Góp ý Đôi lời gửi tới GangterMU và A e Bá Vương.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZzQuyDozZ, 20/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bên này hạ rs ntn vậy c?
    Nói chung cái gì cũng có giá của nó, được cái nọ mất cái chai

HungArs thích bài này.
  2. chia 2 đâu chia 2 đươc đã tốt mả tổ nó chia 4 đấy 5 k thôi
    bên cậu ha rs chỉ có 500 lần thôi nhưng chưa tìm ra cách hạ rs vì đổi tộc ko bi trừ rs :))

3. Đủ dùng là đủ, không nên ham hố quá :)) cày cho lắm tắm cũng ở truồng :))

4. Học cách thích nghi đi chủ top ak.Kêu hoài kêu mãi cũng chán thôi.

5. Mình ko có tgian nên tính thế =))

6. Đại Ca của tớ bảo là : G bạn mà ko LM với King thì chắc thốn lắm :D :D :D
    Thao túng ở đây là thế này này Tềnh yêu : Nghe đây
    Có nghĩa nà có thế lực ngầm giúp bạn chống đỡ 1 phần thế lực Thuỷ triều dâng lên í :))

hoangdieu thích bài này.
  7. Mình biết dù có nói như thế nào thì cũng sẽ không thay đổi được gì. Mình cũng như A e Phục Hưng khác, qua Bá Vương này làm con nuôi thì chắc chắn đã chuẩn bị tinh thần sẽ phải chịu thiệt hơn rồi, nhưng chịu thiệt thì cũng ở trong giới hạn nào đó của nó. Từ đồ đạc, Point VC, giờ Master Dư. Mình cũng không hy vọng việc GangterMU sẽ làm cái gì đó có lợi thế cho bên Phục Hưng, chỉ là muốn để cho A e Bá Vương trải qua 1 cái gì đó giống với Phục Hưng đã từng trải qua.

Lúc đầu GangterMU đưa ra quyết định về việc cày MT dư là: " Cho A e Bá Vương trải nghiệm cách cày MT dư giống hệt với PH mình cảm thấy rất vui, vì ít ra các bạn các bạn Bá Vương cũng trải qua một cái gì đó giống với Phục Hưng ". Nhưng sau đó chỉ vài bạn Bá Vương không hiểu biết lập Topic nói về việc cày Master dư, thì GangterMU lại đổi chính sách cày MT dư theo ý muốn của họ. Còn Topic của mình cũng như A e Phục Hưng lập ra thì không được cọi trọng. Cái này người ta gọi là " Phân biệt đổi xử ". Bây giờ mình chỉ mong GangterMU và các Admin khác cho cá nhân mình cũng như A e Phục Hưng khác có thể đổi SDT và mở khoá đồ để có thể làm những gì mình muốn. Cảm ơn rất nhiều. @GangterMU @fantasymc @ViperMUHN

8. Từ Giờ AE Chỉ Nên Nhắc Đến Từ Bá Vương
    chứ đừng phân biệt so sánh BV với PH
    Phân biệt nhiều wua lại k hay
    với cả 2

MasterPietinhanh9x đã thích.
  9. thôi anh ơi kệ cha nó đi mình kêu ko được gì đâu
    cái quan trong alf giờ lỗi mà chúng nó sửa cho mà chơi là tốt rồi

10. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

À thì HANOI yếu mà, đánh lại ai đâu, cũng đâu có thành để chui rút vào đó. Ai muốn nhất cứ cho họ nhất, giành làm gì. Nó đâu có ảnh hưởng gì tới cuộc sống của chúng ta :D.

HungArshoangdieu đã thích.
  11. CHuẩn nhuôn :)) hiha
    đâu, ý ta có bảo nhất với Nhì đâu :))

hoangdieu thích bài này.
  12. :)) mỗi người có 1 cái tiếng nói riêng và chung nếu hợp nhau thỳ chơi với nhau thôi kiki
    giống như xa quê với các bạn ấy sang cái là LM ngay có tiếng nói chung còn gì thế lực của xa quê mới là thế lực ngầm thật sự kiki
    còn HN LM với G kinh thỳ có gì là đâu có tiếng nói chung thỳ sẽ LM được thôi
    đại ka bên Lm tôi bảo là G bắc giang ra khỏi thành là anh đập vỡ mặt kiki
    còn cái thế lực ngầm bạn nói thỳ cứ nói thẳng mẹ ra LM tôi có thằng mod :)) ở ngoài diễn đàn :)) ko làm gì sai ko ai làm gì được bẹn kiki

DatSmile thích bài này.
  13. Mình cũng không muốn nhắc tới PH với Bá Vương. Nhưng mình thấy Lúc đầu GangterMU đưa ra chính sách cày MT dư giống như cậu đăng ở gần đầu Topic, sau đó thấy vài Topic của một số Thành viên Bá Vương không hiểu biết nói về việc cày MT dư, thì lại đổi sang chính sách cày MT mới. Còn những Topic của mình từ trước tới giờ thì cậu biết rồi đấy.

Việc mình cày được 525 MT dư là quãng thời gian dài mình cày tại SV Phục Hưng 6 năm, theo như cậu tính về EXP ở trang đầu:

" BV Là Như Này Bạn Nhé
    Tam tính như này

1. Bạn chỉ được reset tối đa 400 điểm Master ( tương ứng với x lần)
    - Reset Master lần 1 bạn cần 400 cấp độ Master, bạn nhận được 2000 Point dư (122 ty x)
    - Reset Master lần 2 bạn cần 420 cấp độ Master, bạn nhận được 1000 Point dư (146 ty x)
    - Reset Master lần 3 bạn cần 440 cấp độ Master, bạn nhận được 1000 Point dư (173 ty x )
    - Reset Master lần 4 bạn cần 460 cấp độ Master, bạn nhận được 1000 Point dư (205 tyx)
    - Reset Master lần 5 đến lần 9, bạn cần 500 cấp độ Master, bạn nhận được 50 Point dư Master (5 lan =286 x 5=1430 ty x)
    - Reset Master lần 10 đến lần 15, bạn cần 520 cấp độ Master, bạn nhận được 45 Point dư Master 6lan =336 x 6 =2016 ty x)
    Như Vậy Ta Có
    :
    122+146+173+205+1430+2016
    Tổng:4092 Ty X
    Max 800 MT = Level 800 : exp khoảng 2302 tỉ
    4092-2302=1790
    Như Vậy AE Cần 1 lần mắc 800 và 1 lầnLevel 758 : exp khoảng 1788 tỉ
    Bạn sẽ có 5k pon +520 pon du MT "

Với chính sách cày MT mới 400 MT = 25 MT dư, thì mình bị mất hơn 1000 tỷ EXP, nếu mình muốn có lại thì sẽ phải tốn > 100.000 bạc. Vậy bạn nghĩ mình và một số bạn TOP bên PH có muốn tiếp tục cuộc chơi nữa hay không?

DangCapSo1 thích bài này.
  14. Bạn Đần vcd :))
    Mod với ko Mod cái gì đâu ( đối với t Mod cũng chỉ là Mờ O Dê thôi)
    keke. lại kéo diễn đàn làm gì, nhiều khi thấy chẳng liên quan :D

MasterPie thích bài này.
  15. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Còn cái thế lực ngầm ý. Bảo với họ rằng có lẽ ngày xưa họ cũng có như thế nên giờ họ nghĩ người ta cũng có giống họ. Kệ đi, đừng bận tâm, nói thì ai nói chả được ;).

hoangdieu thích bài này.
  16. A bị mất nhiều thứ rồi, giờ tự nhiên A mất hơn 100.000 Bạc e nghĩ A còn cảm hứng muốn tiếp tục hay không?

hoangdieu thích bài này.
  17. Để có tiếng nói chung khó nói trc nhắm tềnh yêu ơi :))
    biết thế lào đc :))
    nhiều khi ở trong chăn mới biết chăn có giận mà :D

18. Nhiều khi bạn nói mà t chẳng hiểu gì. chắc do tớ Dốt hay cách bạn hiểu tí tị :)
    XaQue chẳng lquan gì :))

19. đừng mở mõm ra là nói người ta đần hãy nhìn lại mình. game để giải tri chứ ko phải chủi người ta đần hay ko đần
    tôi thấy bạn là chủ 1 LM mà ăn nói có vẻ ngu khi giao tiếp quá:D

HungArs thích bài này.
  20. vẫn chưa kết thúc à anh em

HungArs thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi