Góp ý Đôi lời gửi tới GangterMU và A e Bá Vương.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZzQuyDozZ, 20/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các bác cãi nhau đủ chưa nhỉ. Tốt nhất mong a GT xác nhập PH sang HN để các bạn kêu gào. Các bạn PH sang BV chúng tôi cũng đang fải cày cuốc đuổi theo các bạn về poin vk ck lại vụ MT dư này nữa. Nó đâu fải chuyện nhỏ. Bên này max 6k dư, các bạn PH muốn dữ nguyên 20k để làm cha làm chú chúng tôi àk, sao bạn PH sao ko qua HN làm cháu làm chắt chúng nó ý. Bên BV có vài món SSK cũng là bỏ cả núi vnd ra chứ đâu như các bạn PH cày evenst đc đồ ex sk. PH và BV theo 2 hướng đi khác nhau, xác nhập vs nhau GT cũng lấy cái lớn nhất và nhỏ nhất của 2 bên dung hoà vs nhau rồi các bạn còn muốn sao? 20k PH = 6k BV đều = max poins.

MasterPie thích bài này.
  2. :D. laij Cay Cú a :D
    Thôi. Tềnh yêu ko hiểu đâu. tớ giải thích có khi Não bạn hoá Lỏng chaỷ qua lỗ tai :((

kothatbat thích bài này.
  3. đòi hỏi làm gì tí em nt địa chỉ nhà thằng víp cho a bán hết ác đi mua cả lựu ném vào nhà nó cho em
    còn đối với sv này ko thể yêu thương nổi ngay từ phút ban đầu rồi chẳng qua chúng ta ko có sự lựa chon khác thôi cuộc chơi rồi cũng sẽ tàn thôi a

4. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Nãy giờ có động gì đến XaQue đâu trời :(.

5. Bình tĩnh bạn ơi :))
    Manh Động quá à :D

6. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Thôi cảm thấy chơi được thì chơi, không được thì ra đi thôi. Chơi vui vẻ mà. Nhiều khi cũng nghĩ rằng nghỉ MU thì mình chơi cái gì bây giờ? Thế là lại lao vào nó :)).

DatSmile thích bài này.
  7. mày nói ít tao nhờ cái cái gì cũng hay kệ cha nó
    G tao có đại thế lực ấy chứ VoDanh kiki

8. :)). khà khà :0)
    Nãy giờ đang nói gì nhỉ :D

9. thôi chúng mày ở đây mà cãi nhau tao đi uống nước hút thuốc lào cho nó sướng kiki
    ngồi với cái thành phần ấp úng ko nói thành lời úp mở thỳ ko lên quan tâm coi nó như cục dử mũi sì ra cái ra song VODANH

10. Nổi lửa lên đi :))
    Sệch Sì Lây Đê,
    P/s: Chạnh lòng với các Bạn BV mới quá :D :D :D

11. Yêu em nhưng không với tới à :))
    Chấp nhận đi bợn :D

12. đọc đi đọc lại mình cũng chỉ kết mỗi câu này của bạn =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

13. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

chắc có lẽ vì zMoon vài món ex sk (hiện đang 4 món hiphop và đang cố kiếm món thứ 5)
    chắc có lẽ vì Alibaba vài món ex sk (hiện 2 món lởm khởm,tất nhiên đang kiếm đồ, nhưng ali là chủ toppic này đã kêu chán game :)))
    Chắc có lẽ vì BossMUHN 1 sét ex sk hip hop các kiểu.
    Qua mấy ngày (23 ngày) sang đây mấy nhân vật trên thích nghi được vs BV, và đo ván dc kha khá anh tài BV nên dường như là các bạn đang quá coi trọng ex sk ;)).
    Mình thì thấy là nó do cách chơi thôi ^^. Thiên biến vạn hóa mà chơi. Giống như BossMUHN đang từ DK damge to, giết ai chẳng dc (bên sv cũ) lại dần chuyển sang DK máu buf pc ở BV.
    Mấy cái ng đó, họ ở bên sv cũ chẳng sợ bố con thằng nào, sang bên này thì bị gạ kèo chấp 5 win 7 win ( zMoon bị gạ kèo). BossMUHN mất w4 cũng không có tiếng nói gì ở sv này.
    Nói chung các bạn nên học cách chịu thiệt thòi, thiệt mt thì mua mt, thiệt đồ thì mua đồ, chứ qua 5 trang bài, GT cũng như Fan đã vào đọc nhưng cũng không có thay đổi dc gì đâu.
    Sát nhập rồi thì quên sv cũ đi, quên gian khổ cũ đi, đã sát nhập rồi thì chính sách là chính sách chung, ai chưa max cứ thế mà cày, ai max rồi thì đi đánh nhau đi săn đồ. Chán nữa thì bán acc. Nhưng tôi đảm bảo chẳng ai max dc trong 1 sớm 1 chiều, nên là cứ tiếp tục mà cày đi.

Con người ta mất đi nhiều thứ trong đời, nhưng sẽ lấy lại dc = những thứ khác, nó tốt hơn trc hay không = lúc trc thì là ở bản thân. Cố lên các chàng trai :)

14. ManhClassic

ManhClassic Hiệp Sĩ

em thật sự like cho bác cái.

hoangdieu thích bài này.
  15. tóm lại những thằng nó đem con bỏ chợ cuộc đời chúng nó ko ra gì đâu em ơi
    còn cái sv này chơi mà bị từ thằng cầm chịch nó chèn ép thì đen con mẹ nó acc đi
    lỗi nhiều kêu gào chúng nó quan tâm j đến ae ph L đâu
    cái đb j cũng tiền và tiền muốn xoay món đò nó bắt rset 220 lần mới mở đc bh đồ
    ngày rset 1 lần bao jo mới huỷ đc bh để xoay đồ ép người quá đáng ***

hoangdieuMạnh Téng đã thích.
  16. =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

17. Lúc đầu Quyết Định về chính sách cày RS MT của GangterMU đưa ra chắc chắn đã thảo luận và bàn với các Admin khác và hoàn toàn hợp lý. Chỉ vì vài Topic của những người không hiểu biết về cày RS MT mà chính sách đã được thay đổi liền. Mình là người bị mất đi nhiều nhất mất hơn 100k bạc. Mình cũng chả muốn nói thêm gì nữa, Quyết định là của GangterMU và các Admin vì Game do họ tạo ra, còn mình chỉ là người chơi trong cái SV họ tạo ra, cũng gắn bó với Gamethuvn.net nhiều năm qua. Nêu các Admin không dung hòa được thì cũng chỉ mong các Admin tạo điện kiện cho cá nhân mình cùng một số A e có thể làm những điều mình muốn. @GangterMU @fantasymc @ViperMUHN

hoangdieu thích bài này.
  18. mình thì ít khi ol nhưng mà thấy ae phục hưng nhiều người nản quá nhỉ thôi vui là chính thôi mà :)) cứ đuổi theo cái j đó mệt mỏi quá

19. Con hàng của a nói hay vđ :D bbổ sung thêm... thằng nào ko cày cuốc đc thì thuê MT nhé. Kiki

20. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

không phải tag làm gì lắm, ấn vào cái mục những người đã xem là biết những ai đã vào đọc toppic.

ZzQuyDozZ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi