Góp ý Công nhận nhiều người lạ thật.được voi đòi tiên

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi vanai, 23/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái này là tôi thấy rất nhiều người kêu ca về nhiệm vụ phượng hoàng .hoặc nv cấp 3 đánh cả ngày k ra.hoặc tăng tỉ lệ rớt lông phượng hoàng.rất nhiều topic nên ADM mới can thiệp vào chứ.như cái vụ cre củng nhiều topic ý kiến quá ADM mới cho ra cái dich vụ bán cre và giờ giá cre đả giảm rất nhiều rồi đấy.,cậu phải nhìn vào ý kiến mọi người chứ.r
    riêng mình thì mình hoàn thành nv cấp 3 hồi 12rs rồi câu mình chỉ đưa ra ý kiến thôi

2. Nếu ADM bán thì Mu này như vứt.chỉ có member mới được bán thôi.,người nào xiêng năng đi kiếm long về bán mới có tiền.còn member làm gì có quyền bán đồ trong game.cậu k thấy ADM bán với giá 99k bạc à.ai mà ngu bỏ ra giá đó để mua,mình thấy đó chỉ test tính năng mới thôi

3. cang thiệp vẫn là cang thiệp chuyện gì cũng có lý do , nhưng bạn đừng khơi lên
    adm cho bạn tiền để nói ah , người ta tháy bất công thì nói , thấy ko đúng thì nói ,
    còn vấn đề adm đã làm ròi bạn nói lại làm gi

4. Khổ thiệt, mình cũng ko thể tìm ra lý do vì sao lại cãi nhau vì vụ này đc :v

5. thì tớ củng là 1 mem ber mới của MU này thôi.vì thấy MU này nhiều cái rất tôt nên tớ thích.chả có gì mà k phù hợp cả.có điều đồ RF đắt quá :D

6. tâm nguyện của mình thì bỏ mấy cái bán nhiệm vụ 3 đi. cứ để nó đi theo triều hướng tự nhiên như thần long. sau 10 20 ngày rồi cũng ổn thôi

bigheats thích bài này.
  7. chính xác , nhưng thôi , ad thích làm gì thì làm quan tam làm éo gì bạn
    khơi đi khơi lại mệt , trước khi làm dek có cái vote

8. Bos zen là gì cậu.mới chơi MU này lần đầu tiên k biết.nhìn ních diển đàn là biết.mà cái này là nói lên cái ý của t thôi.thấy cái gì củng kêu ca như đàn bà *** thích

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi