)
    Còn vụ làm dâu Ninh Bình thì là bí mật không thể bật mí ^^

18. Chị ơi chị có nhớ em không. Em thì vẫn còn nhớ chị lắm:))

19. vanquyanh

vanquyanh Cư Dân

Gửi em Hà ảnh của con gái anh đây

[​IMG][​IMG][​IMG]peg[/IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

20. Nhìn chẳng giống anh tý nào cả anh về xem xét lại đi có vấn đề rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi