Góp ý góp ý gửi GT xem sét về vấn đề pet muun

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BeHaChi, 7/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như GT đã biết thực sự pet muun quá mạnh. nên GT ko cho rơi ra khi săn thế nhưng GT lại đi ngược lại ý mình là cho thuê. theo ý kiến mình nếu cho thuê chỉ nên cho thuê pet cấp 1 hoặc cùng lắm pet cấp2 +0 là cùng. chứ như giò rồng chiến 6 tăng 120% dame thực sự ko nhỏ chút nào. giò toàn rồng chiến train chứ mấy ai đeo thần mã. chỉ là hàng cho thuê sau 1 tháng sẽ mất mong GT xem sét để game đc ổn định.
    1 ý kiến nữa là GT xem set nâng thủ hay nâng dame cho DL , EF nâng dame cho DW lên tí chứ như giò mất cân bằng quá.
    hiện tại ef và DL đang đi xuống. DK đi lên và đang là bá đạo. GT xem set cứ như ss6 là ổn định ko tộc nào đc coi là bá
    chứ giò đố tộc nào ăn đc DK. DK giò bá quá DL DW full ptk 30 mà DK 400k máu nó chả cần combo sọc gió ko cũng chết. up cho GT xem sét

2. ko thấy nói gì đến Sum nhỉ ^_^ sum giảm dame máu ít thủ it giảm cả pc ^_^ +250k máu DK soc phat chết ^_^

DangCapSo1 thích bài này.
  3. quá chi là DIỀU BÌNH THƯỜNG NUÔN

4. Sum dame to hơn mà :D cũng vì máu ít hơn nên bị DK thông chết :))

5. cho thuê pét thì lại béo GT còn TM +6 càng ngày càng mất giá thậm trí chả ai dùng cũng nên :))

6. EF nếu có sách thuộc tính bá đạo đấy đừng đùa
    nên bình tĩnh kaka

7. tất cả đêu có quyền lợi như nhau mà. RC tăng 120% dame cho tất cả, chứ đâu phải riêng ai

8. Thôi xin các thánh, DW chưa lên tiếng các thánh đã làm om sòm lên rồi

9. cho thuê nhưng +0 thôi chứ +6 gt đc them có 6 sjc thì GT béo gì. GT nên giảm dame DK xuống chút tăng dame DW và DL EF lên. sum như vậy là ổn. DK dame sum bé tí là ok. làm sao cho cân bằng là đc. chứ gì DK bá quá ai dám chơi. máu trâu dame lại to lại còn RC 6 nữa. DL xuống ngựa ko có vẹo rồi đeo RC tác dụng gì. GT nên cho ra sách thuộc tính cao tí. cả sv giò chưa có stt hay gangter cũng cho thuê sách thuộc tính luôn đi rồng chiến 6 làm gì cho mệt

10. Góp ý làm gì. GT có quan tâm gì đến BV đâu. hàng tỷ bài góp ý có thay đổi đc gì đâu

11. GT truoc nói quan tâm rồi BV là tâm huyết của GT nhưng mình thấy GT nói đc nhưng làm chỉ đc 30% thôi

12. chả làm đc gì :D

13. 30% :))

14. chắc còn lâu vs dài lắm

15. các bác cứ lo cho Dl,DW,Ef mà MG là chủng tộc thiệt thòi nhất còn gì
    ngoài cái khoản ks ra làm đc gi nữa ko
    mà ks đc thì bị ăn hành ngay lập tức khi bị các chủng tộc # ăn hiếp
    MG mới cần phải thay đổi :D

16. Mg đồ thần lại chả chết. đồ ngon xem, 2Mk ngon chém ác luôn

17. ;)) Quyền Bình Mới Khổ ;))

phuong84hnILion đã thích.
  18. QB to cao đen hôi em nào nhìn body chả thích khổ cái gì :)). thằng trùm sắt vụn đấy bá thế khổ gì :))

19. QB to cao đen hôi em nào nhìn body chả thích khổ cái gì :)). thằng trùm sắt vụn đấy bá thế khổ gì :))

20. the Mà Vẫn Bị Ăn Hành Xuốt con gì

ILion thích bài này.
  21. ai cũng muốn nhân vật mình chơi khoẻ. ss6 mg dk sum yếu mà ko kêu gì. giờ qua ss8 dl dw kêu loạn hết cả lên. động tới cái biết ngay

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi