Thông báo Dọn dẹp và xoá acc rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cũng là 1 ý hay cho kiểu 1 2h sáng phòng non PK full, như đêm qua p1 2 3 4, 2_3h sáng đâgt

2. hay quá anh trai =D>

zViTieuBao thích bài này.
  3. không thể thế được chỉ nhân vật mặc toàn đồ cầy zen mới xoá , chứ anh em đi làm xa cắm máy thì liên quan gì

4. chất. bố già mu sơn thanh lương khóc tiếng mán >:)>:)>:)

nghiahy thích bài này.
  5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Sao lại không liên quan, acc không rs còn không bằng acc rác vì acc rác nó còn rs.
    Quanh năm tứ đời ko rs cắm thế cũng là ko góp gì cho sv mà còn ngốn tài nguyên không đúng hả.
    @fantasymc theo e bác cứ làm triệt để

6. k3 k4 k5 giờ vắng bóng rác >:)>:)>:)>:)

7. Acc mình chơi set zen còn chả có mà mặc

8. Lão cho cắm 4 acc thôi khỏi phải xoá, với quét. chứ 20 acc vẫn vậy lão à.

apollo190 thích bài này.
  9. cuoctinh2

cuoctinh2 Hiệp Sĩ

ở Mu này cắm rác cày để lên len lever cũng là 1 cái tội ah.
    em chưa thấy game nào như thế.

ngocquan14loveyou_forever đã thích.
  10. ip 4 acc thôi bác ạ đỡ fai quét. đấy bù với baby rồi cave bla bla lựa trong 4 acc mà cắm. vừa thích baby vừa thích cave kiếm tiền ra xh đi game giải trí thôi mà. 1 vote nói k với full sv. toàn cứ 1 con 1 team vất lay lắt khắp noi k có bãi cày

88thinkidsaker01 đã thích.
  11. mình giống ý kiến bạn, những acc tuy cùi nhưng họ không cắm rác, không mặc đồ zen thì sao phải khóa acc của họ. Game có nhiều tầng lớp, không phải cứ acc cùi là có thể khóa acc của họ. Họ không cắm rác thì chả có gì mà ảnh hưởng đến chuyện FULL phòng

ngocquan14kidsaker01 đã thích.
  12. nếu nhầm thì nt mất gì tin nhắn đâu ae. với ip nó nhiều acc mí lo 4 acc thì fan biết mà

MUHNss12 thích bài này.
  13. Những acc tạo ra nhằm giữ tên acc vs tên nv thì sao bác ?

14. acc ko RS bị mất đi cái quyền nhặt item nên ko thể cắm rác, ko thể gọi acc như vậy là acc rác đc. Phải gọi là acc cùi, acc yếu
    Ở đây chỉ nên hướng tới đối tượng cần xử lí là tập đoàn acc cắm nhặt rác làm full phòng thôi

15. xóa đi a ơi, e có 1 acc baby mới đẻ thôi, nhầm thì a mở lại :))

16. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

nhầm thì zalo còn gì

17. Bác xem có hướng nào khác không chứ khóa vào như này họ lại nhắn tin đến để mở ra thì cũng là như nhau cả thôi

18. Nếu làm dc thì hay đó, rất ủng hộ chương trình này, nhưng tiêu chuẩn xác định acc rác thì cần phải bàn thêm, cần có những tiêu chuẩn đầy đủ chuẩn xác hơn nữa. Ví dụ như acc chứa đồ chỉ 1-2 lần rs, hoặc dạng acc buff pk, ko cày cuốc ko rs gì cả, chỉ cắm vứt đấy, những dạng acc như thế này cực kỳ nhiều

Hoặc có thể thay đổi không cần khóa acc, chỉ cần không đánh dc quái hoặc không pk dc ai là cũng tránh dc tình trạng khóa nhầm acc chứa đồ và dàn buf không cần rs, giảm dc 1 phần công việc cho admin khi khóa nhầm acc lại bị nhắn tin xin mở acc vì acc đó là acc chứa đồ hoặc buff

Last edited: 28/2/21
    kidsaker01 thích bài này.
  19. Mấy đại gia cắm rác cướp hết bãi để người ta cày. Khóa là đúng.

20. Cướp lại của họ đi bạn ơi.xoắn zề

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi