Chú ý Giới thiệu giao diện mới của diễn đàn

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 6/4/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Xin chào,

Hiện nay diễn đàn của chúng ta đã hoàn thành 50% giao diện chính thức, vì không muốn bạn chờ lâu hơn nữa, tôi đã áp dụng ngay kể từ thời điểm này.

Giao diện chính thức có gì thú vị?

1. Giao diện mặc định là màu xanh da trời, tạo không khí mát mẻ, tươi vui, tự do...
    Bố cục diễn đàn được tối ưu một cách gọn gàng nhất.

2. Thanh công cụ trên cùng thuận tiện: luôn theo bạn dù bạn ở đâu chăng nữa

3. Có nút Chức năng ở phía cuối thanh công cụ

Giúp bạn nhanh chóng:
    - Like fan page hoặc ghé thăm trang facebook của gamethuvn.net
    - Vào trang chủ gamethuvn.net
    - Đọc quy định của diễn đàn
    - Mở thanh điều hướng nhanh (giúp bạn ghé thăm bất cứ box nào một cách nhanh chóng)

4. Chọn giao diện theo sở thích
    Bạn kéo xuống phía cuối diễn đàn, mở Color Options, bấm vào màu bạn thích ^^

Bạn thích màu da cam ngọt ngào và ấm áp?

Hay thích màu xanh nước biển?

Tất cả tuỳ thuộc vào sở thích của bạn!

Chúc bạn luôn vui vẻ tại Gamethuvn.net
    Kính báo!

2. Kenio

Kenio <b>Rapper n' Singer</b>

Có lẽ vào 4rum nhìn giao diện cũ quen mắt rồi nên cảm thấy hơi lạ
    Dùng dần sẽ quen hơn :D
    Xin chân thành cảm ơn các anh em điều hành 4rum đã từng ngày cố gắng vì 1 Gamethuvn thật lớn mạnh

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  3. đẹp đơn giản .... ^^ úp

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  4. Thiên Thanh Hi

Giao diện mặc định xanh da trời nhìn rất đẹp, nhưng tôi vẫn đang tìm hiểu xem nó có phù hợp để nhìn lâu hay không (vì màu sáng thì có thể gây chói). Nếu gây chói thì giao diện mặc định sẽ được đổi sang màu tối hơn, nhưng với giao diện cho phép mỗi người tự tùy biến thì mặc định là màu nào cũng không quá quan trọng, ai không thích có thể đổi màu khác :D

CanYouFeel thích bài này.
  5. có cách nào để người dùng chỉnh nền ĐEN chữ trắng ko anh TTH
    vì trắng đen ánh sáng tốt nhất ko gây hại mắt lại rất dễ nhìn :)
    nền facebok e để đen hết chữ trắng nhìn rất dễ chịu

6. đề nghị AD bỏ màu mè đi. nhìn nhức mắt lắm.

7. Ô hôm nay nó lại mới :D

8. nhin hoi ngố ngố nhưng mà đẹp mong ADM sớm up 100%

9. đen trắng cho nó sang chảnh xếp à, nhìn mấy mày này quê lắm.

10. Ko hiểu sao từ khi nâng cấp diễn đàn ,mình ở nc ngoài vào diễn đàn rất bất tiện vì đợi load rất lâu và ko đăng bài bằng trình duyệt chrome đc .lỗi kohler biết từ đâu ,vì máy tính vào các web khác rất nhanh và bt.
    Bây giờ toàn phải vào dd = đt .lạ 1 điều là đt cũng dùng chrome nhưng vào d đ rất nhanh và đăng đc bài bt . mình đã xóa và tải cài đặt lại chrome nhiều lần nhưng kết quả vẫn ko thay đổi.
    Kohler biết có ae nào bị như vậy ko.

11. Thiên Thanh Hi

Nick nào vào đây để chê giao diện mới sẽ bị banned 1 tháng (và đã banned 2 nick). Lý do: không thích màu này thì có thể tự chuyển màu khác, tôi đã viết bài hướng dẫn... nhưng không chịu đọc, vào topic không đọc chút nào đã comment chê bai thì tạm nghỉ dưỡng 1 tháng.

Không phải tôi không tôn trọng nhận xét của thành viên, mà là thành viên không tôn trọng công sức của tôi, muốn góp ý gì thì ít nhất cũng phải đọc bài viết giới thiệu xem nó có những gì chứ.

ThienMinh thích bài này.
  12. màu xanh nc biển đi anh ơi. với riêng
    em thì màu cam hơi chóe

13. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

Đẹp quá ^^!

14. Hix mih ko go dc TV tren dt + hoi lag

15. tất cả mọi người vào diễn đàn không ai giống ai đâu TTH à, người nhiều tuổi người ít tuổi, trình độ đọc hiểu cũng khác nhau, tin học thì người giỏi người ú ớ, ( đưa ảnh lên rễ hơn cả húp cháo thế mà khối người vẫn hỏi cơ mà )vì thế theo tôi tha cho người ta lần đầu, cũng biết là tốn rất nhiều công sức mới làm được cái DD đẹp và tuỳ biến như thế này. Tôi có ý thế còn tuỳ TTH

16. Đôi khi do mạng nn đó bạn. Trước ở bên nhật tớ thi thoang cũng vậy.

17. sao mà nhớ cái cũ thế . nnhững cái mới dùng thích có nhiều tính năng hơn. mỗi tội màu mè không bằng cái cũ . vs lại không thấy LV diễn đàn . nhiều khi nhìn thấy hay hay ^^

18. anh ơi em góp ý kiến tý anh anh bỏ cái khung màu xanh da tròi anh thay đổi thành màu nâu ý anh.chứ nhìn như thế này vẫn chói mắt , không nhìn lâu dc.còn bên nội dung anh đổi thành màu nền trắng màu chữ đen cho nó dịu anh ak :))

19. khung đen trắng .là rễ nhìn nhất a à :)

20. vẫn chưa có hiển thị LV+Like thông tin nik DD :eek:

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi