Có anh em nào biết về cái máy XÈNG ko :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi A Promise, 11/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thực chất ra cái con chíp này thay ra chưa đến 15s vig khi thay con chíp A vào thi sẽ ăn nhiều nhưng chỉ dc mấy phát , và khi dc nó sẽ hú lên và lỗi khi đó alo alo sau 5 mine sẽ có người đến chỉnh sửa và nhanh tay thay con chíp B vào thế là các con zoi đang hăng máu lao vào tường hết , Chúc Các Bạn May Mắn Và Soay Tiền Quay Trở lại , chước anh còn lấy 1 sợi đồng to mềm anh uốn cong mooc vào lỗ cho xèng và giật liên tục thế là nhảy điểm ngon , ngày kiếm ko dưới 500k chia cho chủ nhà 100k là cười tươi như hoa thế là hẹn hôm sau đến :))

Last edited: 12/4/11
    Hoành_Chángnguyenhuong đã thích.
  2. đánh nhau sao đc với thằng người gỗ chứ :0)

3. anh vân cũng nhiều trò nhỷ, còn với mình thì có 1 thủ thuật đơn giản với chip 7:3
    đối với xèng 8 cửa chỉ cần lấy 2 bàn tay ấn 7 nút cùng 1 lúc rồi 1 ngón cứ thế ấn bas. Như vậy điểm lên ầm ầm mà ko cần phải mua sèng
    lưu ý cách này thỉnh thoảng máy bị ù nhé.
    còn bâyh họ chơi kiểu 4 cửa Rô, Cơ, Tép, Bích. Cái này thì chịu ko biết sao mà nó cứ về cửa nhỏ

4. A Promise

A Promise Black Mask

Cái máy xèng nhà mình ở trong tháo ra thấy có 9 nấc gạt nho nhỏ (Từ 0 -> 8) Và hiện tại đang để gạt lên ở mức 0
    Bên cạnh thì có vài cái nút ấn: từ K0 -> K4
    @ Bảo: Bảo có biết chỉnh cái tỷ lệ của máy ko :D
    @ MrGau: Hôm nay cũng thấy thằng chủ xèng nó ấn linh tinh 1 lúc rồi tự nhiên điểm số nhảy ầm ầm, mình đã thử cách của cậu (lấy 2 bàn tay ấn 7 nút cùng 1 lúc rồi 1 ngón cứ thế ấn bas) Nhưng ko thấy hiệu quả :D

5. Thế thì họ ko dùng chip 7:3 rồi

6. trong máy xèng thường có 3- 4 con IC và nút điều chình . Có con chỉnh độ khó dễ ( chính khó quá thì nó toàn về con nhỏ ) còn nút chỉnh điểm thì chỉ người đặt máy có chìa khóa mới mở ra chỉnh đc ( bạn mà mở đc thì khỏi phải đánh , mở máy ra mà lấy xèng thôi :)) ) còn 1 số cái nữa mình ko nhớ rõ lắm . nhưng mà tóm lại chơi xèng ăn non thì đc chứ càng tham càng chết . đây là kinh nghiệm về máy xèng hồi trước . giờ máy có thêm trò Xanh Đỏ . mình bỏ lâu lắm rùi nên ko bít :D . nếu nghịch thì bạn có thể thử đổ axit vào mấy cái nút bấm . nó chập main và có thể loạn máy và tự nhân điểm :D

7. Ng0cvAn

Ng0cvAn Guest

toàn các con ma :)) .................

8. cái này mình cũng cá kiếm suot đây mà chơi cái loại này là phải khôn tìm nhưng lúc đong người rồi đợi bọn nó thả của đứng sem một lúc và chú ý sem ntn thì nó sẽ về cửa lớn và nổ thế là...

9. 5 ăn 1 phải nói anh cao tay quá, như anh 1 ngay 4 lít thế này thì mấy mà thành đại gia hả anh

10. có cái *** chỉ đc 1 lát thôi k chuồn nhanh ăn non thì có mà miss hết =))

11. gà vừa thôi . đây là đang nói chủ máy :))

12. ờ nhể mình nhầm ;)) .

13. hix.còn bàn luân truyện j nữa ko

14. cái máy đó ngày xưa mình cứ làm 400 ngàn 1 ngày chơi dễ lám mà

15. ai có kinh nghiệm về máy xèng 500 ( 5 Trăm đồng ) chỉ giáo giúp.
    mình chơi suốt mà toàn tạch :D

16. =)) hồi trước cũng ham chơi xèng lắm , có 1 kinh nghiệm cho chủ topic này :
    Chỉ cần 1 đồng xèng , bác chủ topic về đục 1 lỗ nhỏ trên đồng xèng , buộc 1 sợi chỉ vào đấy . lúc đút xèng vào lỗ ( bác để ý xem thằng chủ quán nó có ở đấy ko nhé ;)) ) bác giữ sợi chỉ , cứ thế đút vào rồi lại rút lên .....điểm nhẩy liên tục =)) trước thằng chủ quán ko để ý , nó mất 1500 điểm trong máy vs em đấy =))

17. Ôi vãi thật khâm phục khâm phục^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

18. các hạ quả thật có tính kiên nhẫn :)) 1 lần câu mới đc có 10 điểm . các hạ câu đc 1k5 thì thật là =P~ .
    Máy xèng ko có bí quyết chơi cụ thể . đc thua là do chủ máy đặt và hên xui thôi . nhưng quy ra 1 câu . ăn non thì đc chứ tham thì luôn thua .

19. uppppppppppppppppppppp

20. các hạ cứ thử làm như thế xem ;)) đảm bảo thích tê người =)) ko phải kiên nhẫn nhưng nói thật cho tớ ngồi giật thế cả chiều tớ cũng giật, chỉ sợ thằng chủ quán nó nhìn thấy thôi =)) đc khối tiền đới :">

Last edited: 13/4/11
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi