Góp ý GT vào xem xét vấn đề mở khóa ngọc !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi EndLessLove, 24/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi chơi Mu 6 năm nay rồi ! ko là anh tài ko giỏi giang nhưng tôi vẫn rất đam mê ko từ bỏ !
    Tôi thấy rằng chúng tôi vẫn phải sinh sống và sinh hoạt để đi làm , rồi mua những cái thẻ để nạp vào để ủng hộ Mu duy trì !
    Vậy @GangterMU Vào xem xét thế nào mở 1 viên ngọc cre mà tôi tính phải cắm p0 chắc 1 ngày mới mở khóa nổi ! rồi các viên ngọc như tâm linh hoặc ước nguyện ! ng ta dùng để đập đồ mà mở 1 viên cũng mất gần 2 ngày
    Vậy thử hỏi xem ADM đã từng cảm nhận thấy niềm vui đi săn boss khi săn đc 1 con boss chưa ?
    Khi ADM khóa như vậy niềm vui của game thủ khi săn boss thế nào ?
    niềm vui nó chỉ 1 chút rồi chợp tắt vì là đồ khóa ! tôi thấy có mấy ae đập rớt viên S thì chả thèm nhặt nửa luôn vì mở đc viên S thì chả đáng giá !
    Rồi chưa nói đến chuyện có 1 số ae thi thoảng mới vào đc acc , để nhìn ngắm nhân vật của mình !
    thì lấy đâu ra p0 mà mở khóa ?
    Nhặt đc ngọc mà như nhặt đc cô gái mà bị khóa mất xxx
    tôi thấy ADM nên xem xét lại vì tôi thấy thật sự mất đi sự thích thú sảng khoái khi chiến lợi phẩm của mình săn đc 1 con boss , chạy đi dò tọa độ , rồi chạy qua những con quái nó dẫm cho văng tung chảo ! Mà h nhặt đc thì nản lòng !
    Như xưa người người nhà nhà đi săn boss tranh nhau từng con boss chậm 1 giây là là mất ngay ! thế thì có gay cấn hơn ko ?
    ADM nói là sẽ đem lại công bằng cho những ae yếu săn boss ! vậy thử hỏi Con phù thủy đỏ ae yếu đánh nó kiểu gì ! nếu ko chơi DL
    Thật sự tôi thấy ADM khóa ngọc như vậy là quá đắt ! Mong ADM xem xét và có phương án hợp lí hơn !
    Nhiều thì loãng mà khắt khe quá thì ko hợp lòng dân !

BaBykool1, coixuongkkpyongseng đã thích.
  2. Xin luôn ad 1 sét 15 gc gsd. Khỏi phải đi săn hay suy nghũ vấn đề gì cho mệt. Mua thẻ rs. Quái yếu như loren ăn rồi cày rs thôi. =)) AD đâu phải đẽo cày giữ đường đâu bán.y kiến đóng góp nhiều rồi

coixuongkk thích bài này.
  3. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Ai cũng như ai cả, Mỗi ngày tích lũy từng viên 1 và nâng cấp cho nhân vật mình từ từ.
    Xác định săn số lượng lớn thì ko còn tồn tại nữa !
    Số boss thì có hạn, bạn thì muốn ăn hết, thế những thành viên khác thì sao ?

4. ngày trước chả bao giờ mơ tới xác con phù thủy đỏ . sau đợt fix lại thì tuần ăn đc 4 5 con . :)

nếu k như vậy chắc cả tháng mềnh éo bít con phù thủy đỏ là ntn nữa :V

5. ^^ thế này là ổn rồi thớt à :D.. cứ như dạo mà chưa có hạn đổi ý.. tớ chẳng bao giờ biết mùi săn phù thủy trắng như nào cả :D.. ad làm vậy là công bằng rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi