Góp ý GT vào cho anh em 1 lời nói đi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Bé yêu, 2/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như vậy là 1 khoảng thời gian rất dài rồi, GT dường như đã đem BV mang ra chợ và để đó rồi hay sao bây giờ năm mới sắp đến vs cái tình trạng ntn thì e nghĩ sv BV sẽ không tồn tại được hết năm 2015 đâu cuộc chưng cầu ý kiến về việc lên ss8 hay ss6.9 đã ngã ngũ r tất cả đều muốn lên ss8 song vẫn thấy GT im ắng Gt vào cho anh em BV 1 câu trả lời được không ?

2. 1 vấn đề muôn thủa

3. :)) vấn đề muôn thủa thì cứ phải làm mới nó để GT để ý chứ :v

4. Lên ss8 cho ngon

5. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

Bé yêu BV ko tồn tại trường tồn theo thời gian khi có những người như bạn,1 người thì được nhưng nhiều người như bạn thì BV mãi mãi có những lời đồn nhảm,chống đối,BV do sự đóng góp công sức của toản thể anh em BV,BQT..và đặc biết công lao lớn nhất là anh GT.Theo tôi tốt nhât trước khi nói gì đến tập thể thì hãy nghĩ về cá nhân mình đã,và theo tôi bạn nên nghỉ game và đợi đến hết năm 2015 hỏi anh em bạn bè bạn xem Game MU bá vương trường tồn và phát triển thế nào ^^,đó cũng là sự đóng góp nhỏ bé mà mình thấy bạn nên làm

Last edited: 2/2/15
  6. thật sự thì chả còn điều gì để nói nữa luôn

7. hungvxhb9

chuẩn ^^.Một thành viên có líck diễn dàn từ : 5/4/14 mà nói những câu cứ như.....nói gì thì nói nhưng đừng nói câu : " GT dường như đã đem BV mang ra chợ và để đó rồi hay sao bây giờ năm mới sắp đến vs cái tình trạng ntn thì e nghĩ sv BV sẽ không tồn tại được hết năm 2015 ",nghe mà thấy hài.Lập topic mà có người đã lập rùi,xong vào nói nhảm,tốt nhất nhưng chủ đề đã được lập thì nên vào đó coment,đừng có lập topic nhiều làm loãng topic,và nói gì thì nói nên suỹ nghĩ 1 tí ? ok?

Last edited: 2/2/15
  8. hungvxhb9

Close topic !

9. hungvxhb9

đó ko phải là suy nghỉ bạn à,bạn nên đọc hết topic rùi suy ngẫm đi rùi hay nói đó là suy nghĩ hay gì,thui tôi ko muốn nói nhiều tại topic này,close topic

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi