Thông báo Điều chỉnh đua Guild

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 14/12/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Thay đổi sẽ áp dụng từ đua Guild tháng 2/2020:

Khi PK để cướp điểm Boss:
    + Người PK và người bị PK: phải KHÔNG cùng Guild và KHÔNG cùng Gia Tộc để có thể cướp điểm
    + Nhân vật thoát hoặc thay đổi GUILD trong ngày thi đấu sẽ bị huỷ bỏ kết quả

Phần thưởng bổ sung : 3 Guild ghi được nhiều điểm nhất sẽ được nhận cánh cấp 4 full, có 4 dòng hoàn hảo , sử dụng trong 28 ngày.
    + Top 1 được cánh cấp 4 level 15
    + Top 2 được cánh cấp 4 level 11
    + Top 3 được cánh cấp 4 level 9
    + Cánh được trả vào chủ guild

Kính báo !

Last edited: 14/12/19
  2. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Nhất mấy ae chủ Gui rồi

3. Chấm. Hóng

4. Thêm chức năng chuyển cánh cho thành viên gui chứ ac chủ gui toàn ac phụ để giữ gui đeo thì phí quá anh à :))

5. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Làm lại gui mất có 1k bac muỗi so với cánh nhận đc :)

GaVoDoi thích bài này.
  6. Sẽ thế nào khi bên này đăng kí đua g trước xog bên kia vào cùng gens đăng kí :))
    Nc a fan cứ chỉh chế độ như vucanul ý ak. Khác gen là k hiện tên thế n mới vui chứ mà vẫn hiện tên thì k hay lắm

7. em xin góp ý guild nào ko tham gia đăng ký xin admin xoá luôn hoàn toàn Guild đó
    em thấy có rất nhiều guild ko onl cũng chẳng ai chơi vẫn còn guild ..
    mong admin xoá guild nào ko đua để ae lập lại được những tên guild đó chẳng hạn

8. Dự án hay

9. Ích kỉ thế ae. AE đã lập bao nhiêu cái G rồi mà phải lo hết tên lập hoặc trùng tên ah @@

Nhiều G ng ta là mem thâm niên, cao tuổi, hoặc cũng đã từng là những G tên tuổi nhưng vì time ít ae họ ko onl được. Nhớ đc cái ngày đua để mà đăng kí đua ko bị xóa G là tốt lắm rồi.

AE lại đòi xóa G ng ta @@

10. Chú nghe ra hung hăng nhỉ

11. Với cách chao phần thường thế này thì chỉ mấy đại gia nhiều tiền bạc lập guil và thuê người đua guil chứ trả ai tham gia nữa đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi