Góp ý Đôi lời gửi tới GangterMU và A e Bá Vương.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZzQuyDozZ, 20/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình bảo x4 master nhé :)
    mình treo Arena 20 ngày chứ mấy :))
    thi thoảng DV
    lúc chưa lên ss11 ^^

hoangdieu thích bài này.
  2. sv có được chục người hơn dư các cậu nhưng thua các cậu là ko có ai MT trên 700 vậy thỳ top nó ngang nhau thôi nhé

hoangdieu thích bài này.
  3. ss11 Ph cũng mới có HH dấu ấn sức mạnh nhé
    phục hung ko có bảo hiểm tm 6 bên nay có bảo hiểm tm 6 bên này các máp MT trung bình là cao hơn PH mà kinh lên cấp giống nhau cả

4. Bên BV ko có kiểu dôỏi mt dư nhu bên ph lên bắt bbuoc chúng tôi pải cày lên 800mt. Bên các cậu dã ai càu lên 800mt bjo chưa. Con cày từ 1 len 600mt nó cung nhanh nhưng thử trải nghiệm từ 600 lên 800 chưa . No khác hoàn toàn luôn. Các cậu đổi dược. Còn chung toi pải bỏ sức ra cày. Giờ GT cho đổi la quá hợp lí. Còn sống ở dâu theo ấy thôi. Tôi đố các cậu mang kiểu giao thông của nước ngoài về áp đặt ở Việt Nam! được đấy. Lên game mà. Hoc cách chấp nhận. Ko chấp nhận được thì bán acc nghỉ game. Hoac chuyển game mới .

5. em đưa họ cái bẳng quy đổi mt từ 0-800mt xem bao nhiêu tỷ KN mới thấy^^

6. He hè. Nói qua vậy thôi anh. Chứ giờ sống chung. Bố nào cũng muốn cái lợi về mình. Có ai chịu thiệt bao giờ.

7. mệt lắm. cứ trải nghiệm dần đi thôi^

8. tôi ko nói là ai hơn hay kém ở đây tôi vẫn nói top phục hung với bá vương MT thỳ rs ngang nhau thậm chí các cậu vẫn hơn cơ mà bên tôi có khoảng 20 ngưif MT dư trên 250 còn lại là 50 MT dư 100MT dư với 150MT dư thua hản các cậu rồi còn gì giờ các cậu được rs MT lại có cả 200 MT ss8 thỳ là hơn hẩn nữa ........... đây là topic góp ý xe thế nào cho hợp lý chứ ai áp đặt được cơ chứ

9. đây là MT dư. chứ ko phải MT. Con gà :))

10. bên tôi duy nhất có Alibaba kày lên nhiều như vậy
    và cách tính này của GT là đang thiệt thòi cho 1 số anh em phục hung rs MT nhiều là đơn giản ông chủ top ông rs MT 15 lần rồi tổng số KN ông ấy kayf là khoảng 3300 tỷ nhưng bên này max MT là khoang 2300 tỷ mà cho rs MT kiểu này thỳ 2300 tỷ rs MT được tương đương được số MT dư ngang phục hung vậy âm khoảng 1000 tỷ MT phục hưng kayf sang đây là thiệt :))

hoangdieu thích bài này.
  11. ko ai pk tui xem, rsmt hàng tháng luôn :))
    (bên BV)

12. còn đối với tôi nhà lãnh đạo cho thế nào thỳ là thế đấy chảng quan trong thích thỳ chơi chả thích nghỉ kiki
    đang muốn bán ác mà bắt rs 200 lần vất vả quá

13. mày kayf thuê rs 200 lần cho a điâ chả mày 1k5 kiki như mày chả anh ấy

14. Bờ òi. Tgian đâu @@

15. Xin lỗi vì Hnay PK AE ít quá....
    Chard VoDanh

16. à, G Hanoi có thế lực ngầm thao túng

17. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Cho xin 500 thông tin nào bạn. Ngày xưa G này cũng bị cáo buộc có em Vip nên toàn đồ ngon, giữ thành hơn 1 năm nữa.

18. chẳng quan tâm , GT cho rs mt là cứ thế mà rs mt , không đòi hỏi nhiều , tiếp tục cầy mt và rs mt tiếp nào

19. trong game cày cục để cho hok thua kém ai nhé cậu .bên PH max là 20k vk ck bên bv max là 5k vì vậy nó tương đuơng cậu nhé ,còn cậu cày 20 poi vất vả hơn 5k poi thì cậu lại dc hưởng trong thời gian ae bv đang cày 5k thì cậu đã có 5k và pro rùi ^^.đó là cái lợi thế pro keke

20. thiw bên BV cũng vậy mà cậu làm j có mấy ai tìm dc acc kết hon đâu .khéo cũng phải hạ như bên PH đó còn 20k bên cậu là nấy số poi của vk hoặc ck cao nhất :2 mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi