Bang hội Gia đình Home: Nơi hội tụ của những niềm đam mê

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cu Bảo cu Bảo, 11/4/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình thế nào nhỉ ae có oof k ae hiện đang rảnh 1 tháng vì vợ lên vãi nghỉ

2. Bỏ mẹ chú nhầm nhà a với con soul nào rồi - hỏi lão Hoàn già xem a chơi chủng tộc gì meep16

3. chủ nhật này đi off đại hội anh hung toàn thẻ G ko?

4. em cung choi MU nay tu thời 2003 ma anh MU97 , thời đó em cũng la s/v mà .sau khi ra trương cũng bỏ vài nam cũng quay lại dc hon 2 nam thoi anh.

5. Dự là lão Hợp tháng sau sẽ mua lại Dl zDaituongz nhé, cứ căm đầu cắm cổ cày rồi đầu tư khủng tý lại bán, đến chịu ông đấy Hợp @VtKool

6. Chú đang ở xứ nào thế, cuối năm có off gui k?

chetchua thích bài này.
  7. giờ mua lại daituong làm gì nữa? có mua VTL thì mua chứ không mua DT nữa, mới xa MU mà không ngủ được buồn thật. nếu có cơ hội quay lại sẽ mua 1 ac khủng chơi cho vui, chú không cày kéo nữa nhé, nhưng dịp đó chắc còn xa vì bận cv.

chetchua thích bài này.
  8. Em vẫn ở xa lắm a dũng ạh anh bao giờ quay lại đấy

9. Quay lai thì lại vào gui home anh nhé kaaaa

10. Mua con mịa king đi cho máu

11. mỗi người 1 cách chơi game nhưng quả thực cũng tiếc cho bạn.từ 20k dư RL lên 45k dư +mua +cày lên 600 sk rồi bán.ae pk vui thế nhưng cậu tranh thủ cày tí vì bận CV tranh thủ cày tí còn đi làm.game cày+PK luôn song hành vì thực tế cày khủng cũng chỉ để pk nhưng đến lúc khủng rồi lại ko được hưởng thành quả bao năm của mình đúng như Dũng nói.
    nhưng đấy là 1 khía cạnh thôi tớ nhìn thấy niềm vui game của cậu ở chỗ khác.giao lưu ae bạn bè vs đốt time
    tuy cậu tạm off game nhưng ít nữa off gui nhớ sắp sếp time đến cùng AE cho vui biết bao cuộc hẹn cậu bận cv ko qua được HN rồi

cu Bảo cu Bảo thích bài này.
  12. - Thật ra mình cũng muốn chơi game cùng ae lâu dài cho vui, nhưng vì công việc của mình không cho phép, với lại mình thấy nhiều khi pk người khác bản thân thỏa mãn được tính hiếu chiến và sự kiêu hãnh, oai hùng, nhưng đổi lại là những lời tục tĩu, lăng mạ, mình cảm thấy trạnh lòng khi bị 1 số ae chỉ đáng tuổi em, tuổi cháu lăng mạ sau những lần pk, do vậy càng suy nghĩ càng thấy nản, một lý do nữa mình bán ác nghỉ game không phải vì mình cần vài triệu bạc, bởi công sức và tiền bạc bỏ ra để cày kéo nhiều hơn thu về gấp nhiều lần, với mình vài chục triệu không thành vấn đề, nhưng không thể không bán vì chỉ có bán nó đi mới có thể nghỉ được game đó là lý do xác đáng nhất, cậu hiểu điều đó mà? nhiều lần hẹn gặp ae rồi mà chưa có dịp, có thể lần này cũng chưa chắc chắn gặp được ae vì từ nay đến hết tháng 3/2015 mình bận rất nhiều việc, nhưng mình hứa chắc chắn một dịp nào đó mình sẽ gặp ae làm một trận tới bến. nhất định như vậy! cảm ơn tất cả ae đã giành cho mình những tình cảm tốt đẹp, cảm ơn ae đã đem lại cho mình nhiều niềm vui trong những lúc buồn và cô quạnh nhất, cảm ơn tất cả ae, hẹn gặp lại, chúc ae mạnh khỏe, may mắn, hạnh phúc@};-

13. hhồi truớc anh em đồng vui, mỗi người 1 acc là khoẻ, giờ vãn vãn nên cũng không thường xuyên thức đến 2-3h đêm chờ anh quay đồ lên 15 nhỉ, anh Hoàn quay đồ, khảm ngọc khá là prô nhỉ. :D

Bác @fantasymc và ae có thể cho biết rõ hơn và quy định hưởng % EXP trong sv 10 được hem........nãy vào thấy 17% bjo là 7%

acc chưa rs. hic máy em có chơi được 1 acc. không tham gia, nhưng mở kiểu này thì khác gì bảo lập thêm acc rác. nản

chắc thử đã

Last edited by a moderator: 10/3/15
    Conan.ss8 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi