Góp ý Có chút góp ý nho nhỏ mong Admin ghé qua xem xét!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 0nlineworlds100, 23/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo tình hình cầy máster hiện giờ có event mà em cảm nhận thấy nó vẫn vất huống chi về sau không còn event nữa, mặc dù event exp master nhiều thật đây, không biết các ae cầy event cảm thấy thế nào.
    Vì vậy em mong GT có thể fix 1 lv master = 2 điểm sẵn có, hoặc nhiều hơn càng tốt, hihi. Bảng master càng cộng xuống dưới càng tốn mà cứ một điểm sẵn có bằng một lv thế này thì bao giờ bọn em đủ điểm cộng, cộng còn không thấm vào đâu cả, cứ cho là lâu lâu để ae khám phá bảng master ss8 này, khám phá là điều rất thú vị và để có kinh nghiêm riêng nhưng mà em nghĩ lâu quá cũng chán cũng nhàm cũng mỏi anh ak.v.v.
    Mong Admin xem xét, ae ghé qua nếu góp được thêm ý gì thì góp, ( dưa góp ), không thì mong ae đừng gạch đá nhé!!!
    Tks everyone!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited: 23/3/15
  2. úp 1 phiếu

3. 2 phiếu

4. 3 phiếu

5. 4 phiếu,

6. 5 phiếu upppp

7. ss8 đến ss10 ko có khái niệm max master :) kaka

8. Có voi đòi tiên! Thời mới open. Ss4 Max có 40MT khi ra Vip. Còn rs Zen thì có 20MT mà 20MT thì tăng đc có 4 ô là hết. Vậy mà người ta vẫn chơi ầm ầm

9. upp 6 phiếu

10. MT nhiều làm chi. Rs tốn zen mà. Hehe.

11. 7 phiếu mong GT xem xét lại

12. ZzMrDuongOKzZ

ZzMrDuongOKzZ Chiến Binh

8 phiếu lên 2 mt 1 lần cày cho nhanh :D

13. phiếu thứ 9 may mắn keke

14. up thêm đi 10 phiếu cho tp này :))

15. Tks bạn nhé nhưng mình đâu có bảo là không ai chơi đâu, :D, có sao thì nói vậy chứ được voi đòi tiên gì bạn, bạn không thích thế thì thôi, llà gì mà phải nói người khác có voi đòi tiên

16. Mình đâu có nói là fix để cầy max, mình góp ý để cầy master nhàn thêm chút, có được chút điểm kha khá ae cộng còn thấm tí, nhanh được cảm nhận sự khác biệt vậy thôi, còn đi cầy cuốc cái khác nữa chứ :D,.. Tks bạn nhé :D

17. kể sau khi hết event này GT chỉnh sửa cho MT nhưu này thì cũng tạm tạm hihe ko x2 cũng dc cho a em có khí thế :D

18. phiếu 12 :D

19. qua that cay mt nhin king nghiem nhiu that nhung ma nau qua GT oi mong GT fix lai xem the nao chu cay keo the nay ae chua du 400 mt con khoai qua

20. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

cày MT thì các bạn mới hứng thú chứ,cày nhanh quá tớ thấy cũng ko hay ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi