Góp ý Góp ý kiến về Bá Vương và cách sử phạt của mod

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GendBG, 14/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thứ nhất:mình thấy là,xã hội ko cấm việc tự do ngôn luận,nhưng lại cấm việc xúc phạm người khác
    chuyện chửi thề>trong cuộc sống của chúng ta ai là người ko chửi thề,chắc chỉ có mỗi Chủ Tịch Hồ Chí Minh :))tớ thấy nữa là,bá vương cứ như cái nhà trẻ ,hễ ai nói bậy cái là bị block,mà nhưng lời nói bậy đó lại hoàn toàn vô hại .thế mà cũng bị block.VĂN HÓA GAME Ư...?thế là thế đéo nào:-?:-o
    Ví Dụ:cái địt mẹ,lại xịt,,cay thế ép mãi ko lên+13>bạn có chửi câu đó hằng trăm ngàn lần đi nữa cũng chả có thằng nào đè cổ bạn ra hỏi:mày vừa nói gì.vì những cái lời nói đó chả nhắm đến ai,nó cũng chả có hàm ý gì cả
    vậy mà mod hơi tý là block=thấy cách sử lý của mod như này ko đc
    thứ 2:chuyện giao dịch đồ>cái này mí hài nè
    Sv Hà Nội hầu hết anh em giao dịch toàn trên web thế thỳ lập cái nhật ký giao dịch đồ trong game ăn bả à.anh em nào cũng bảo vệ IP mi cả bảo hiểm đồ rồi :))
    Sv Bá Vương lại ngược lại:anh em giao dịch toàn bằng tài sản trong game,NHƯNG lại chả có cái nhật ký giao dịch trong game.thế là thế đéo nào:-?
    ví dụ như cái vụ này,nó bán đồ xong lại kêu mất.hài vl,nếu có cái nhật ký giao dịch trong game
    chắc gì nó đã dám post bài kêu mất đồ
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/anh-slk-vói-anh-gt-kiẻm-tra-họ-em-vói.784966/
    còn những anh em bị lừa bán B lấy thẻ.B gửi xong chả thấy thẻ đâu :))
    nhật ký giao dịch game ko có,kêu ai đc
    thứ 3:mình thấy là ANH EM nên làm theo đúng biểu mẫu tố cáo của bác Hi...!
    tránh việc trả thù vặt,ví dụ như chuyện chửi bậy là bị block
    ví dụ Tôi là chủ acc hungvxhb
    SDT đăng ký:012xxxxxxxx
    tôi muốn tố cáo Acc/Char đã có hành vi(trong game thỳ chỉ có 3 hành vi:xúc phạm/lừa đảo chiếm đoạt tài sản/trộm cắp đồ tài sản game)
    như thế thỳ mới biết đc ai là người đã tố cáo mình vì tội gì,đằng này chụp ảnh xong lại đi xóa cái tên nhân vật của mình đi,ghét vãi>cái này ko là trả thù riêng thỳ là cái gì
    ví dụ như cái pic này>http://diendan.gamethuvn.net/threads/mod-di-qua-vao-xem-e-nay-noi-bay-qua.786502/
    lý do gì mà phải xóa tên nhân vật của người tố cáo...?
    em xin hết=D>=D>=D>:-h:-h:-h:-h:-h

2. úp Cho ý kiến của e

GendBG thích bài này.
  3. cảm ơn anh :D
    cảm ơn bạn :)

4. hay lắm :))

GendBG thích bài này.
  5. cũng có ý kiến hay đấy=D>=D>

6. mong các mob và gt vào thảo luận để đưa ra những điều luật trong năm mới này

7. ý kiến này hay. đề nghị GT cho chửi nhau thoải mái ko bị blog đi =))

8. bài rất hay, ,, GT ko thèm để ý đâu

9. Th
    Chủ topic chắc là thằng vô văn hoá mở mồm ra là Đ Đ , ngu như chó mà còn tỏ ra nguy hiểm, những thằng cặn bã phế thải cần loại bỏ.Những gì mod làm đều theo luật Muhn- mubv.

10. cái địt con mẹ bạn chứ.tớ đéo động đêé bạn đâu mà bạn cắn tớ.bạn nguy hiểm vãi.
    những gì mod làm,cungc cần phải hợp tình+hợp lý 1 chút nhá

11. Thế là thế lào?

12. Chửi khoá vài hôm lại ok

GendBG thích bài này.
  13. Mất top à ^_^

14. chính xác,cái việc block vài hôm như thế là mất top

15. t cũng nghĩ giống cậu.nhất là cái khoản nhật kí trade game.

GendBG thích bài này.
  16. Không có Mợ chợ vẫn đông. Hợp tình hợp lí hay không thì Tôi thấy Mod Hùng làm việc tương đối tốt với quyền hạn của cậu ấy. Trong game ăn nói thế mới bị block cảnh cáo và thả cấm 10m ren. Chứ ngoài đời thực thì bạn vỡ alo rồi đấy. Ăn nói sao để cho Con cái bạn sau này nó học hỏi. Góp ý cho mod diễn đàn Bv những topic ngôn từ ko lành mạnh lên khoá lại.

17. bạn ơi.chửi thề khác lăng mạ nhé,nói bậy khác xúc phạm nhé,tớ phân tích rồi mà [-X

18. c
    con mèo này nhiều chuyện!

19. top là cái gì thế :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi