Góp ý Góp ý về nhiệm vụ Khám Phá Lục Địa Mu

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi trantheky, 2/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

Xin góp ý Admin hạn chế đua các quái chỉ xuất hiện tại Land of Trial vào nhiệm vụ hoặc tăng cường điểm xuất hiện của các quái này ở Stadium, vì hầu như các member bình thường khi bị dính phải nhiệm vụ tìm đánh các quái này vô cùng vất vả, hôm nay tôi nhận được nhiệm đánh quái này " đến Stadium, đợi và săn Chiến Binh Bò Sát (Lizard Warrior), hiện quái này ở stadium chỉ có vài con (2->3) xuất hiện ở góc cuối màn hình, khi stadium mở phát tất cả mọi người lao vô luyện lv, các member khác ko cách chi làm được nhiệm vụ được đánh mất nhiệm vụ 15. Mong admin improve cái này.

2. Chuẩn r chưa nói bị pk nằm như cỏ rác

3. Đánh ở stadium event dao k đc nhỉ. Làm mày gặp mấy a cày mt là chán

4. xong quest 15 dc mấy lv MT hả bạn, mình toàn đến 14 đứng :((

5. đã có nhiều topic về vấn đề này. Tuổi nào làm việc đấy, yếu đừng cố. Có mỗi vậy thôi. Làm nv 13 là được rồi

6. thế sao ko cho thêm những quái đó ở stadium mà cứ cho ở arena làm gì.

7. cho được thì các cậu đã *** phải lập topic hỏi, và *** có cái topic này, vấn đề là người ta *** cho thì mới có topic này. Đã hiểu chưa, có câu trả lời rồi đó

TapPKSV10 thích bài này.
  8. cái này ms đúng nè ;;);;);;)

9. ko có mấy thằng bẩn tính cày master chỗ quái làm nv thì éo có topic này đâu =))

10. làm mấy tiếng là xong nv này mà :))

11. các ông cứ phi vào bãi phượng hoàng xem có ma nào ko, (nhưng nhớ cầm theo buff nhé ko dột tử đấy )

12. sao nó toàn bắt NVP của mình làm là sao nhỉ :D

13. mình tàn cho ef buf max rồi cho vào giữa auto . đánh rơi nó tự nhặt thôi :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi