Có anh em nào biết về cái máy XÈNG ko :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi A Promise, 11/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. A Promise

A Promise Black Mask

Muốn chỉnh 1 chút cái máy xèng (tỷ lệ ăn nhiều, ít) Tóm lại tất cả các thủ thuật về cái máy xèng ai biết chỉ giáo với :D

2. Craven

Craven Cư Dân

muốn dc nhiều thì đập máy ra mà lấy...mún đc ít thì cứ chơi rùi cầu cho nó đừng trúng......ko cần tk :D

3. nhà tao có máy xèng đấy Ngọc ơi. trong máy có tầm 1000 cái xèng 888 :))
    muốn ăn đc nó thì khó lắm. phải bắt đc cầu nó ra cầu to nhìu thì mình đánh hêt vào cầu to. 2 con đánh BT( đánh đỡ) 1 con đánh max điểm ;))

4. Là cái gì thế :-o chẳng hiểu các bác nói gì :-??

5. A Promise

A Promise Black Mask

@ Sơn: Bọn nó còn có trò không cho đồng xèng nào vào máy mà nó tháo ra ấn ấn 1 lúc tự nhiên thấy có 800 điểm Xèng có sẵn là sao nhỉ :(

6. cũng đang muôn học hỏi thêm về máy xèng.anh em nào biết cho ý kiến nhé :D

7. cái đấy thì tao chưa găp. tao bít tao chém chít :P
    tao chỉ bít mở máy ra bên trong co 1 nút ấn vào là xèng chui ra ầm ầm ;))

8. Àk hiểu cái này rồi :)) mình chơi cái này toàn toạck chẳng bao giờ đc mí kinh :))

9. Máy xèng bạn muốn ăn nó ko phải đơn giản
    Bạn cần có hiểu biết về nó(phần lập trình cho máy)
    Bạn phải có nhiều tgian nghiên cứu
    Bạn có may mắn:x:x:x:x
    Khi chơi xèng ai cũng nghĩ do may mắn nhưng ko phải tất cả là do người sx cài đặt(tỷ lệ ăn)sau bao nhiêu lần nó sẽ về vtri cũ...
    Tóm lại rất phức tạp ;;):>:>:>:>

10. nó chỉ biết nuốt tiền của người chơi thôi
    may lắm thì lên khoảng 3-4 lít thì nghỉ ko thì lại nộp lại ngay thôi
    ko thì cân cầu 15 phát đánh 1 phát:>

11. Nói đơn giản là như thế tóm lại ko nên chơi con này làm rì
    bao nhiu tiền cũng hết vì người làm sao thắng được máy khi đã được lập trình tỷ lệ ăn quá thấp

chỉ may mắn mới có thể giúp bạn chiến thắng nhưng ko nhiều:))

12. Chơi sao được với quân china (trung quốc)

13. ý cậu như ý tớ đấy tớ chơi toàn nộp mấy lần bỏ ra 10k gấp lên dc 160k chuồn luôn ko lại nộp lại ngay thôi

Last edited: 11/4/11
  14. cái này cũng đơn giản thôi chỉ cần đánh 10 lần là tớ biết máy xèng dùng chip gì và biết tỉ lệ ăn thua là bao nhju thường thỳ ở quns mới mở họ dùng chip 7:3 tức 7 lần thua còn 3 lần thắng nhug sau 1 thời gian họ đổi thành chip 9:1 lệ là mất 9 đc 1 rất khó :D tỷnếu bạn chơi xèng thỳ nên chơi những quán mới mở xẽ dễ ăn hơn còn chỉ cho bạn cách thỳ chủ quán họ ăn cháo sông qua ngay ah ;))

15. Ngọc muốn biết các thủ thuật khi đặt máy xèng hả.
    cái này thì dựa vào chip Ngọc à,theo Bảo đc biết.chip F3 của máy xèng sẽ chỉnh khi may quay sẽ hầu hết về mặt nhỏ,rất khó ăn.
    còn khi thay chip F2 vào thì khi máy quay sẽ ra các mặt to,cái này dùng để câu khách.
    mấy cái này khi mở máy xèng ra sẽ thay rất nhanh.tầm 1 phút thôi Ngọc à

nguyenhuong thích bài này.
  16. Chính xác ;))

17. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

xèng ư ! đơn giản
    Cầm máy lên xóc xóc 1 hồi thế nào ra xu cả đám

18. Nói túm lại 1 câu là không có cách nào để thắng được máy xièng . Hiện tại tôi có vài cái máy xièng đặt khu vực gần nhà , cũng có thể nói là biết chút chút .
    Nếu muốn thắng được máy xièng thì bạn cần phải có bộ khiển ( cái này mua ở Hải Phòng , không phải chỗ nào cũng bán đâu nhé ). Bộ khiển này có nguồn gốc từ Hông Kông giá khoảng 15m , đã có 1 thời gian được sử dụng tại HP các chủ xièng chết như con rết :)) , nhưng bây giờ thì ... các chủ xièng lớn đã lắp thêm phần chống kiển trong máy .

19. hehe 1lan ngồi xem thang` G7 đánh sèng đc 1m4 mo`

20. mềnh đeck biết chơi cái trò nài :">

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi