Góp ý Đôi lời gửi tới GangterMU và A e Bá Vương.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZzQuyDozZ, 20/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thự tế ra là bá vương nó hútmawus người chơi game quá nhiều ko còn là 1 cuộc vui theo đúng nghĩa mà nó là cuộc vui của những kẻ nhiều tiền để phân biệt người có tiền và ko cso tiền :)) và rồi thực tế ra SSK cũng chảng hơn chúng tôi là mấy lúc đầu chúng tôi khá là sợ nhưng đên giờ này thỳ cũng ko sợ SSK cho lắm .........

2. Vụ này loằng ngoằng quá . GT có câu trloi cho a e rõ đe yên tâm cày cuốc
    Góp ý vậy thôi chứ mình ko cày ke ke
    Chịch chịch

3. rena thỳ cho bảo hiểm song lấy lại nộp lên 48 50k rena như vậy chỉ để hútmawus người chơi game thôi
    thực tế ra thỳ phải nhặt rena và nộp ai nộp nhiều thỳ được và nop rena song là mất tháng sau thỳ nhặt tiếp đây nó làm thế này hut mắu quá kinh tế kinh khủng từ cái nhỏ nhất của bá vương cũng thấy nó tính toán để mà hút hết mău của menber

4. a nói e ms biết có cả cái thể loại BH rena =))

hcb2012 thích bài này.
  5. Nộp rena có gì mà khắc nghiệt bên này rena đc BH chỉ cần có bạc thích nộp bnhiu chẳng đc. Còn bên đó ko auto cày rena thì có lol rena mà nộp

6. sever L nào trả giống nhau :))
    BV nạp bạc nọp nhiều Rena , PH có éo mà dc ( bá vương mỗi thằng 50k bỏ ra nạp có mà cả 100k rena )
    chỉ thằng ngu bỏ tiền kiếm máp cho bọn khác cày kêu ca Rena
    bá vương thiếu éo bãi cày :) vấn đề có cày hay không
    chung quy lại 2 bên đều có lợi

KhenhDZ, MasterPietinhanh9x đã thích.
  7. từ bé giờ mới biết rena bảo hiểm vãi lúa thật, thế cho bảo hiểm MT đi bán mịa MT đi rồi lấy lại một lúc là rs max MT và 550 điểm MT dư

KhenhDZ thích bài này.
  8. giờ quay về PH mà chơi. Hiên tại là ở BV nhé. Ở trên thì toàn những thứ BV có lợi :)) Giờ sang BV tại sao bọn tôi cắm 10 acc cắm máster để + dồn giờ các cậu sang hơn poin máster dư bọn tôi lại phải reset master để đuổi kịp các cậu. các cậu nghĩ cái đầu bọn cậu thông minh hay là khôn lỏi lắm hả

hoangdieu thích bài này.
  9. tốt nhất chơi ở đâu thì thích nghi ở đấy. còn các bạn HN thích thì out mẹ LM King ra thì biết khắc nghiệt nó nằm chỗ nào ngay

hoangdieu, Cô Đơn Mình AnhNiky đã thích.
  10. Chủ topic này gửi bài để góp ý, mình thiết nghĩ các bạn vào comment để bày tỏ quan điểm của mình sau đó GT sẽ có quyết định hoặc chẳng có quyết định gì là việc của GT.
    Sống ở môi trường nào thì phải thích nghi với môi trường ấy, nếu không thích nghi được thì bị thải loại là quy luật của tự nhiên rồi nên các bạn không nên vào đây để so sánh giữa các server làm gì để rồi lại sinh ra cãi nhau vì ai cũng nghĩ là bản thân đúng.

hoangdieuzHoangKuTe đã thích.
  11. định cmt nhưng lại méo biết nói gì thêm @@ Ôi cái sự nghiệp cày cuốc :))
    Chờ ý GT xem thế nào :))

hoangdieu thích bài này.
  12. Công bằng là tên 1 bộ phim khoa học viễn tưởng. Vào cuộc chơi của người khác tạo ra là phải chấp nhận dù đôi khi vẫn biết nó cay đắng.
    Đối với những con người trót dành tình yêu cho cái game MU này rồi thì còn nơi đâu để đi hơn gamethuvn thời điểm này? Khó. Đó cũng là cái khó chung của các nhà làm game hiện nay, ko có gì hoàn hảo và công bằng.

13. Ng k có thời gian thì làm sao để cần cù được nhỉ :) thay vì thế ngta bỏ tiền ra thì lại bảo ngu à :))
    Khi bọn tôi cày master thì chỉ có dùng được huy hiệu master giờ lên ss11 dùng được huy hiệu dấu ấn sức mạnh các bạn lại bảo hơn King nghiệm :))

14. Reset mt được + poit đúng ko ae.

15. ở 2 chữ chăm chỉ thôi bạn à =) chứ nói câu ngu nó khó nghe quá =))

hoangdieu thích bài này.

16. Đây là cách cày MT dư lúc đầu của GangterMU và giống y hệt như bên PH, nên mình nghĩ nó rất hợp lý khi để cả 2 SV có thể trải nghiệm cách cày MT dư giống nhau. Sau đó, mình thấy các bạn Bá Vương lập Topic kêu gào nhiều quá thì GangterMU mới đổi cách cày MT dư mới.

Cá nhân mình khi sang Bá Vương cảm thấy bị thua thiệt nhiều về đồ đạc so với Top bên này quá. Cái này chắc không cần phải nói, đồ SSK lúc trước của Bá Vương có 4m 1 món giờ đẩy lên 8-9m 1 món.

Point VC thì A e Phục Hưng chắc cũng chả muốn nhắc tới việc bỏ cày MT cắm đầu vào cày RS 24/24 2-3 tháng để cày RS 2000 lần, ai không có thời gian thì bỏ tiền thuê người khác cày RS hộ và phải bỏ ra 10k bạc để hạ RS xuống 400 lần. Giờ qua Bá Vương thì các bạn cũng thấy Quy Định về Point VC của Bá Vương rồi.

Cuối cùng chỉ hy vọng lấy MT dư ra để có 1 chút được gọi là công bằng so với Bá Vương, là để A e Bá Vương có thể trải nghiệm những gì A e PH đã trải qua. Mình cày 525 MT dư 6 năm tại Phục Hưng mới có được và mình chắc chắn các bạn Bá Vương sẽ cày được 525 MT dư này nhanh hơn mình rất nhiều. Nhưng ít ra cũng để các bạn trải nghiệm 1 cái gì đó giống với PH.

* Mình biết là khi qua Bá Vương thì phải chấp nhận thua thiệt, nhưng cái gì cũng có mức giới hạn của nó. Hiện tại thì nó đi quá mức giới hạn rất nhiều rồi, nên mình chỉ mong GangterMU và các Admin có thể cho A e Phục Hưng đổi SDT và mở khóa đồ để có thể làm những gì mình muốn.
    @GangterMU @fantasymc @ViperMUHN

Last edited: 20/6/16
    dacknot thích bài này.
  17. Bạn có hiểu để có popin vc bên ph thì cần bao nhiêu k

hoangdieu thích bài này.
  18. thế giờ chỉ cần 210 mt là đổi mt dư đc à c

hoangdieu thích bài này.
  19. Bá vương mình cày 1 tháng từ 1 lên 525 mất :)
    mình cày 400 lên 550 mất khoang 20 ngày x4 master :))

hoangdieu thích bài này.
  20. 1 tháng may ra max 400
    sau 400 lên khá là lâu =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi