[Về diễn đàn] Chân dung những người con ưu tú của muhn offline tháng 12/2009

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi cubeopro, 11/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Con gái anh Quý xinh và dễ thương quá, chẳng giống bố chút nào :x
    @ Chuột con: Không xin lỗi đâu, lần sau off ta sẽ nhớ bem nhà ngươi :))

2. vanquyanh

vanquyanh Cư Dân

Còn 2 cái ảnh nữa anh em xem đep không?

3.  
  4. 2 lão già này thôi ngay đi không thì bảo? đợi đấy em tính Xổ sau.
    hĩ hĩ đang thấy câu Hà gọi Đang = em :(( khóc mà không ngủ đc.
    vì uống CaFe nhiều mà Đang thành như bây giờ đó.
    anh Tuấn đâu vô em coi nào.
    ku Hi nhớ đó à nha không lương tay.
    lão Món kìa cấm liếc đểu em đó .
    không biết tối nay có rét không nữa ( lại 1 lần thức trắng ).
    lại vì li CaFe :( :((.

5. Số em sướng thế còn gì, được đi uống cafe cùng em Hà còn ông anh thì nằm dài dài ở nhà mà khát khô họng rồi:)) buồn quá vô map cày cuốc kiếm ít blu, chaos ăn tết nhưng dạo này xem ra map nghèo quá, đất trật người đông=>> out đi ngủ vậy.=))

6. ái chà chà còn online đó hả ông ảnh hĩ hĩ. đâu mất tiêu rồi . em ngồi bùn thật không ngủ đc.

7. Hì. anh dậy sớm vô DĐ luôn là vì lát nữa phải đi ct miền núi mất mấy ngày, lên đó chắc không có mạng mà ol, nhớ AE nhưng chắc phải tuần sau mới về.T_T, tạm biệt mấy hôm nghe!

8. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

Ui giời! Con gái anh Quý như vậy mà kêu không giống anh Quý á? Hết hồn à...
    To A.Quý: Anh Quý à! Anh không cần phải đi kiểm tra gì đâu à, em đảm bảo lun rằng: anh có đem con bỏ chợ thì người ta vẫn mang về tận nhà để trả anh đó à. Cháu dễ xương quá đi, tiếc là bé nhà em lại là con gái, chứ không em nhận thông gia lun ^^
    To anh Tuấn: Anh zai đi công tác miền núi á? Anh lên miền núi nhiều đặc sản lắm đó ạ. Em chúc anh có một chuyến công tác thành công và vui vẻ nha.
    To nhóc Đang: em là hư lắm đó nha, cứ toàn đổ lỗi cho người khác không à. Phải tự nhận lỗi về mình trước khi nghĩ là nên trách cứ ai nha em hí hí.

9. Cái topic này thành chỗ chém gió và tâm sự hè. Ka ka kô ai hỏi thăm mình gì hết, tủi thân quá

10. bigbar0

Ôi! thật là có lỗi quá!
    Chào bạn HOAZON! Cậu không ở lại chơi và thăm quê hương một vài ngày sao? Cậu đi đường không gặp khó khăn gì chứ? có mệt lắm không vậy? Hồi nào rảnh mời cậu lại Hà Nội thăm anh em nha... Thân thương!

11. ở đến 5 ngày kô ai rủ đi chơi nên về thôi he he, cảm ơn bạn nhé, khi nào đi HN chắc lại tụ gặp Anh em, dù sao cũng cảm ơn mọi người rất nhiều he he

12. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Sau khi trả lời hết các câu hỏi này thì anh Hòa sẽ mệt đấy 8->

13. mệt thì phải chịu thôi em girl
    còn tùy thuộc vào hòa , quan trọng là hòa đọc xong câu ? thăm này của hà hòa ngủ có ngon ko mất ngủ hay là gặp ác mộng ko mới là điều quan trọng =)) ( sori hòa và anh em nhé hôm đó nhà có việc lên phải về sớm ) thành thật hôm đó nhà có việc ko ngồi cùng anh em đến cuối được mong anh em thông cảm

Last edited: 16/12/09
  14. ơ sao không thấy ảnh thằng kòi em mềnh được lên tivi nhở =))

15. b0cdau500m

b0cdau500m Guest

rat tiec deo co minh` nan? yahoo cuocdoiphongba_sidalahet NV *ThjckLaDc

16. NEXT đi =)) mày đến làm gì cho hỏng hết tahnh danh ra=))

17. hôm đấy mà ko có mình thì tất cả về nhất hết may mà tất cả mọi người đến lên mình đành về Nhì =))

18. bigbar0

Hít hít... ác thật, mọi người toàn chọc tôi thôi à.
    To Hòa: Tôi không biết cậu ở lại không thì tôi mời cậu đi uồng cafe ^^.
    To bé Hi: Chị hỏi có mấy câu thôi mà em bảo là trả lời mệt. Em hư lắm đó nha Kưng.
    To A.Phong: Anh cứ toàn trù ẻo em không à. Trả lời câu hỏi của em mà mất ngủ hay gặp ác mộng được sao ạ?

19. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

hehe topic này sẽ còn kéo dài đến lần off tiếp theo anh Hoa ahj hihi :))

20. b0cdau500m

b0cdau500m Guest

TRong bac' Hoa Zon Beo' Ghe^ An Nhieu` Blu ca? Choas cua? Anh em Ca' DO. Len Beo' Ghe^ yahoo cuocdoiphongba_sidalahet Nv *ThjckLaDc Hj3pX0ngTe

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi