Góp ý Đơn xin mở thêm 1 ngày Sát Nhập SV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ranvina95, 1/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái thằng điên này, từ lúc sát nhập SV là không còn Quái, NPC nữa rồi chứ nói gì đến Boss. Còn acc cùi nào có thể đi dạo 1 vòng Phục Hưng.
    Nhiều người đi công tác xa, hoặc quá bận vào cuối tháng chưa có thời gian để chuyển. Và cũng có nhiều người hiểu nhầm như thông báo ở Phục Hưng, tưởng là có thể chuyển đến ngày 1/6 nên người ta chưa kịp chuyển. ( 6 ngày là đủ đối với việc di chuyển 1 SV?? )
    Gangter có nói ưu đãi khi chuyển từ 25-30 tháng 5 là được tặng 10k bạc khóa, sau ngày đó sẽ có chính sách sát nhập khác, ai không muốn chuyển có thể ở lại Phục Hưng.

Last edited: 1/6/16
    hcb2012 thích bài này.
  2. Ghi nhận nhưng ko bao giờ giải quyêt :))

3. up cho các bạn GT gia hạn thêm 1 xíu cũng có chết ai đâu

4. Thứ nhất mình chưa chuyển acc nào đi, thứ hai đã bảo là đâu phải ai cũng rảnh rỗi ôm cai máy tính 24/24 như bạn, các Adm còn bận việc ngoài đời nữa là... Còn nếu bạn đã chuyển hết acc qua thì ko cần thiết phải comment ở đây. Cái tính bẩn của bạn thật khiến người khác xem thường, nhớp :)

MrBossBV thích bài này.
  5. cẩn thận ăn bả vào mồm đó , bảo ai điên ? ngoài đời mà ăn nói kiểu này là có ngày răng không có mà nhai C đâu nhé , tôi vẫn nói sau ngày 31/5 sẽ có chính sách khác đối với những người chưa sap nhập quá , chứ tôi bảo là không được ah ? 2 ngày sau khi sat nhập tôi vẫn săn phù thủy đỏ , vẫn đi hỗn nguyên lâu , và 1 số thỏ ngọc khác , khi đó tôi còn bên phục hưng , hà cớ gì bạn kêu không săn ? bạn kêu ac cùi , cùi cc gi mà cả lô acc của bạn 30/5 mới sang ? dm bạn nói không biết ngượng mồm ak

Last edited: 1/6/16
  6. bạn có cái vị trí quyền hành gì ở đây mà giám bảo tôi không cần thiết comment? bạn chưa chuyển sang thì cứ theo chính sách của GT mà chuyển , tôi nói là không đc chuyển hay là thế này thế kia với bạn sao mà bạn khùng lên cắn càng tôi vậy ?

7. Nếu không biết thì không nên comment kiểu đó nhé, có acc cùi nào thì có thể vào Phục Hưng mà đi dạo 1 vòng. Topic này là của những người chưa chuyển được sang Bá Vương vào, bạn chuyển được hết rồi thì không cần vào đây cmt. Không tranh cãi ở đây nữa để Topic đi đúng hướng của nó.

8. tôi có quyền comment tại topic này , và tôi coment sẽ có hình thức chính sách khác đối với những thành viên sang sau , bạn hiểu điều đó chưa ? bạn là người gây giắc rối đến comment của tôi , vì thế bạn mới là người không lên đi sai lệch topic nhé , bạn là cái gì mà bạn vào ban bảo người ta điên , dm bạn chứ bạn bảo tôi điên , thế tôi không biết đường tống C vào mồm bạn ak ?tốt nhất bạn ko lên cãi nhau nữa , bạn đừng gây giắc rối nữa , bạn là người cố tình gây ra những vụ cãi nhau đó nhé

9. Thế bạn có quyền gì ở đây mà bảo ko cho ng khác chuyển qua. Bàn tay cũng có ngón ngắn ngón dài huống gì thời gian và công việc của mỗi người. Toppic này là toppic xin đc Adm xem xét của những anh em còn muốn gắn bó với MU, cho hay ko là quyền của ° Ban Quản Trị ° còn bạn vào đây comment với ý đồ ko muốn cho chuyển, tức bạn có sự ghen ghét đố kỵ ở đây. Sống ở đời, ko giúp đỡ được người khác thì cũng đừng có mà hãm hại người ta , hiểu chưa loại ™ Tiểu Nhân ™

10. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Viper đã trả lời :

Hà cớ gì lại tranh luận gay gắt vậy? Hãy để BQT làm việc.

11. Trời ơi.được bác Fan sửa lỗi pass 2 xong.sang chuyển sever thì lại ko chuyển đc....đen hết chỗ nói.

12. bạn đọc cho kỹ hãy phát biểu nhé , dm bạn nữa tôi bảo không cho chuyển sang bao giờ ?

13. ông nói thế cũng ko đúng.ông xem tôi lỗi pass 2,kêu trời mấy topic suất từ khi có Topic chuyển sever kia kìa
    Đền hôm nay Fantasy mới giúp đổi pass2.thì ko chuyển đc acc.Đó mỗi ng một lý do dù chủ quan hay khách quan,ko thông cảm đc thì cũng đừng ném đá

14. bạn này đọc được comment đâu mà bảo không cho chuyển sang thế ? đui cũng nhìn thấy mờ mờ chứ , cứ theo chính sách biện pháp khác đối với những người chuyển sau ngày 30/5 , la liếm cho lắm vào rồi khóc lóc , haizzzzzzzzzzzzzzzzz

15. trước đã có topic nói là HN vs XQ tốt nhất ko nên va chạm, cmt topic của nhau r :)
    AE cứ bơ đi, mõm ch ó ko nhả được lời châu ngọc đâu. Đến chính tả nó còn ko biết đúng sai, thì những việc còn lại đâu phân biệt được :))
    Ahihi

16. ớ đ m con C hó nó sủa kìa ? đây là Bá Vương nhé , đây là diễn đàn , tất cả thành viên tham gia diễn đàn đều có quyền comment, không đụng chạm đến mả to nhà bạn thì bạn lên comment vào chủ đề đi

17. cứ làm theo những gì GT nói , sẽ chuyển sang với chính sách khác đối với những a e sang sau ngày 31/5 , khóc lắm làm gì cho mệt ra , ông say nói cứ theo GT nói thực hiện sang Bá Vương ấy thế mà tôi thấy có 1 ( Bầy c... hó) vào comment ghê vãi , phải chi các bạn không đội trời chung với Say rồi

18. thông cảm đê, chưa mua được kính chống mầu mù

19. Móng vàng như thế nào thì cả PH biết rồi, chỉ là BV chưa biết thôi :))

20. Mình thấy BV vẫn đc AE quản trị MU quan tâm hơn =)) chúc BV luôn vững mạnh :)
    Hẹn AE PH ctc tháng 6 tới ( mặc dù tuần trực 3 ngày nhưng sẽ cố chung vui với các bạn hiền )

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi