Thắc mắc Đồ full và thiếu dòng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi biii1303, 10/10/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mọi người cho em hỏi với 1 bộ Rồng Xanh 3 max với 1 Bộ quyền năng 2max đủ dòng 445 gc dòng tím thì cái nào khỏe hơn ạ. Nghe nói đồ full thì mới kich được thêm phòng thủ. Cảm ơn mọi người ạ

2. Có đáp án ngay từ câu hỏi rồi, cứ full 3max mà giã thôi

3. vậy là thực sự có cái đồ full kick ẩn hả ae

4. Làm. J có chuyên đấy, ko full nhưng mặc đủ sét 13 15 vẫn thêm phòng thủ bình thường

biii1303 thích bài này.
  5. đồ full có dòng nào ẩn đâu nhỉ? chỉ số đồ full nó tăng sd hơn thì rõ ràng tăng thủ hơn.

biii1303 thích bài này.
  6. 1. Nếu chơi DK ôm bom: 2 bộ tác dụng ngang nhau
    2. Nếu chơi DK damge kết liễu đối thủ: 3 max khỏe hơn nhiều. Sét 3 max thêm dòng +SD, 10%, 30% zen. trong đó dòng SD là cực kì quan trọng. tầm này PK mà ko trâu SD, không bơm SD dẻo tay thì chỉ có sml.

Mua sét nào tùy theo hướng đi bạn chọn.

Khi không biết mình đi hướng nào mặc định chọn 3 max

biii1303 thích bài này.
  7. Cứ 3 max mà dã thôi chắc bác đang quan tâm bộ quyền năng cùi trên chợ ảo chứ gì
    Trước e cũng có dại mua bộ thái dương 2 dòng ex về. Sau đã test và bán gấp. Bán lỗ để mua trâu xanh 3 max kk

8. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

nếu đủ 445 thì QN hơn đó bác..

9. đúng rồi đó bác nhưng k biết thế nào, đẹp thì đẹp nhưng mà đắt thế mà k bằng được RX 3max thì cũng hơi chát

10. set đồ 40k này bác, giá thì cao nhưng thấy mọi người nói hiệu quả k không cao

11. Lạc chủ đề tí. nếu bác muốn ôm bom thì dùng ex hp và pc thôi. Ko cần thủ vì nó càng đâm đame càng to vào hp của mình thì nó nổ pc mới cao.

12. Ae khuyên trân thành 1 câu nếu kinh tế ít thì chơi bộ thần Long 3 max hoặc rồng xanh xin hết

biii1303 thích bài này.
  13. dạ cảm ơn bác, e nghĩ chơi ôm bom thì làm set thánh vũ hoặc linh phong k5 thì hợp lí quá, nhưng e lại thích chơi dame cả thủ hơn, đâm nhau chi chóe nó mới bánh cuốn =)))

14. cảm ơn bác, dù gì cũng mất công hỏi nên cho em hỏi cái set này liệu có được k bác, thiếu đúng 1 dòng 10%, tại e cũn muốn thay đổi tí 1 năm trời mặc RX3max rồi.

15. Xấu. Bác ak nếu có điều kiện thì chơi bộ khác đi
    Sao bác tòan chơi hàng thiếu dòng cùi bắp như này mà cũng hỏi

16. CHỐT: NÊN MUA RỒNG XANH HOẶC THẦN LONG 3 MÃX

AE đã trả lời cả rồi thắc mắc j nữa

17. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Qn 445 là đủ dòng rùi, 2% k ăn thua với ĐK đâu, dòng zen với 10% k tác dụng

18. Bộ qn 40k chắc của ôg này

HustVietNambiii1303 đã thích.
  19. Chính xác thì chỉ cần 445 là đủ để PK.
    2% SD mỗi món x 5 món = 10% SD chả thấm vào đâu so với số SD của DK vốn đã máu giấy.
    QN nó có thêm dòng tím PVP mà các đồ khác ko có.
    Còn thích full max, mặc xong dễ bán thì chọn mấy bộ full thôi.

Oh, thế chắc cả của mình, mình có cổ phần đấy.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi