Góp ý Cần có 1 giải đấu do GangTer tổ chức

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hotboyhn, 19/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lâu lắm rồi ko có 1 giải đấu do chính GangTer tổ chức. gt mỗi tháng nên tổ chức thi đấu cho các chủng tộc để a e có thêm phần hào khí.phấn khởi. Phần thưởng ko cần lớn. Những mình nghĩ a e ai cũng muốn có 1 giải đấu thường niên hàng tháng sẽ tốt.và a e sẽ được thể hiện mình hơn vê kinh nghiệm.cũng như về thái độ trong game

DangCapSo1, MasterPKTomMai đã thích.
  2. Nên như thế để kick thich ae sôi dộgj hơn nữa
    Mà tốt nhất là nên chơi ai có gì dùng nấy. Để ae có đất diễn và tăng nhu cầu mua đồ. Đẩy thị trường BV đi lên.
    Chắc lại có nhiều người lao vào nói chơi k đồ vs đồ shop để thể hiện trình PK
    Chơi theo kiểu ấy BV chỉ có bước lùi k bao giờ tiến dc.
    Nên thể hiện sức mạnh của item và đôla thần chưởng.

DatSmile thích bài này.
  3. Mình nhớ hồi trước mod @Scorpion còn làm việc thì có event QB vs QB trong đấu trường rất vui, mọi người tham gia đông, có tường thuật trực tiếp như C1 luôn. :D Lâu lắm rồi chưa thấy event nào như vậy nữa.

4. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Cần ngâm cứu thêm !
    GT định sẽ tiến hành làm như sau.
    1. Lấy 10 thành viên có thành tích tốt nhất của mỗi tháng ở đây: http://bv.gamethuvn.net/acc/?page=TOPDual.
    2. Sau 3 tháng sẽ có 30 thành viên, thành viên nào trùng tháng trước thì ko tính để vẫn đủ 30 thành viên + 2 thành viên cho BQT chọn
    3. 32 thành viên sẽ đấu và loại trực tiếp. Danh sách đấu với nhau sẽ được ngẫu nhiên ở mục Event. Anh em phải tự tìm nhau để tranh tài
    4. Loại trực tiếp cuối cùng chúng ta sẽ có TOP 1, TOP 2 và thành viên đứng đầu của 7 chủng tộc.

Đồng thời sẽ có Event phụ để kích thích giao đấu trong Game !

Last edited: 19/5/15
  5. Vấn đề đồ đạc nữa GT ơi

6. +_+ e tổ chức kìa lo mà đăng ký đi . chờ gt múc mùa lệ thủy

7. +_+ a mở lại cái DDay là ok rồi mở ra hàng tuần k cần làm gì thêm cho mệt

8. vấn đề Này Xin Góp Ý vs GT là chỉ cho dùng đồ thuê mà ko đc xài Pun Pet :):)

9. Kaka có vẻ hay dần ở bá vương

10. Gangt
    gangter cho em oi với em solo đâu Truong cũng Kha nhiều sao không thấy tên trong bảng đây La sao nhi

11. A chẳng solo mấy mà cả Dl và Dw đều có trong bảng danh sách

12. hay quá lên nào cuối cùng có mục hay rồi

13. Em
    tra hieu Cai day tinh kieu Gi. Solo tu hom bat dau den hon nay cung phai 10 tran roi ko co Ten tren day chan vcl ra

14. solo 1 vs 1 Ok
    nên có solo 5 6 chủng tộc 2 bên lao vào mà combat
    hê hê
    vào 1 sân ngang nhau hết = poit ... đồ tự tạo hay quay khi vào evnet
    MU ko có combats nên ko phat trien đc

15. 4. Loại trực tiếp cuối cùng chúng ta sẽ tranh giải cho TOP 1, TOP 2 và thành viên đứng đầu của 7 chủng tộc. Cái Này nên có chức danh thì AE Mới Hào Hứng Anh GT Ơi

16. cho a cái chứ danh Nát Nhất BV

17. Suy nghĩ này là tiêu cực và hạn chế sự phát triển của BV nhé. Nếu cứ thuê đồ chơi thì làm gì còn có động lực mua đồ hay khảm đồ rồi quay lên 15 làm gì cho mệt
    Muốn phát triển thì phải theo đúng quy luật của tự nhiên. Có súng dùng súng có dao dùng dao.
    Ai ko chịu nổi nhiệt thì thua. K lẽ giờ ra ngoài kia đánh nhau lại bảo chúng nó là chỉ đc chơi tay không thôi ko dc dùng gậy vs kiếm ah.
    VD thôi nhé tớ ko phải người thích bạo lực đâu.

18. Suy nghĩ này là tiêu cực và hạn chế sự phát triển của BV nhé. Nếu cứ thuê đồ chơi thì làm gì còn có động lực mua đồ hay khảm đồ rồi quay lên 15 làm gì cho mệt
    Muốn phát triển thì phải theo đúng quy luật của tự nhiên. Có súng dùng súng có dao dùng dao.
    Ai ko chịu nổi nhiệt thì thua. K lẽ giờ ra ngoài kia đánh nhau lại bảo chúng nó là chỉ đc chơi tay không thôi ko dc dùng gậy vs kiếm ah.
    VD thôi nhé tớ ko phải người thích bạo lực đâu.

19. Đấy là điều AE chờ đợi từ lâu rồi.
    Tớ có thêm ý kiến như này.
    Nên có 1 giải đấu tập thể cho bang hội.

Là sự tương tác và kết hợp giữa ae trong LM vs nhạu thể hiện sự phối hợp và đoàn kết
    Đó là mỗi 1 LM chọn ra 1-2 team ( 1 nhóm pt gồm 5 thành viên )
    Và giao đấu vs team của những LM khác
    Mỗi 1 team có tổng cộng 10 lần hồi sinh.
    Nếu team nào sử dụng hết 10 lần hồi sinh trước thì team đấy thua và team kia đc vinh danh.
    Chơi kiểu này nó thể hiện tính đồng đội và tương tác giữa các anh em vs nhau.

Ladyvodoi thích bài này.
  20. bv ss8 dần sôi động rồi đó. ae chào đón đi ^^

21. ss8 nhiệt rồi ae chuẩn đồ đạc đi thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi