Góp ý Chuyện về SS10

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Việt Phạm, 4/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dù biết là sv mới phiên bản mới còn nhiều lỗi nhưng dù thế nào ADMIN cũng nên thông báo về các thay đổi cập nhật cho ae rõ. Game thì nhiều người chơi, tiền đổ vào cũng không nhỏ.
    Đã có 1 lượng lớn game thủ bỏ game ra đi vì khó chịu của game nhưng sv vẫn rất đông nên mong đội ngũ ADMIN điều chỉnh hợp lý mọi thứ để ae tiếp tục đam mê ^^ Có 1 việc mình thấy ở sv này rất tốt là việc bình ổn giá Jw và zen không để mất giá :))) cái này dân buồn thích đây. À thêm vào là lỗi này mình hay gặp k biết ai giống k?
    -Việc chiêu mộ chuyển từ sv này sang sv khác bị lag không hiển thị thanh máu, mana và không đc nhận buff, ẽxp nghĩa là như k pt =))) cái này thì thi thoảng thoát ra vào lại đc, lúc thì n tự đc lai nhưng đa phần là bỏ pt để vào pt khác.

2. cái mình ghét nhất ở cái SSX là cái giao diện tiên hiệp đậm chất gay của thằn hàn xẻng. Ôi cái game đồ họa cổ kính như 1.0L của tôi giờ nó phá ra thế này :sosad:

coixuongkk thích bài này.
  3. 1.0 có cái hay mà bây h không thể nào có đc ( không nói đến hack nhé). vày đủ chao đủ lông chim ms đc rs

4. cái việc ko hiển thị và ko buff là do chủ pt out nha ko phải lag.

5. thay đổi giao diện là chắc chắn phải thay đổi để theo xu thế mới mà bác ??
    làm gì có game nào k thay đổi giao diện theo năm tháng
    thay đổi mới thu hút được memb

6. rs cất đồ =))) k cất thì mất kaka

mình vừa vào pt mà :3

Công nhận thay đổi tạo cảm giác mới. Việc để cột máu quái hiện thị khi bấm H là tốt sẽ đỡ lag mà vẫn biết quái đông hay ít máu thế nào nhưng mong ADMIN để cái thanh máu của pt màu khác để phân biệt với quái :))))

7. ý bạn có phải là thấy cột pt vẫn sáng như bình thường nhưng ko thấy buff dc với cột máu trên đầu phải ko.

8. đúng r k thấy thanh máu trên đầu bên pt góc phải vẫn thấy pt 5 người nhưng ai ai cũng đen thui k có cột máu vs ma na k có cả buff, đứng đánh thì k đc buff cũng k đc ẽxp. đã bị thì cả đám bị luôn hỏi thì chúng n bảo lag out pt rồi pt lại thì đc

9. chủ pt out hoặc chuyển sv khác là bị. mình ko nhớ trước bị không nhưng mấy hôm nay thì bị thế.

10. tất cả đều đang ở đấy luôn, tab lên vẫn thấy 5 thằng đứng đấy :3

11. vậy là thi thoảng bị lag như vậy chứ hay cậu gặp thường xuyên

12. thi thoảng thôi.

13. ssx thích mỗi cái tạo nhóm tiện lợi. còn mấy cái mới toàn lỗi. cái bảng masater mới thêm các skill ko biết ngon chưa./ mà đến khi + đc đến mấy cái ý khoong biết sv còn bao ng

14. may còn chưa mở rs mt đấy =))) mở chắc point dư nhiều ghê gớm quá

15. chưa có hướng đi cụ thể mà. sv này chắc rẻ rút kinh nghiệm của thần long. mà cũng không biết đc. lúc open thần long cũng như vậy. lúc hỏi sv mới thỳ các xếp bảo chưa có kế hoạch ra sv mới. nói chung là NPH làm thế nào m chơi thế chỉ mong fix gì thì thôg báo cho ae dễ thơr

16. ừ cũng đúng mong muốn chủ yếu là thay đổi gì thì đăng lên cho ae rõ để còn xoay chuyển :v

17. ví dụ thế này. bây giiờ yếu ko sao. sau này nhiều master. mà có sự thay đổi sức mạnh các cchủng tộc mà không thông báo các prro cứ reset master để test chuẩn song lại thay đổi ko thông báo có phải phí tiền ko

18. giờ đã có sự phân biệt giàu nghèo và đẳng cấp nhưng chưa rõ vì chưa tổ chức CTC hay hoạt động gì mấy có cái CC vs PTD là rõ của mấy thằng lắm tiền đồ ngon chơi thôi

19. các thánh nói mà chẳng đặt mình vào ADM nhiều trường hợp do lỗi game chứ k phải do ADM bảo trì mà k thông báo . ví dụ như trưa nay ở tất cả máp 20 vậy

20. bảo trì thỳ ko nói. nhưng fixx game mà ko thông báo thỳ phải nói chứ :(. nếu ko fix gì cứ thế chơi thì tự tìm hiểu cũng ko sao. đây cứ bảo trì song là có thay đổi àm ko thông báo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi