Góp ý GT NÊN VÀO ĐÂY

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Tuannguyen1986, 22/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. NÓI THẬT MÌNH CHƠI GAME THÌ KO ĐẦU TƯ NHÂN VẬT NHIỀU, NHƯNG LÔ ĐỀ ĐÁ BÓNG RIÊNG SẺVER NÀY KO DƯỚI 500,000 BẠC, CHỈ THÍCH CHƠI VẬY THÔI , NHƯNG LƯỚT QUA WEB VÀ DIỄN ĐÀN, THẤY CÓ 1 SỐ THÀNH VIÊN SỐNG RẤT ĐẠO ĐỨC GIẢ VÀ HAY QUẤY PHÁ LÀM HẠ UY TÍN GT VÀ SERVER, TÔI TỰ HỎI NHỮNG THÀNH PHẦN TRẺ TRÂU NHAM HIỂM VẬY SAO GT KO BLOCK MẸ CHO ĐỠ CHẬT SERVER?? RÃNH RÃNH VÀO FB, DIỄN ĐÀN ĐỌC MÀ KO THẤY CÁI GÌ HỮU ÍCH, TOÀN GAMER CHÂM CHỌC, BỚI MÓC SẺVER DÙ LÀ CHUYỆN NHỎ NHẶT NHẤT,QUÁ TRẺ TRÂU NHƯNG CỰC KÌ NHAM HIỂM VÀ RẤT CHO MÌNH LÀ ĐÚNG RỒI. RẤT GHÉT!

KhachPhongTrancoixuongkk đã thích.
  2. Chỉ có 2 từ muốn nói: Xã Hội

3. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Cậu mà lên các diễn đàn thế giới xem các "tướng" Việt Nam chửi nhau. Bác sẽ thấy chúng ta "bá đạo", và "nguy hiểm" cỡ nào !

4. Gamer VN có tiếng trẩu chỉ thua Phillipin thôi. Nức tiếng toàn thế giới, đến nổi cứ thấy VN là nó éo pt.

tekybl thích bài này.
  5. chửi bằng mồm về dùng não suy nghĩ nó đau mới là chửi thánh ạ :D

mgchien97Thành Chung đã thích.
  6. like

7. Chuẩn này =D>

8. Chuyện thế giới thì muôn thủa , nhơ chơi game nước ngoài cứ nói đến VN là thôi eo PT lại bj ăn hành !

tekybl thích bài này.
  9. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

chịu thui cậu à.tính cách của mỗi người 1 khác,nhiều người chửi mod và admin như chém chả cuối cùng cứ im ,họ chửi chán thì thui ý mà ,chứ chửi lại thì khác gì mình như họ ^^

10. Ở đâu chả có người này người nọ mà cậu...không riêng gì VN và Philip đâu

11. ai cũng muốn đúng :v

12. block sao mà hết dc. block acc này nó lập cái khác!

13. pinoy =))

14. Câu trước "cậu" câu sau đã "bác". Bác nguy hiểm quá rồi đấy.

15. ai từng đánh Mu hàn hoặc mấy game bán sung của sever nước ngoài thì biết nó ghét VN cỡ nào.

phon96 thích bài này.
  16. ở đây là thế mà :D 1 xã hội thu nhỉ :D

17. Thớt lập topic nói về vấn đề chính nhưng sao lại khoe nạp 500k bạc đánh lô đề là sao? Đạo đức con người phân biệt qua giàu nghèo à? cái topic này cũng khác gì những topic thớt đang chửi :)

anhvaemct thích bài này.
  18. Khoe khoang + soi mói + nịnh bợ + đọc được nhiều mà hiểu chẳng được bao nhiêu.... Kệ người ta đi =))

muthanlong2015 thích bài này.
  19. :)) chơi mấy game nước ngoài nó còn band mẹ ip VN vì cái tội hack các kiểu cơ :))

20. chuẩn cơm mẹ nấu :)))))))
    các thánh phán xét người khác mà thật ra các thánh cũng như người ta thôi ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi