Thông báo Dọn dẹp và xoá acc rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mở thêm lại full ấy mà . Giờ cứ map nào nhiều acc rs thấp cày rác thì fix tỉ lệ rơi item giống bình thuốc nhỏ - bình thuốc lớn xem , cho fake ip tẹt bô .

Hunter87, LeQuyet987tungkute đã thích.
  2. người kinh doanh thì mở rộng thị trường , thêm khách hàng đằng này fan đuổi khách hàng thu hẹp thì trường , ngược với thời đại nhỉ ^^

3. cái tế mẹ nhà hà =))

4. ae nào có nhiều ac rác cho minh xin 1 con ef minh quay lại chơi cho vui

5. Cày rác hay không cày nó ăn vào máu rồi,

1/ FAN có cấm đoán hay gây khó khăn thế nào, dân cày rác vốn đi lên từ sự tiết kiệm tích cóp nhặt nhạnh về bản chất sẽ ko bao giờ thay đổi, vẫn sẽ cày tiếp cày mãi. Những ai cày rác FAN fix các kiểu họ vẫn tìm cách duy trì đam mê cắm rác

2/ Những ai không cày rác, VD như mình đây: 4 máy tính gồm 1PC cài đc 8 máy ảo (log tối đa 32 acc), 1 PC khác cắm đc 8 acc, 2 laptop mỗi máy 4 acc,TOTAL (nếu cày rác)=32+8+8 = 48 acc
    Tuy nhiên về bản chất mình ko muốn và ko thích cày rác nên mình bỏ không PC và 2 laptop không cắm acc mặc dù thừa khả năng mua acc rác và cắm

6. rosski

rosski Chiến Binh

căng quá :D

7. Cá nhân mình thấy huện nay như này cũng ổn
    Acc nhặt rác theo mình là bình thường. chỉ cần Fan nghĩ cách giải quyết vấn đề outo PK và auto DV, BC như ae phản ánh là được.
    Lâu lắm rồi Sv mới đông đảo như hiện nay, đồ đạc vật phẩm tăng giá. Sự thành công này nên duy trì.
    Một sự thay đổi lớn ảnh hưởng đến nhiều người e rằng chưa chắc đã có tác động tích cực.

8. c nhờ @Mr.Nôbita cài cho

9. Ủng hộ xếp cho sv đỡ full

10. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Càng đông họ càng thích ấy chứ

gjahaoonghuyday đã thích.
  11. CHUẨN rồi b/ càng đông càng phát triển.

hunghdz thích bài này.
  12. mình lại càng thích sv càng đông càng vui hơn,mặc dù mỗi lần train rs ở lv đầu sv ko pk rất khổ luôn,thế mới thấy dc cái tầm của muhn ta nó đỉnh như nào

13. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

sv18-19 không mua PA 1 ngày trở lên không được vào Fan ơi :))

14. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Chơi thế ai chơi hả bác

Hoàng Việt thích bài này.
  15. auto dv bc khắp nơi thì ko làm toàn đi làm 3 trò đâu đâu

gjahaomatsutake đã thích.
  16. đôi điều của người k có bãi ấy mà

17. A Fan cứ fixx 5 acc / 1 ip , làn triệt để là hết rác , tại sao ngày xưa bản + 97 và bản 1.0 chỉ chơi đc 1 acc , bắt đầu từ ngày ss3 hay ss6 mới chơi đc 2 acc trở lên

Hunter87faity đã thích.
  18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ai bảo ngày xưa bản 9.7 vs 1.0 chơi dc 1 acc :)). Chẳng qua công nghệ chưa đủ tầm thôi.

nghiahy thích bài này.
  19. ngáo ah mà fix 5 acc 1 ip,mấy người chơi chung 1 mạng thì chơi kiểu gi dc

20. Ngáo nặng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi