Thắc mắc Gangter giúp đỡ 1 chút với.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Ông Linh, 6/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tớ Hải voiai chắc cậu ko lạ lẫm gì rồi :(

Chả là thấy cái dịch vụ up đồ thành đồ 15 full, đọc thấy nó hấp dẫn và vào tai quá, nên quyết định, Lôi mấy cái đồ exl cùi lượm đc, đem up với cái vũ khí ( thương huyết quỷ + 15 - 2 dòng ), 1 cái khiên ( huyết quỷ + 9 - 2 dòng )
    1 cái pedan ( + 0 - 2 dòng )
    với hi vọng là nó vừa thêm dòng, vừa thêm cấp. Nhưng up thì chả thấy lên gì mà tự dưng nó có cái hạn sử dụng. Thế là sài 2 ngày thì cái khiên giờ biến mất rồi :( . Còn cái vũ khí và cái pedan lửa thì mai mốt theo tớ đoán chắc cũng tự nhiên ko cánh mà bay mất :( .
    Đặc biệt cái Thương Huyết Quỷ + 15, nhịn ăn nhịn tiêu bao nhiêu lâu mới sắm đc cái thương 15 mà Up xong nó báo bạn đã nâng lên 13 thành công, thế mới chết ( vì lúc ko up nó cũng đã 15 rồi mà, sau khi up chỉ thấy web báo là lên 13 thành công còn trong game nó vẫn hiện + 15 )
    Bực nỗi là giờ mấy đồ của mình nó đã chả lên cấp cũng chả lên dòng, nhưng bị cái hạn sử dụng. Ko biết là Gangter hay bạn Cường fantasymc giúp cho vụ này đc ko? Check xem tớ nói đúng hay sai, rồi tháo giùm cái hạn sử dụng đi, ko thì hỏng bét, ( mất toi cái khiên ngon rồi :( ).

Acc : Betta
    char : Voiai

Thanks 2 sếp nhiều.

XeOmDe thích bài này.
  2. úp cho người đẹp sớm đc giải quyết @.@

Ông Linh thích bài này.
  3. Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng [-X

4. Ặc thanh niên này quen cả cơ động à, thế này đi đường cần gì đội mũ :D

5. GT đã nghi rất rõ,hy vvọn đây là bài học cho cậu luôn luôn " đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng" up cho cậu để dc giải quyết

Ông Linh thích bài này.
  6. tại thấy mấy thằng cu nó Up rồi nó khoe trong G, ngon quá, ra fang luôn, mà cũng khổ cái thương của mình + 15 rồi mà mình vẫn Up +_+. Giờ tự nhiên có cái hạn sử dụng :(

7. Hộ Tý các Sếp :|

8. Cậu có sdt của mod nào đấy nhờ chuyển cho gt sẽ nhanh hơn.mà giờ này ko khéo các sếp ấy vẫn đang ôm gấu chưa dậy đâu

Ông Linh thích bài này.
  9. Tớ nghỉ MU lâu lắm rồi, cũng mới chơi lại, Diễn Đàn thì từ bỏ càng lâu lắm rồi, giờ ko biết bộ máy là những ai làm cả, nên ko liên lạc hoặc biết bất kì Mod nào cả. Chỉ biết mượn nick room lên đây post bài nhờ vả thôi +_+.

10. Như kiểu đọc rồi nhưng kệ hay sao ấy :(

11. Cám ơn Sếp Cường Fantasymc đã giải quyết, giúp đỡ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi