Góp ý Đơn xin mở thêm 1 ngày Sát Nhập SV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ranvina95, 1/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình đọc theo thông báo bên Web Quản lý Phục Hưng là cho phép chuyển đến 1/6. Vì bận nhiều việc, nên mình cố gắng sắp xếp thời gian, bây giờ mình mới có thời gian để ngồi chuyển những acc còn lại sang Bá Vương. Tuy nhiên, hiện tại khi click vào site sát nhập thì không còn nữa. Nên nhờ @GangterMU @fantasymc mở lại site sát nhập thêm một ngày hôm nay để những ai chưa chuyển giống mình có thể chuyển. Cảm ơn Admin nhiều.

akaydontgo, ™Wý Tử™ZzQuyDozZ đã thích.
  2. Vì thông báo bên PH thấy ghi đến 1/6 nên a cũng hiểu nhầm, cứ tưởng đến hết ngày 1/6 mới hết hạn chuyển acc sang Bá Vương. Cuối tháng hay bận nhiều việc nên thường sắp xếp để đầu tháng chuyển. A vẫn còn nhiều acc chưa kịp chuyển sang, vào quản lý Web PH vẫn bình thường mà bấm vào Sát nhập thì không được.
    Uppppppp để Admin mở thêm 1-2 ngày sát nhập để những ai bận cuối tháng giờ mới có thời gian chuyển acc sang Bá Vương hay những ai giờ mới biết về tin tức sát nhập có thể chuyển ( Không cần 10.000 bạc khóa ).

3. Up cho anh e về với đội Bá Vương nào...

4. vote 1 phiếu. mong GT chiếu cố AE

5. up cho ae 1 phiếu để về sân chơi BV :x:x:x:x:x:x:x

6. up cho chú về đội :))

7. Các Bác lưu luyến Wua Giờ Vẫn Chưa Sang

8. lưu luyến cc đây :))

9. Dù gì cũng ở PH thời gian dài mà không lưu luyến sao dk. Cũng úp cho ae PH sớm dk về nhà mới. A GT vào giúp các ae PH chưa chuyển ac sẽ được chuyển sang BV sớm nhất

10. hdlove09

hdlove09 Love forever "TheLove"

Không còn chơi nhưng vẫn Vote cho Anh Em PH

11. ZzQuyDozZ thích bài này.
  12. Mình cũng vậy, do đi công tác xa ko thể onl đc, dù đã cố gắng sắp xếp thời gian nhưng vẫn ko kịp trở về để chuyển sever vậy mong Vip và GT giúp mình và một số bạn nữa chưa kịp chuyển còn cơ hội để vui cùng anh em

ZzQuyDozZ thích bài này.
  13. đã thông báo rõ ràng ở diễn đàn sau ngày 31/5 sẽ có chính sách mới áp dụng với những nhân vật chưa chịu sang , thôi cứ đợi chính sách mới của GT đi ,

14. Mình đã bảo là mỗi ng một điều kiện, có những ng bận đi làm xa ko về kịp. Đâu phải như bạn thời gian nhiều đâu.

15. quá muộn :D
    UP cho các bác

16. cứ theo chính sách có biện pháp với những nhân vật chuyển sau ngày 31/5 mà thực hiện , GT thông báo, lời nói có trọng lượng , lần này còn lần sau

nothing1505 thích bài này.
  17. bạn nói thế , 6 ngày để chuẩn bị cho việc chuyển acc, vậy lý do j nếu như bận công việc thì phải có 1 bài lên diễn đàn trước khi GT khóa đi , mà chủ pic có nói chuyển tiếp mấy acc còn lại , hà cớ gì mất công chuyển sao lại không chuyển luôn 1 thể , lý do gì mà lại chuyển acc đi và vẫn để lai 1 vài acc ở lại PH ? quy luật cho những người ham muốn săn bắn boos , phù thuy đỏ , hin , cundun.. vv... những ngày cuối của PH mà , tham ra những sự kiện + các kiểu dễ hơn mà , vì còn lại it người mà ,

18. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Đã ghi nhận vấn đề của bạn.

19. bác vẫn onl là AE nó mừng rôi :D

20. :)) có cái gi đâu mấy cái ác cùi chưa chuyển sang thỳ thôi
    tiếc cái gì :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi